306-083213-A2GN | Đầu nối sợi quang FC đơn chế độ, màu xanh lá Alantek

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: 306-083213-A2GN
    • Mô Tả: Fiber Optic Connector Alantek
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Alantek
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ FIBER OPTIC CONNECTOR ALANTEK 306-083213-A2GN

      Fiber Optic Connector Alantek 306-083213-A2GN là các đầu nối lắp ráp nhanh của Alantek cung cấp khả năng lắp đặt dễ dàng cũng như hiệu suất quang học vượt trội. Nó đi kèm với 2 boot để giữ các sợi và căn chỉnh, kết nối các sợi ở 2 đầu lại với nhau.

      306-083213-A2GN | Fiber Optic Connector Alantek
      306-083213-A2GN | Fiber Optic Connector Alantek

      ƯU ĐIỂM CỦA SẢN PHẨM FIBER OPTIC CONNECTOR ALANTEK 306-083213-A2GN

      Fiber Optic Connector Alantek 306-083213-A2GN có những ưu điểm nổi bật sau:

      • Các sợi quang được kết nối bằng bộ chuyển đổi thông qua ống lót mở bên trong của nó để đảm bảo kết nối tối đa giữa các đầu nối quang. Để được cố định trong nhiều loại tấm, ngành công nghiệp cũng thiết kế nhiều loại mặt bích cố định tinh xảo.
      • Bộ điều hợp quang có thể biến đổi có sẵn với các đầu nối sợi quang của các loại giao diện khác nhau ở cả hai đầu và cung cấp kết nối giữa các mặt APC. Bộ điều hợp song công hoặc nhiều bộ điều hợp để tăng mật độ lắp đặt và tiết kiệm không gian.
      • Suy hao chèn thấp, suy hao phản xạ thấp
      • Zirconia ferrule

      XEM THÊM CÁC DANH MỤC THIẾT BỊ CÁP MẠNG VÀ CÁP QUANG:


      SẢN PHẨM FIBER OPTIC CONNECTOR ALANTEK 306-083213-A2GN CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm Fiber Optic Connector Alantek luôn được ANBINHNET nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM FIBER OPTIC CONNECTOR ALANTEK 306-083213-A2GN CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET cam kết mọi sản phẩm Fiber Optic Connector Alantek do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM FIBER OPTIC CONNECTOR ALANTEK 306-083213-A2GN CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm Fiber Optic Connector Alantek 306-083213-A2GN được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM FIBER OPTIC CONNECTOR ALANTEK 306-083213-A2GN CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET cam kết giao sản phẩm Fiber Optic Connector Alantek 306-083213-A2GN  đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM FIBER OPTIC CONNECTOR ALANTEK 306-083213-A2GN TẠI ANBINHNET?

      Các sản phẩm CÁP MẠNG & CÁP QUANG của ANBINHNET đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm tại ANBINHNET

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM FIBER OPTIC CONNECTOR ALANTEK 306-083213-A2GN TẠI ANBINHNET

      Fiber Optic Connector Alantek 306-083213-A2GN được ANBINHNET phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm Fiber Optic Connector Alantek Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Fiber Optic Connector Alantek 306-083213-A2GN Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Hà Nội

      Nếu quý khách ở Hà Nội hoặc các tỉnh lân cận, có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Fiber Optic Connector Alantek 306-083213-A2GN Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Sài Gòn (Tp. HCM)

      Nếu quý khách ở Sài Gòn hoặc các tỉnh lân cận, có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Sài Gòn theo thông tin sau:

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Standards

      • Complies with IEC 61754-4, IEC 60784-14, IEC 61300, TIA 604-3

      Features​

      • Low insertion loss, Low reflection loss
      • Zirconia ferrule
      • 3 mm and 0.9 mm boots for SC, ST, FC
      • 2 mm and 0.9 mm boots for LC

      Specifications

      Type Multimode Singlemode Singlemode APC
      Insertion Loss ≤ 0.3dB (0.2dB typ.)
      Return Loss ≥ 45 dB ≥ 50 dB ≥ 60 dB
      Durability ≤ 0.2dB typical change, 500 mating
      Insertion Life Cycle > 1000 times
      Operating Temperature -40 to +85º C
      Part No. Description
      306-083211-S2YL ST Single-mode Fiber Optic Connector, Yellow
      306-083211-A2GN ST APC Single-mode Fiber Optic Connector, Green
      306-083211-M2BL ST Multimode Fiber Optic Connector, Black
      306-083212-S2BU SC Single-mode Fiber Optic Connector, Blue
      306-083212-A2GN SC APC Single-mode Fiber Optic Connector, Green
      306-083212-M2BG SC Multimode Fiber Optic Connector, Beige
      306-083213-S2YL FC Single-mode Fiber Optic Connector, Yellow
      306-083213-A2GN FC Single-mode Fiber Optic Connector, Green
      306-083213-M2BL FC Multimode Fiber Optic Connector, Black
      306-083217-S2BU LC Single-mode Fiber Optic Connector, Blue
      306-083217-A2GN LC Single-mode Fiber Optic Connector, Green
      306-083217-M2BG LC Multimode Fiber Optic Connector, Beige

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “306-083213-A2GN | Đầu nối sợi quang FC đơn chế độ, màu xanh lá Alantek”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi