AIR-CT5520-K9

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: AIR-CT5520-K9
    • Mô tả: Cisco 5520 Wireless Controller w/rack mounting kit
    • Giá Price List: $ 22.112
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về AIR-CT5520-K9

      AIR-CT5520-K9 là thiết bị wifi thuộc dòng Cisco Wifi 5520 Series. AIR-CT5520-K9 cung cấp khả năng điều khiển, quản lý và xử lý sự cố tập trung cho các triển khai quy mô lớn trong các triển khai của nhà cung cấp dịch vụ và khuôn viên lớn.

      Wifi AIR-CT5520-K9 cung cấp sự linh hoạt để hỗ trợ nhiều chế độ triển khai trong cùng một bộ điều khiển.

      AIR-CT5520-K9
      AIR-CT5520-K9 Cisco 5520 Wireless Controller w/rack mounting kit

      Thông số nhanh

      Bảng 1 cho thấy các thông số kỹ thuật nhanh của AIR-CT5520-K9

      Mã sản phẩm AIR-CT5520-K9
      Chiều cao khung gầm Một đơn vị rack (1RU)
      Thông lượng 20 Gb / giây
      Hỗ trợ AP 1500 (có giấy phép)
      Hỗ trợ khách hàng 20000 (có giấy phép)
      Cổng dữ liệu 2 x SFP +
      Tiêu chuẩn không dây 802.11a / b / g / d / e / h / k / n / r / u / w / ac
      Tùy chọn năng lượng 770W AC
      Kích thước (D × W × H) 75,8 cm × 42,9 cm × 4,3 cm

      Hỗ trợ SFP

      Bảng 2 cho thấy một số SFP được khuyến nghị cho bộ điều khiển không dây này.

      SFP Sự miêu tả
      SFP-10G-SR Mô-đun SFP 10GBASE-SR
      SFP-10G-LR Mô-đun 10GBASE-LR SFP + cho SMF 10 Gbps
      GLC-T 1000BASE-T SFP
      GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP của Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      SFP-H10GB-CU1M Cụm cáp đồng Twinax gắn trực tiếp của Cisco với các đầu nối SFP +, SFP-H10GB-CU1M
      SFP-H10GB-CU3M Cụm cáp đồng Twinax gắn trực tiếp của Cisco với các đầu nối SFP +, SFP-H10GB-CU3M
      SFP-H10GB-CU5M SFP-H10GB-CU5M, Cáp đồng Twinax thụ động 5M F, Nexus, cụm cáp 24AWG

      So sánh AIR-CT5520-K9 với các mặt hàng tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh của các mặt hàng tương tự

      Mô hình AIR-CT5508-12-K9 AIR-CT5520-K9
      Điểm truy cập tối đa 500 1500
      Hỗ trợ khách hàng tối đa 7000 20000
      Các cổng 8 x SFP 2 x 1 / 10G SFP / SFP +
      12 giấy phép điểm truy cập không ai

       


      XEM THÊM CÁC DANH MỤC WIFI CISCO

      SẢN PHẨM WIFI CISCO AIR-CT5520-K9 CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm AIR-CT5520-K9 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM WIFI CISCO AIR-CT5520-K9 CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm AIR-CT5520-K9 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM WIFI CISCO AIR-CT5520-K9 CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm AIR-CT5520-K9 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM WIFI CISCO AIR-CT5520-K9 CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm AIR-CT5520-K9 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM WIFI CISCO AIR-CT5520-K9 TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Wifi Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm AIR-CT5520-K9 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM WIFI CISCO AIR-CT5520-K9 TẠI AN BÌNH NET

      Wifi Cisco AIR-CT5520-K9 được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị AIR-CT5520-K9 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm AIR-CT5520-K9 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Wifi Cisco AIR-CT5520-K9 Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Wifi Cisco AIR-CT5520-K9 Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • AIR-CT5520-K9 Specifications

      Devide Tyde Wireless controller
      Ports Dual 1-Gb or 10-Gb ports with Link Aggregation Group
      Console ports 10/100/1000 RJ-45
      Wireless standards 802.11a/b/g/d/e/h/k/n/r/u/w/ac
      License ● 5 AP licese: L-LIC-CT5520-5A
      ● 25 AP licese: L-LIC-CT5520-25A
      ● 50 AP licese: L-LIC-CT5520-50A
      ● 100 AP licese: L-LIC-CT5520-100A
      ● 250 AP licese: L-LIC-CT5520-250A
      ● DTLS License: L-LIC-CT5520-DTLS-K9
      Security standards ●  Wi-Fi Protected Access (WPA)
      ●  IEEE 802.11i (WPA2, RSN)
      ●  RFC 1321 MD5 Message-Digest Algorithm
      ●  RFC 1851 The ESP Triple DES Transform
      ●  RFC 2104 HMAC: Keyed Hashing for Message Authentication
      ●  RFC 2246 TLS Protocol Version 1.0
      ●  RFC 2401 Security Architecture for the Internet Protocol
      ●  RFC 2403 HMAC-MD5-96 within ESP and AH
      ●  RFC 2404 HMAC-SHA-1-96 within ESP and AH
      ●  RFC 2405 ESP DES-CBC Cipher Algorithm with Explicit IV
      ●  RFC 2406 IP Encapsulating Security Payload (ESP)
      ●  RFC 2407 Interpretation for ISAKMP
      ●  RFC 2408 ISAKMP
      ●  RFC 2409 IKE
      ●  RFC 2451 ESP CBC-Mode Cipher Algorithms
      ●  RFC 3280 Internet X.509 PKI Certificate and CRL Profile
      ●  RFC 3602 The AES-CBC Cipher Algorithm and Its Use with IPsec
      ●  RFC 3686 Using AES Counter Mode with IPsec ESP
      ●  RFC 4347 Datagram Transport Layer Security
      ●  RFC 4346 TLS Protocol Version 1.1
      Encryption ●  WEP and Temporal Key Integrity Protocol-Message Integrity Check (TKIP-MIC): RC4 40, 104 and 128 bits (both static and shared keys)
      ●  Advanced Encryption Standard (AES): CBC, CCM, Counter Mode with Cipher Block Chaining Message Authentication Code Protocol (CCMP)
      ●  DES: DES-CBC, 3DES
      ●  Secure Sockets Layer (SSL) and Transport Layer Security (TLS): RC4 128-bit and RSA 1024- and 2048-bit
      ●  DTLS: AES-CBC
      ●  IPSec: DES-CBC, 3DES, AES-CBC
      Authentication, Authorization, and Accounting (AAA) ●  IEEE 802.1X
      ●  RFC 2548 Microsoft Vendor-Specific RADIUS Attributes
      ●  RFC 2716 PPP EAP-TLS
      ●  RFC 2865 RADIUS Authentication
      ●  RFC 2866 RADIUS Accounting
      ●  RFC 2867 RADIUS Tunnel Accounting
      ●  RFC 3576 Dynamic Authorization Extensions to RADIUS
      ●  RFC 3579 RADIUS Support for EAP
      ●  RFC 3580 IEEE 802.1X RADIUS Guidelines
      ●  RFC 3748 Extensible Authentication Protocol
      ●  Web-based authentication
      ●  TACACS support for management users

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “AIR-CT5520-K9”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi