CBS250-16T-2G-EU | Switch Cisco CBS250 16x 10/100/1000, 2x 1G SFP Uplink

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: CBS250-16T-2G-EU
    • Mô tả: Cisco Business 250 16 port 10/100/1000, 2 port 1G SFP uplink
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7:

    • Ms Lan – 0967.40.70.80
    • Mr Sơn – 0936.366.606
    • Mr Đức – 0888.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng™
    • Hỗ Trợ Miễn Phí 24/7
    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Bảo Hành Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giám Tới 70% Giá List
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Giao Hàng Toàn Quốc
    • TỔNG QUAN VỀ SWITCH CISCO CBS250-16T-2G-EU 16X 10/100/1000, 2x 1G SFP UPLINK

      CBS250-16T-2G-EU là thiết bị chuyển mạch thông minh thuộc dòng sản phẩm Cisco CBS 250. CBS250-16T-2G-EU cung cấp 16 cổng 10/100/1000 và 2 cổng 1G SFP uplink, là giải pháp hoàn hảo để xây dựng hệ thống mạng hoàn chỉnh với hiệu suất cao tại các doanh nghiệp nhỏ.

      CBS250-16T-2G-EU được thiết kế nhỏ gọn với màu trắng trẻ trung và hiện đại. Cisco Business CBS250-16T-2G-EU có giá thành rẻ, có thể cấu hình và quản lý một cách dễ dàng, hỗ trợ cấp nguồn qua PoE+ cùng khả năng định tuyến tĩnh lớp 3 cho phép bạn phân đoạn mạng của mình thành các nhóm làm việc riêng biệt và giao tiếp qua các VLAN mà không làm giảm hiệu suất ứng dụng.

      Cisco CBS250-16T-2G-EU cung cấp các tuỳ chọn quản lý linh hoạt, duy trì khả năng bảo mật mức độ cao đi kèm các giải pháp giúp tối ưu hoá việc tiết kiệm điện năng tiêu thụ nhằm cắt giảm chi phí vận hành tại các doanh nghiệp. Ngoài ra, CBS250-16T-2G-EU cũng hỗ trợ hỗ trợ tiêu chuẩn IEEE 802.3az, giúp giám sát và giảm lưu lượng truy cập trên mỗi liên kết.

      CBS250-16T-2G-EU Cisco CBS250 Smart 16 Port GE, 2x1G SFP
      CBS250-16T-2G-EU Cisco CBS250 Smart 16 Port GE, 2x1G SFP

      Xem thêm các danh mục:


      CBS250-16T-2G-EU DATASHEET

      Bảng dưới đây thể hiện tài liệu mô tả của sản phẩm CBS250-16T-2G-EU | Switch Cisco CBS250 16 Port GE, 2 Port 1G SFP Uplink

      CBS250-16T-2G-EU Datasheet
      Feature Description
      Capacity in millions of packets per second (mpps) (64-byte packets) 26.78
      Switching capacity in gigabits per second (Gbps) 36.0
      RJ-45 ports 16 10/100/1000 ports
      Combo ports (RJ-45 + SFP) 2 Gigabit SFP
      Flash 256 MB
      CPU 800 MHz ARM
      CPU memory 512 MB
      Packet buffer 1.5 MB
      Unit dimensions
      (W x H x D)
      268 x 272 x 44 mm (10.56 x 10.69 x 1.73 in)
      Unit weight 1.78 kg (3.92 lb)
      Power 100 to 240V 50 to 60 Hz, internal
      Certification UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A
      Operating temperature 23° to 122°F (-5° to 50°C)
      Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
      Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
      Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
      Fan (number) Fanless
      MTBF at 25°C (hours) 22,165,105

      Xem thêm tài liệu về Cisco Business 250 Series: Cisco CBS250 Datasheet


      MODULE QUANG HỖ TRỢ CHO SWITCH CISCO CBS250-16T-2G-EU

      Bảng dưới đây cho thấy danh sách các thiết bị Module quang hỗ trợ cho sản phẩm CBS250-16T-2G-EU

      SKU Media Speed Maximum distance
      MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
      MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
      MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
      MGBT1 UTP cat 5e 1000 Mbps 100 m
      GLC-SX-MMD Multimode fiber 1000 Mbps 550 m
      GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
      GLC-BX-U Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
      GLC-BX-D Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
      GLC-TE UTP cat 5e 1000 Mbps 100 m
      SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10 Gig 1 m
      SFP-H10GB-CU3M Copper coax 10 Gig 3 m
      SFP-H10GB-CU5M Copper coax 10 Gig 5 m
      SFP-10G-SR Multimode fiber 10 Gig 26 m – 400 m
      SFP-10G-LR Single-mode fiber 10 Gig 10 km
      SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10 Gig 26 m – 400 m
      SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10 Gig 10 km

      TẠI SAO NÊN MUA CISCO CBS250-16T-2G-EU CHÍNH HÃNG TẠI ANBINHNET ™?

      Với mong muốn mang sản phẩm tới tay người tiêu dùng một cách nhanh chóng nhất, cũng như giúp thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận thiết bị Cisco Business CBS250-16T-2G-EU Chính Hãng đến từ Cisco Việt Nam, Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết liên quan tới sản phẩm Switch Cisco CBS250-16T-2G-EU như sau:

      CBS250-16T-2G-EU Chính Hãng

      ANBINHNET ™ cam kết sản phẩm CBS250-16T-2G-EU của chúng tôi bán ra đều là Hàng Chính Hãng của Cisco, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính thức như FPT và TECHDATA…

      CBS250-16T-2G-EU Giá Tốt Nhất

      ANBINHNET ™ cam kết sản phẩm CBS250-16T-2G-EU luôn được bán với giá thành rẻ nhất thị trường. Chúng tôi có mức giá hỗ trợ các đại lý, nhà thầu và các dự án lớn, nhỏ. Đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

      CBS250-16T-2G-EU Đi Kèm Dịch Vụ Tốt Nhất

      Tôn chỉ của ANBINHNET ™ là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về CBS250-16T-2G-EU Chính Hãng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, khảo sát công trình cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý bởi nhân viên phụ trách trực tiếp hoặc thông qua hòm thư hoặc số Hotline công khai trên website của chúng tôi.

      CBS250-16T-2G-EU Đầy Đủ CO CQ

      Để đảm bảo cho nguồn gốc và chất lượng hàng hoá của Thiết Bị CBS250-16T-2G-EU Chính Hãng, cũng như giúp hỗ trợ cho việc nghiệm thu, quyết toán các công trình và dự án Cisco của quý khách hàng được nhanh nhất, ANBINHNET ™ cam kết cung cấp đầy đủ các chứng từ như: CO, CQ, Invoice, Packing List…cho các sản phẩm Cisco CBS chính hãng của Cisco Việt Nam được chúng tôi bán ra.

      CBS250-16T-2G-EU Bảo Hành Chính Hãng 1 Đổi 1

      Các sản phẩm CBS250-16T-2G-EU Chính Hãng được ANBINHNET ™ bán ra cho khách hàng đều được cam kết bảo hành 1️⃣ đổi 1️⃣ trong thời gian quy định. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng thiết bị mới đúng chủng loại.


      ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO BUSINESS CBS250-16T-2G-EU CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

      ANBINHNET ™ là nhà phân phối Cisco chính hãng uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá Discount theo quy định của Cisco, đặc biệt hơn là hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

      ANBINHNET ™ có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn), giúp mang lại sự thuận tiện cho khách hàng có nhu cầu mua thiết bị CBS250-16T-2G-EU Chính Hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Switch Cisco CBS250-16T-2G-EU Giá Tốt đến với khách hàng.

      Ngoài ra thì chúng tôi Phân Phối CBS250-16T-2G-EU Chính Hãng trên toàn quốc, do đó nếu khách hàng không có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại…

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ Trợ Kỹ Thuật của thiết bị CBS250-16T-2G-EU chính hãng, Hãy Chát Ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của ANBINHNET ™. Hoặc quý khách có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Phân Phối CBS250-16T-2G-EU Chính Hãng Tại Hà Nội

      Địa Chỉ Phân Phối CBS250-16T-2G-EU Chính Hãng Tại Sài Gòn (TP HCM)


      ANBINHNET ™ là địa chỉ phân phối Cisco CBS Chính Hãng tại Việt Nam với đầy đủ các sản phẩm bao gồm: Cisco Business CBS110, Cisco Business CBS220, Cisco Business CBS250, Cisco Business CBS350. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Cisco CBS Chính Hãng

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “CBS250-16T-2G-EU | Switch Cisco CBS250 16x 10/100/1000, 2x 1G SFP Uplink”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi