CBS350-12NP-4X-EU | Switch Cisco CBS350 12x100M/1G/2.5G/5G PoE+, 4x10G Uplink

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: CBS350-12NP-4X-EU
    • Mô tả: Cisco Business 350 12 port 100M/1G/2.5G/5G PoE+ (8 support 60W PoE), 4 port 10G uplink (2x 10Gcopper/SFP+ combo + 2x 10G SFP+)
    • Giá Price List: Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7:

    • Tel: (024) 32.063.036
    • KD1 – Ms Lan: 0967.40.70.80
    • KD2 – Mr Đức: 0888.40.70.80
    • KD4 – Mr Sơn: 0936.36.66.06
    • KD3 – Mr Giang: 098.234.5005
    • Kế Toán – Ms Như: 079.650.00.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng™
    • Hỗ Trợ Miễn Phí 24/7
    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Bảo Hành Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giám Tới 70% Giá List
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Giao Hàng Toàn Quốc
    • TỔNG QUAN VỀ SWITCH CISCO CBS350-12NP-4X-EU 12X 100M/1G/2.5G/5G POE+ 375W, 4X 10G SFP+ UPLINK

      CBS350-12NP-4X-EU là thiết bị managed switch thuộc dòng sản phẩm Cisco Business 350. CBS350-12NP-4X-EU cung cấp 12 cổng 100M/1G/2.5G/5G PoE+ (8 cổng hỗ trợ PoE tối đa 60W) và 4 cổng 10G uplink (2 cổng 10G copper/SFP+ combo + 2 cổng 10G SFP+) với tổng công suất PoE là 375W. Thiết bị này có giá thành rẻ, lý tưởng để xây dựng một hệ thống mạng hoàn chỉnh tại các doanh nghiệp mà vẫn tiết kiệm được chi phí đầu tư.

      CBS350-12NP-4X-EU được thiết kế nhỏ gọn với màu trắng bắt mắt, mang đến hiệu suất mạnh mẽ, khả năng bảo mật cao kết hợp cùng bộ tính năng toàn diện cho việc quản lý, kết nối, giám sát và truyền tải dữ liệu. CBS350-12NP-4X-EU hỗ trợ cấp nguồn qua PoE+, đi kèm tính năng truestacking cho phép định cấu hình, quản lý và khắc phục sự cố của tất cả thiết bị chuyển mạch trong một stack như một thiết bị duy nhất với một địa chỉ IP duy nhất

      Hơn nữa, Switch Cisco CBS350-12NP-4X-EU có thể cài đặt và cấu hình dễ dàng, đi kèm bảng điều khiển cấp doanh nghiệp, hỗ trợ IPv6 và khả năng quản lý lưu lượng truy cập lớp 3 nâng cao. Ngoài ra, Cisco Business CBS350-12NP-4X-EU cũng được tích hợp nhiều giải pháp hỗ trợ hiệu quả cho việc tiết kiệm điện năng tiêu thụ.

      CBS350-12NP-4X-EU CBS 350 12 port 5G PoE+ (8 support 60W PoE), 4 port 10G uplink (2x 10G copper/SFP+ combo + 2x 10G SFP+)
      CBS350-12NP-4X-EU CBS 350 12 port 5G PoE+ (8 support 60W PoE), 4 port 10G uplink (2x 10G copper/SFP+ combo + 2x 10G SFP+)

      Xem thêm các danh mục:


      CBS350-12NP-4X-EU DATASHEET

      Bảng dưới đây thể hiện tài liệu mô tả của sản phẩm CBS350-12NP-4X-EU | Switch Cisco CBS350 16 Port 5G PoE+ 375W, 4 Port 10G Uplink

      CBS350-12NP-4X-EU Specification
      Performance
      Capacity in Millions of Packets per Second (64-byte packets) 148.8 Mpps
      Switching Capacity in Gigabits per Second 200 Gbps
      Layer 2 Switching Spanning Tree Protocol
      Port grouping/link aggregation
      – Up to 8 groups
      – Up to 8 ports per group with 16 candidate ports for each (dynamic) 802.3ad link aggregation​VLAN
      -Support for up to 4,094 VLANs simultaneously
      -Port-based and 802.1Q tag-based VLANs; MAC-based VLAN; protocol-based VLAN; IP subnet-based VLAN
      -Management VLAN
      -Private VLAN with promiscuous, isolated, and community port
      -Private VLAN Edge (PVE), also known as protected ports, with multiple uplinks
      -Guest VLAN, unauthenticated VLAN
      -Dynamic VLAN assignment via RADIUS server along with 802.1x client authentication
      -CPE VLAN
      Voice VLAN
      Multicast TV VLAN
      VLAN Translation
      Q-in-Q
      Selective Q-in-Q
      Generic VLAN Registration Protocol (GVRP)/Generic Attribute Registration Protocol (GARP)
      Unidirectional Link Detection (UDLD)
      Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) Relay at Layer 2
      Internet Group Management Protocol (IGMP) versions 1, 2, and 3 snooping
      IGMP Querier
      Head-of-Line (HOL) blocking
      Loopback DetectioN
      Layer 3 IPv4 routing
      -Wirespeed routing of IPv4 packets
      -Up to 990 static routes and up to 128 IP interfaces
      IPv6 routing
      Layer 3 Interface
      -Configuration of Layer 3 interface on physical port, Link Aggregation (LAG), VLAN interface, or loopback interface
      Classless Interdomain Routing (CIDR)
      Policy-Based Routing (PBR)
      DHCP Server
      DHCP relay at Layer 3
      User Datagram Protocol (UDP) relay
      Stacking
      Hardware stack Up to 4 units in a stack. Up to 192 ports managed as a single system with hardware failover
      High availability Fast stack failover delivers minimal traffic loss. Support link aggregation across multiple units in a stack
      Plug-and-play stacking configuration/management Master/backup for resilient stack control
      Autonumbering
      Hot swap of units in stack
      Ring and chain stacking options, auto stacking port speed, flexible stacking port options
      High-speed stack interconnects Cost-effective high-speed 10G fiber interfaces.
      Security Secure Shell (SSH) Protocol
      Secure Sockets Layer (SSL)
      IEEE 802.1X (Authenticator role)
      Web-based authentication
      STP Bridge Protocol Data Unit (BPDU) Guard
      STP Root Guard
      STP loopback guard
      DHCP snooping
      IP Source Guard (IPSG)
      Dynamic ARP Inspection (DAI)
      IP/MAC/Port Binding (IPMB)
      Secure Core Technology (SCT)
      Secure Sensitive Data (SSD)
      Trustworthy systems
      Private VLAN
      Layer 2 isolation Private VLAN Edge (PVE) with community VLAN
      Port security
      RADIUS/TACACS+
      RADIUS accounting
      Storm control
      DoS prevention
      Multiple user privilege levels in CLI
      ACLs Support for up to 1,024 rules
      Management Web user interface
      SNMP
      Remote Monitoring (RMON)
      IPv4 and IPv6 dual stack
      Firmware upgrade
      Port mirroring
      VLAN mirroring
      DHCP (options 12, 66, 67, 82, 129, and 150)
      Secure Copy (SCP)
      Autoconfiguration with Secure Copy (SCP) file download
      Text-editable config files
      Smartports
      Auto Smartports
      Textview CLI
      Cloud services
      Embedded Probe for Cisco Business Dashboard
      Cisco Network Plug and Play (PnP) agent
      Localization
      Login banner
      Other management
      Power over Ethernet (PoE)
      Power Dedicated to PoE 375W
      Number of Ports That Support PoE 4 port support PoE+
      8 port support PoE+/UPoE
      Power consumption
      System Power Consumption 110V=59.8W
      220V=60.1W
      Power Consumption (with PoE) 110V=494.5W
      220V=476.4W
      Heat Dissipation (BTU/hr) 1,687.3
      Hardware
      Total System Ports 12 x 100M/1G/2.5G/5G
      2 x 10G copper/SFP+ combo
      2 x 10G SFP+
      RJ-45 Ports 12 x 100M/1G/2.5G/5G
      Combo Ports(RJ 45 + Small form-factor pluggable [SFP]) 2 x 10G copper/SFP+ combo
      Console port Cisco Standard mini USB Type-B / RJ45 console port
      USB slot USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management
      Buttons Reset button
      Cabling type Unshielded Twisted Pair (UTP) Category 5e or better for 1000BASE-T
      LEDs System, Link/Act, PoE, Speed
      Flash 256 MB
      CPU 800 MHz ARM
      Packet buffer 3 MB
      Environmental
      Unit dimensions (W x H x D) 440 x 257 x 44 mm (17.3 x 10.12 x 1.73 in)
      Unit weight 4.24 kg (9.35 lb)
      Power 100-240V 50-60 Hz, internal, universal
      Certification 23° to 122°F (-5° to 50°C)
      Storage temperature -13° to 158°F (-25° to 70°C)
      Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
      Storage humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
      Acoustic noise and Mean Time Between Failure (MTBF)
      FAN 3
      Acoustic Noise 25°C: 39.4 dB
      MTBF at 25°C (hours) 553,218

      Xem thêm tài liệu về Cisco Business 350 Series: Cisco CBS350 Datasheet


      MODULE QUANG HỖ TRỢ CHO SWITCH CISCO CBS350-12NP-4X-EU

      Bảng dưới đây cho thấy danh sách các thiết bị Module quang hỗ trợ cho sản phẩm CBS350-12NP-4X-EU

      SKU Media Speed Maximum Distance
      MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
      MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
      MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
      MGBT1 UTP cat 5e 1000 Mbps 100 m
      GLC-SX-MMD Multimode fiber 1000 Mbps 550 m
      GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
      GLC-BX-U Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
      GLC-BX-D Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
      GLC-TE UTP cat 5e 1000 Mbps 100 m
      SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10 Gig 1 m
      SFP-H10GB-CU3M Copper coax 10 Gig 3 m
      SFP-H10GB-CU5M Copper coax 10 Gig 5 m
      SFP-10G-SR Multimode fiber 10 Gig 26 m – 400 m
      SFP-10G-LR Single-mode fiber 10 Gig 10 km
      SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10 Gig 26 m – 400 m
      SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10 Gig 10 km

      TẠI SAO NÊN MUA CISCO CBS350-12NP-4X-EU CHÍNH HÃNG TẠI ANBINHNET ™?

      Với mong muốn mang sản phẩm tới tay người tiêu dùng một cách nhanh chóng nhất, cũng như giúp thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận thiết bị Cisco Business CBS350-12NP-4X-EU Chính Hãng đến từ Cisco Việt Nam, Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết liên quan tới sản phẩm Switch Cisco CBS350-12NP-4X-EU như sau:

      CBS350-12NP-4X-EU Chính Hãng

      ANBINHNET ™ cam kết sản phẩm CBS350-12NP-4X-EU của chúng tôi bán ra đều là Hàng Chính Hãng của Cisco, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính thức như FPT và TECHDATA…

      CBS350-12NP-4X-EU Giá Tốt Nhất

      ANBINHNET ™ cam kết sản phẩm CBS350-12NP-4X-EU luôn được bán với giá thành rẻ nhất thị trường. Chúng tôi có mức giá hỗ trợ các đại lý, nhà thầu và các dự án lớn, nhỏ. Đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

      CBS350-12NP-4X-EU Đi Kèm Dịch Vụ Tốt Nhất

      Tôn chỉ của ANBINHNET ™ là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về CBS350-12NP-4X-EU Chính Hãng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, khảo sát công trình cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý bởi nhân viên phụ trách trực tiếp hoặc thông qua hòm thư hoặc số Hotline công khai trên website của chúng tôi.

      CBS350-12NP-4X-EU Đầy Đủ CO CQ

      Để đảm bảo cho nguồn gốc và chất lượng hàng hoá của Thiết Bị CBS350-12NP-4X-EU Chính Hãng, cũng như giúp hỗ trợ cho việc nghiệm thu, quyết toán các công trình và dự án Cisco của quý khách hàng được nhanh nhất, ANBINHNET ™ cam kết cung cấp đầy đủ các chứng từ như: CO, CQ, Invoice, Packing List…cho các sản phẩm Cisco CBS chính hãng của Cisco Việt Nam được chúng tôi bán ra.

      CBS350-12NP-4X-EU Bảo Hành Chính Hãng 1 Đổi 1

      Các sản phẩm CBS350-12NP-4X-EU Chính Hãng được ANBINHNET ™ bán ra cho khách hàng đều được cam kết bảo hành 1️⃣ đổi 1️⃣ trong thời gian quy định. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng thiết bị mới đúng chủng loại.


      ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI CISCO BUSINESS CBS350-12NP-4X-EU CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

      ANBINHNET ™ là nhà phân phối Cisco Chính Hãng uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá Discount theo quy định của Cisco, đặc biệt hơn là hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

      ANBINHNET ™ có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn), giúp mang lại sự thuận tiện cho khách hàng có nhu cầu mua thiết bị CBS350-12NP-4X-EU Chính Hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Switch Cisco CBS350-12NP-4X-EU Giá Tốt đến với khách hàng.

      Ngoài ra thì chúng tôi Phân Phối CBS350-12NP-4X-EU Chính Hãng trên toàn quốc, do đó nếu khách hàng không có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại…

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ Trợ Kỹ Thuật của thiết bị CBS350-12NP-4X-EU chính hãng, Hãy Chát Ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của ANBINHNET ™. Hoặc quý khách có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Phân Phối CBS350-12NP-4X-EU Chính Hãng Tại Hà Nội

      Địa Chỉ Phân Phối CBS350-12NP-4X-EU Chính Hãng Tại Sài Gòn (TP HCM)


      ANBINHNET ™ là địa chỉ phân phối Cisco Business Chính Hãng tại Việt Nam với đầy đủ các sản phẩm bao gồm: Cisco Business CBS110, Cisco Business CBS220, Cisco Business CBS250, Cisco Business CBS350. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Cisco CBS Chính Hãng

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “CBS350-12NP-4X-EU | Switch Cisco CBS350 12x100M/1G/2.5G/5G PoE+, 4x10G Uplink”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi