C9800-40-K9

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: C9800-40-K9
    • Mô tả: Cisco Catalyst 9800-40 Wireless Controller
    • Giá Price List: $ 40.140
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về C9800-40-K9

      C9800-40-K9 là thiết bị điều khiển không dây nằm trong danh mục Cisco Catalyst 9800. C9800-40-K9 dựa trên Cisco IOS XE và tích hợp tính năng RF xuất sắc của các điểm truy cập Cisco Aironet, tạo ra trải nghiệm không dây tốt nhất trong lớp cho tổ chức đang phát triển và đang phát triển của bạn.

      C9800-40-K9 được xây dựng trên kiến ​​trúc mở và có thể lập trình được với tính năng bảo mật tích hợp, đo từ xa trực tuyến và phân tích phong phú.

      C9800-40-K9 Cisco Catalyst 9800-40 Wireless Controller
      C9800-40-K9

      Thông số nhanh

      Bảng 1 cho thấy các thông số kỹ thuật nhanh của C9800-40-K9

      Mô hình C9800-40-K9
      Số lượng điểm truy cập tối đa Lên đến 2000
      Số lượng khách hàng tối đa 32.000
      Thông lượng tối đa Lên đến 40 Gbps
      Mạng WLAN tối đa 4096
      VLAN tối đa 4096
      Giao diện 4x 10 GE / 1 GE SFP + / SFP
      Yếu tố hình thức 1RU
      Giấy phép Giấy phép Thông minh được bật
      Hệ điều hành Cisco IOS XE
      Các điểm truy cập Điểm truy cập Aironet 802.11ac Wave 1 và Wave 2
      Kích thước (W × D × H) 17,3 inch × 19,5 inch × 1,72 inch

      (43,94 cm × 49,53 cm × 4,37 cm)

      Cân nặng 22,8 lb (10,34 kg)

      Sản phẩm được hỗ trợ

      Bảng 2 cho thấy các sản phẩm được hỗ trợ được đề xuất cho C9800-40-K9

      Mô hình Sự miêu tả
      LIC-C9800-DTLS-K9 Giấy phép DTLS Bộ điều khiển không dây Cisco Catalyst 9800 Series
      C9800-AC-750W R = Bộ nguồn AC của Cisco Catalyst 9800-40 750W Reverse Air
      GLC-BX-D 1000BASE-BX SFP, 1490NM
      GLC-BX-U 1000BASE-BX SFP, 1310NM
      GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP của Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-ZX-SMD Mô-đun thu phát Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP, SMF, 1550nm, DOM
      GLC-TE Mô-đun thu phát SFP 1000BASE-T cho dây đồng loại 5
      SFP-10G-SR Mô-đun SFP 10GBASE-SR
      SFP-10G-SR-X = SFP-10G-SR-X = 10GBASE-SR SFP Mô-đun, đầu nối LC, 850nm, phạm vi 300m, sợi đa chế độ (MMF), phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng
      SFP-10G-LR Mô-đun 10GBASE-LR SFP + cho SMF 10 Gbps
      SFP-10G-LRM Mô-đun SFP 10GBASE-LRM
      SFP-10G-ER Mô-đun Cisco 10GBASE-ER SFP + cho SMF
      CISCO SFP-10G-ZR Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR SFP10G cho SMF
      SFP-H10GB-ACU7M Cáp quang chủ động gắn trực tiếp của Cisco với đầu nối SFP +, SFP-H10GB-ACU7M
      SFP-H10GB-ACU10M Cáp quang chủ động gắn trực tiếp Cisco SFP-H10GB-ACU10M với đầu nối SFP +

      So sánh C9800-40-K9 với mặt hàng tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh.

      Mô hình C9800-40-K9 C9800-80-K9 C9800-CL-K9
      Số lượng điểm truy cập tối đa Lên đến 2000 Lên đến 6000 Lên đến 6000
      Số lượng khách hàng tối đa 32.000 64.000 64.000
      Thông lượng tối đa Lên đến 40 Gbps Lên đến 80 Gbps Lên đến 2,5 Gb / giây
      Mạng WLAN tối đa 4096 4096 4096
      VLAN tối đa 4096 4096 4096
      Giấy phép Giấy phép Thông minh được bật Giấy phép Thông minh được bật Giấy phép Thông minh được bật
      Hệ điều hành Cisco IOS XE Cisco IOS XE Cisco IOS XE
      Các điểm truy cập Điểm truy cập Aironet 802.11ac Wave 1 và Wave 2 Điểm truy cập Aironet 802.11ac Wave 1 và Wave 2 Điểm truy cập Aironet 802.11ac Wave 1 và Wave 2

       


      XEM THÊM CÁC DANH MỤC WIFI CISCO

      SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm C9800-40-K9 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm C9800-40-K9 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm C9800-40-K9 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm C9800-40-K9 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Wifi Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm C9800-40-K9 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM WIFI CISCO C9800-40-K9 TẠI AN BÌNH NET

      Wifi Cisco C9800-40-K9 được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị C9800-40-K9 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm C9800-40-K9 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Wifi Cisco C9800-40-K9 Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Wifi Cisco C9800-40-K9 Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • C9800-40-K9 Specification

      Maximum number of access points Up to 2000
      Maximum number of clients 32,000
      Maximum throughput Up to 40 Gbps
      Maximum WLANs 4096
      Maximum VLANs 4096
      Max Site Tags 2000
      Max APs per Site 100
      Max Policy Tags 2000
      Max RF Tags 2000
      Max RF Profiles 4000
      Max Policy Profiles 1000
      Max Flex Profiles 2000
      Interfaces 4x 10 GE/1 GE SFP+/SFP
      Power supply AC power with optional redundant AC power
      Maximum power consumption 381W
      Deployment modes Centralized, Cisco FlexConnect®, and Fabric Wireless (SD-Access)
      Form factor 1RU
      License Smart License enabled
      Operating system Cisco IOS XE
      Management Cisco DNA Center™ 1.2.8, Cisco Prime® Infrastructure 3.5, integrated WebUI, and third party (open standards APIs)
      Interoperability AireOS-based controllers with 8.8 MR2, 8.5 MR4, and 8.5 MR3 special
      Policy engine Cisco Identity Services Engine (ISE) 2.2, 2.3, and 2.4
      Cisco Connected Mobile Experiences (CMX) CMX 10.5.1
      Access points Aironet 802.11ac Wave 1 and Wave 2 access points
      Dimension (W × D × H) 17.3 inches × 19.5 inches × 1.72 inches

      (43.94 cm × 49.53 cm × 4.37 cm)

      Weight 22.8 lb (10.34 kg)
      Wireless standards IEEE 802.11a, 802.11b, 802.11g, 802.11d, WMM/802.11e, 802.11h, 802.11n, 802.11k, 802.11r, 802.11u, 802.11w, 802.11ac Wave1 and Wave2
      Wired, switching, and routing standards IEEE 802.3 10BASE-T, IEEE 802.3u 100BASE-TX, 1000BASE-T. 1000BASE-SX, 1000-BASE-LH, IEEE 802.1Q VLAN taggin, 802.1AX Link Aggregation
      Data standards ●  RFC 768 User Datagram Protocol (UDP)

      ●  RFC 791 IP

      ●  RFC 2460 IPv6

      ●  RFC 792 Internet Control Message Protocol (ICMP)

      ●  RFC 793 TCP

      ●  RFC 826 Address Resolution Protocol (ARP)

      ●  RFC 1122 Requirements for Internet Hosts

      ●  RFC 1519 Classless Interdomain Routing (CIDR)

      ●  RFC 1542 Bootstrap Protocol (BOOTP)

      ●  RFC 2131 Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP)

      ●  RFC 5415 Control and Provisioning of Wireless Access Points (CAPWAP) Protocol

      ●  RFC 5416 CAPWAP Binding for 802.11

      Security standards ●  Wi-Fi Protected Access (WPA)

      ●  IEEE 802.11i (WPA2, RSN)

      ●  RFC 1321 MD5 Message-Digest Algorithm

      ●  RFC 1851 Encapsulating Security Payload (ESP) Triple DES (3DES) Transform

      ●  RFC 2104 HMAC: Keyed-Hashing for Message Authentication

      ●  RFC 2246 TLS Protocol Version 1.0

      ●  RFC 2401 Security Architecture for the Internet Protocol

      ●  RFC 2403 HMAC-MD5-96 within ESP and AH

      ●  RFC 2404 HMAC-SHA-1-96 within ESP and AH

      ●  RFC 2405 ESP DES-CBC Cipher Algorithm with Explicit IV

      ●  RFC 2407 Interpretation for Internet Security Association Key Management Protocol (ISAKMP)

      ●  RFC 2408 ISAKMP

      ●  RFC 2409 Internet Key Exchange (IKE)

      ●  RFC 2451 ESP CBC-Mode Cipher Algorithms

      ●  RFC 3280 Internet X.509 Public Key Infrastructure (PKI) Certificate and Certificate Revocation List (CRL) Profile

      ●  RFC 4347 Datagram Transport Layer Security (DTLS)

      ●  RFC 5246 TLS Protocol Version 1.2

      Encryption standards ●  Static Wired Equivalent Privacy (WEP) RC4 40, 104 and 128 bits

      ●  Advanced Encryption Standard (AES): Cipher Block Chaining (CBC), Counter with CBC-MAC (CCM), Counter with CBC Message Authentication Code Protocol (CCMP)

      ●  Data Encryption Standard (DES): DES-CBC, 3DES

      ●  Secure Sockets Layer (SSL) and Transport Layer Security (TLS): RC4 128-bit and RSA 1024- and 2048-bit

      ●  DTLS: AES-CBC

      ●  IPsec: DES-CBC, 3DES, AES-CBC

      ●  802.1AE MACsec encryption

      Authentication, Authorization, and Accounting (AAA) standards ●  IEEE 802.1X

      ●  RFC 2548 Microsoft Vendor-Specific RADIUS Attributes

      ●  RFC 2716 Point-to-Point Protocol (PPP) Extensible Authentication Protocol (EAP)-TLS

      ●  RFC 2865 RADIUS Authentication

      ●  RFC 2866 RADIUS Accounting

      ●  RFC 2867 RADIUS Tunnel Accounting

      ●  RFC 2869 RADIUS Extensions

      ●  RFC 3576 Dynamic Authorization Extensions to RADIUS

      ●  RFC 5176 Dynamic Authorization Extensions to RADIUS

      ●  RFC 3579 RADIUS Support for EAP

      ●  RFC 3580 IEEE 802.1X RADIUS Guidelines

      ●  RFC 3748 Extensible Authentication Protocol (EAP)

      ●  Web-based authentication

      ●  TACACS support for management users

      Management standards ●  Simple Network Management Protocol (SNMP) v1, v2c, v3

      ●  RFC 854 Telnet

      ●  RFC 1155 Management Information for TCP/IP-based Internets

      ●  RFC 1156 MIB

      ●  RFC 1157 SNMP

      ●  RFC 1213 SNMP MIB II

      ●  RFC 1350 Trivial File Transfer Protocol (TFTP)

      ●  RFC 1643 Ethernet MIB

      ●  RFC 2030 Simple Network Time Protocol (SNTP)

      ●  RFC 2616 HTTP

      ●  RFC 2665 Ethernet-Like Interface Types MIB

      ●  RFC 2674 Definitions of Managed Objects for Bridges with Traffic Classes, Multicast Filtering, and Virtual Extensions

      ●  RFC 2819 Remote Monitoring (RMON) MIB

      ●  RFC 2863 Interfaces Group MIB

      ●  RFC 3164 Syslog

      ●  RFC 3414 User-Based Security Model (USM) for SNMPv3

      ●  RFC 3418 MIB for SNMP

      ●  RFC 3636 Definitions of Managed Objects for IEEE 802.3 MAUs

      ●  RFC 4741 Base NETCONF protocol

      ●  RFC 4742 NETCONF over SSH

      ●  RFC 6241 NETCONF

      ●  RFC 6242 NETCONF over SSH

      ●  RFC 5277 NETCONF event notifications

      ●  RFC 5717 Partial Lock Remote Procedure Call

      ●  RFC 6243 With-Defaults capability for NETCONF

      ●  RFC 6020 YANG

      ●  Cisco private MIBs

      Management interfaces ●  Web-based: HTTP/HTTPS

      ●  Command-line interface: Telnet, Secure Shell (SSH) Protocol, serial port

      ●  SNMP

      ●  NETCONF

      Hard Disk Drives (HDD) ●  SATA Solid-State Drive (SSD)

      ●  240 GB of memory

      Environmental conditions supported Operating temperature:

      ●  Normal: 5° to 40° C (41° to 104°F)

      ●  Short term: 5° to 50° C (41° to 122°F)

      Nonoperating temperature:

      ●  -40° to 65° C (-104° to 149°F)

      Operating humidity:

      ●  Nominal: 5% to 85% no-condensing

      ●  Short term: 5% to 90% noncondensing

      Nonoperating temperature humidity:

      ●  5% to 93% at 82°F (28°C)

      Operating altitude:

      ●  Appliance operating: 0 to 3000 m (0 to 10,000 ft)

      ●  Appliance nonoperating: 0 to 12,192 m (0 to 40,000 ft)

      Electrical input:

      ●  AC input frequency range: 47 to 63 Hz

      ●  AC input range: 90 to 264 VAC with AC PEM

      ●  1100W AC with optional redundant power supply (hot-swappable)

      Maximum power: 381W

      Heat dissipation: 1,300 BTU/hr

      Sound power level measure:

      ●  A-weighted sound power level is 74.1 LpAm(dBA) @ 27C nominal operation

      Regulatory compliance Safety:

      ●  UL/CSA 60950-1

      ●  IEC/EN 60950-1

      ●  AS/NZS 60950.1

      ●  CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1

      EMC – Emissions – Class A

      ●  FCC 47CFR15

      ●  AS/NZS CISPR 22

      ●  CISPR 22

      ●  EN55022/EN55032 (EMI-1)

      ●  ICES-003

      ●  VCCI

      ●  KN 32 (EMI-2)

      ●  CNS-13438

      EMC – Emissions:

      ●  EN61000-3-2 Power Line Harmonics (EMI-3)

      ●  EN61000-3-3 Voltage Changes, Fluctuations, and Flicker (EMI-3)

      EMC – Immunity:

      ●  IEC/EN61000-4-2 Electrostatic Discharge Immunity

      ●  IEC/EN61000-4-3 Radiated Immunity

      ●  IEC/EN61000-4-4 EFT-B Immunity (AC Power Leads)

      ●  IEC/EN61000-4-4 EFT-B Immunity (DC Power Leads)

      ●  IEC/EN61000-4-4 EFT-B Immunity (Signal Leads)

      ●  IEC/EN61000-4-5 Surge AC Port

      ●  IEC/EN61000-4-5 Surge DC Port

      ●  IEC/EN61000-4-5 Surge Signal Port

      ●  IEC/EN61000-4-6 Immunity to Conducted Disturbances

      ●  IEC/EN61000-4-8 Power Frequency Magnetic Field Immunity

      ●  IEC/EN61000-4-11 Voltage Dips, Short Interruptions, and Voltage Variations

      ●  K35 (EMI-2)

      EMC (ETSI/EN)

      ●  EN 300 386 Telecommunications Network Equipment (EMC) (EMC-3)

      ●  EN55022 Information Technology Equipment (Emissions)

      ●  EN55024/CISPR 24 Information Technology Equipment (Immunity)

      ●  EN50082-1/EN61000-6-1 Generic Immunity Standard (EMC-4)

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “C9800-40-K9”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi