3MP-3MMMMC-1M50 | Cáp quang trong nhà MTP/MPO loại C 12 lõi OM3 MPO(m)-MPO(m), vỏ PVC, 1.5m Alantek

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: 3MP-3MMMMC-1M50
    • Mô Tả: MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Alantek
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ MTP/MPO INDOOR FIBER OPTIC TRUNK CABLE ALANTEK 3MP-3MMMMC-1M50

      MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek 3MP-3MMMMC-1M50 là cáp quang cho phép triển khai truyền dữ liệu nhanh chóng và được kiểm tra trước để đảm bảo độ tin cậy. Các cụm cáp trung kế MTP đa sợi quang có chiều dài được tính toán trước đã được chứng minh là giảm đáng kể thời gian lắp đặt và mang lại độ tin cậy tốt hơn. Cáp rời MPO có thể được sử dụng trực tiếp và nâng cấp lên kết nối MPO (f)-(f) để nâng cấp tốc độ truyền lên đến 100G.

      3MP-3MMMMC-1M50 | MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek
      3MP-3MMMMC-1M50 | MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek

      ƯU ĐIỂM CỦA SẢN PHẨM MTP/MPO INDOOR FIBER OPTIC TRUNK CABLE ALANTEK 3MP-3MMMMC-1M50

      MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek 3MP-3MMMMC-1M50 có những ưu điểm nổi bật sau:

      • Cài đặt đơn giản và nhanh chóng

      Một đầu nối MTP bao gồm nhiều sợi trong một ferrule. So với các hệ thống sợi truyền thống, thời gian cài đặt hệ thống MTP có thể giảm tới 75%. Đầu nối MTP được thiết kế với vỏ ngoài có thể tháo rời, không chỉ cho phép thuận tiện cho việc thi công cũng như vệ sinh ferrule MT mà còn dễ dàng trong việc chuyển đổi giữa đầu đực và đầu cái hoặc ngược lại. Bất kể trước, trong hay sau quá trình lắp đặt, các đầu nối MTP với vỏ có thể tháo rời đều mang đến giải pháp dễ dàng và hiệu quả cho người dùng.

      • Tính ổn định

      Trong đầu nối MTP, có một kẹp kim loại, giúp loại bỏ các chân bị mất và lực lò xo trung tâm. Thiết kế lò xo tối đa hóa giải phóng lực tác động lên hệ thống đa sợi bên trong để tránh hư hỏng sợi quang. Đầu nối MTP sử dụng ferrules được làm từ chất liệu nhựa nhiệt dẻo, có khả năng đàn hồi tốt hơn với nhiệt độ khác nhau. Chính nhờ điều này giúp cho chuẩn đầu MTP luôn duy trì một đường kính đầu ferrules không đổi, tạo ra các kết nối vật lý đáng tin cậy hơn.

      Nhìn chung, các đầu nối MTP® thực hiện các tính năng ưu việt mang tới cho người dùng sự đơn giản, nhanh chóng, linh hoạt và ổn định trong quá trình thi công. Mặc dù chúng ta không thể phủ nhận rằng MPO rẻ hơn MTP trong khía cạnh chi phí nhưng chuẩn đầu MTP vẫn là lựa chọn tốt hơn để xem xét mạng hiệu suất cao.


      XEM THÊM CÁC DANH MỤC THIẾT BỊ CÁP MẠNG VÀ CÁP QUANG:


      SẢN PHẨM MTP/MPO INDOOR FIBER OPTIC TRUNK CABLE ALANTEK 3MP-3MMMMC-1M50 CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek luôn được ANBINHNET nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MTP/MPO INDOOR FIBER OPTIC TRUNK CABLE ALANTEK 3MP-3MMMMC-1M50 CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET cam kết mọi sản phẩm MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MTP/MPO INDOOR FIBER OPTIC TRUNK CABLE ALANTEK 3MP-3MMMMC-1M50 CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek 3MP-3MMMMC-1M50 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MTP/MPO INDOOR FIBER OPTIC TRUNK CABLE ALANTEK 3MP-3MMMMC-1M50 CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET cam kết giao sản phẩm MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek 3MP-3MMMMC-1M50  đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MTP/MPO INDOOR FIBER OPTIC TRUNK CABLE ALANTEK 3MP-3MMMMC-1M50 TẠI ANBINHNET?

      Các sản phẩm CÁP MẠNG & CÁP QUANG của ANBINHNET đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm tại ANBINHNET

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MTP/MPO INDOOR FIBER OPTIC TRUNK CABLE ALANTEK 3MP-3MMMMC-1M50 TẠI ANBINHNET

      MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek 3MP-3MMMMC-1M50 được ANBINHNET phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek 3MP-3MMMMC-1M50 Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Hà Nội

      Nếu quý khách ở Hà Nội hoặc các tỉnh lân cận, có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua MTP/MPO Indoor Fiber Optic Trunk Cable Alantek 3MP-3MMMMC-1M50 Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Sài Gòn (Tp. HCM)

      Nếu quý khách ở Sài Gòn hoặc các tỉnh lân cận, có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Sài Gòn theo thông tin sau:

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Note: Breakout(Fan-out) will have a 1m inline fan-out (2mm jacket)

      mtp picture

      Part No. Description
      3MP-3MMMMB-25M0 12-core OM3 MPO(m)-MPO(m), Type-B, PVC Trunk Cable, 25m
      3MP-3FMFMB-1M50 12-core OM3 MPO(f)-MPO(f), Type-B, PVC Patch Cable, 1.5m
      3MP-3FMMMA-10M0 12-core OM3 MPO(f)-MPO(m), Type-B, PVC Trunk Extension Cable, 10m
      3MP-3FMLDA-3M00 12-core OM3 MPO(f)-6 Duplex LC, Type-A, PVC MPO Breakout Cable, 3m
      3MP-4FMLDS-3M0L 8-core OM4 MPO(f)-4 Duplex LC, Type-QSFP, LSZH MPO Breakout Cable, 3m

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “3MP-3MMMMC-1M50 | Cáp quang trong nhà MTP/MPO loại C 12 lõi OM3 MPO(m)-MPO(m), vỏ PVC, 1.5m Alantek”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi