CPAK-100G-LR4

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: CPAK-100G-LR4
    • Mô Tả: CPAK-100G-LR4 Transceiver module, 10km SMF
    • Giá Price List: $ 42.147
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quát về sản phẩm CPAK-100G-LR4

      CPAK-100G-LR4 cung cấp nhiều lựa chọn giải pháp kết nối 100 Gbps mật độ cao, đặc biệt phù hợp cho các kết nối trong trung tâm dữ liệu của nhà cung cấp dịch vụ và doanh nghiệp và trong các mạng cạnh của nhà cung cấp dịch vụ.

      CPAK-100G-LR4 kết hợp mật độ và băng thông cao với mức tiêu thụ điện năng thấp và có thể tương thích với bất kỳ mô-đun 100GBASE-LR4 hoặc 100GBASE-SR10 nào tuân thủ IEEE để bảo vệ đầu tư và lựa chọn sản phẩm. 

      Một số kiểu máy, bao gồm Cisco CPAK 100GBASE-LR4, sử dụng công nghệ quang tử bán dẫn kim loại-oxit bổ sung (CMOS) của Cisco để cung cấp khả năng tích hợp quang học, hiệu suất, tiết kiệm điện và khả năng mở rộng hàng đầu trong ngành.

      CPAK-100G-LR4
      CPAK-100G-LR4

      Thông số kỹ thuật

      Các mô-đun CPAK-100G-LR4 của Cisco được hỗ trợ trên các thiết bị chuyển mạch, bộ định tuyến và thiết bị vận chuyển cao cấp của Cisco:

      ●     Bộ định tuyến ASR 9000

      ●     Hệ thống định tuyến tàu sân bay CRS-X

      ●     Bộ định tuyến NCS 2000, 4000 và 6000

      ●     Công tắc dòng Nexus 7000 và 7700

      ●     Nền tảng giao thông ONS của Cisco

      Kết nối và cáp CPAK-100G-LR4

      ●     Đầu nối SC / PC kép (mô-đun Cisco CPAK-100G-LR4 và Cisco CPAK-100G-ER4L)

      Đối với các mô đun SMF song công, chỉ hỗ trợ các kết nối với dây vá kết thúc với đầu nối PC hoặc UPC.

      ●     Đầu nối LC kép (mô đun Cisco CPAK-100GE-LR4 và Cisco CPAK-100G-CWDM4)

      Đối với các mô đun SMF song công, chỉ hỗ trợ các kết nối với dây vá kết thúc với đầu nối PC hoặc UPC.

      ●     Đầu nối MPO / MTP 24 sợi (mô-đun Cisco CPAK-100G-SR10 nhận đầu nối MPO / MTP-24 nữ) Yêu cầu lực lò xo là 20N.

      ●     Đầu nối MPO / MTP 24 sợi (mô-đun Cisco CPAK-10X10G-LR và CPAK-10X10G-ERL nhận đầu nối MPO / MTP-24 APC cái). Đầu nối APC MPO-24 SMF được sử dụng trên CPAK-10X10G-LR và CPAK-10X10G-ERL đã được thiết kế để tuân thủ theo tiêu chuẩn IEC 61754-7-1, ngày 2008-03. Tiêu chuẩn chỉ định lực lò xo danh nghĩa 10N cho đầu nối. Hiệu suất của các thiết bị này được chỉ định với việc sử dụng các đầu nối với lực lò xo 10N. Khách hàng nên cẩn thận không sử dụng đầu nối lực lò xo 22N tại thời điểm này. Hiệu suất của các mô-đun không được đảm bảo với lực lò xo cao hơn.

      Lưu ý: Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn được chỉ định trong phần Tuân thủ Quy định và Tiêu chuẩn .


      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-LR4 CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm CPAK-100G-LR4 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-LR4 CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm CPAK-100G-LR4 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-LR4 CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm CPAK-100G-LR4 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-LR4 CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm CPAK-100G-LR4 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-LR4 TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm CPAK-100G-LR4 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO CPAK-100G-LR4 TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO CPAK-100G-LR4 được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị CPAK-100G-LR4 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm CPAK-100G-LR4 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco CPAK-100G-LR4 Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Module Cisco CPAK-100G-LR4 Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Mã sản phẩm CPAK-100G-LR4 
      Sự miêu tả Mô-đun Cisco CPAK 100GBASE-LR4 cho SMF (kết thúc bằng Trình kết nối LC)
      Kích thước 11,6 x 34,8 x 101,2 mm (0,46 x 1,37 x 3,98 in)
      Bước sóng (nm) 1310
      Loại cáp SMF song
      Kích thước lõi (Micron) SMF lõi 9 micron mỗi G.652
      Băng thông phương thức (MHz * km) \
      Khoảng cách cáp 10 km

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “CPAK-100G-LR4”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi