CVR-4SFP10G-QSFP

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: CVR-4SFP10G-QSFP
    • Mô tả: QSFP to SFP10G adapter
    • Giá Price List: $ 500
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7:

    • Ms Lan – 0967.40.70.80
    • Mr Sơn – 0936.366.606
    • Mr Đức – 0888.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng™
    • Hỗ Trợ Miễn Phí 24/7
    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Bảo Hành Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giám Tới 70% Giá List
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Giao Hàng Toàn Quốc
    • Tổng quan về sản phẩm CVR-4SFP10G-QSFP

      Bộ điều chế đảo ngược Cisco CVR-4SFP10G-QSFP ® 4 x SFP10G sang QSFP (4SQRA) cung cấp kết nối (QSFP +) cho các nền tảng chỉ 10 Gigabit Ethernet Form-Factor Pluggable Plus (SFP +). CVR-QSFP-SFP10G cho phép di chuyển trơn tru và hiệu quả về chi phí tới 40 Gigabit Ethernet bằng cách cung cấp tùy chọn sử dụng các mô-đun QSFP + với các cổng SFP + trống khi đầu kia của mạng đang chạy ở 40 Gigabit Ethernet.

      CVR-4SFP10G-QSFP

      Bảng 1 cho thấy các thiết bị được hỗ trợ của CVR-QSFP-SFP10G.

      Mô-đun CVR-4SFP10G-QSFP của Cisco chuyển đổi cổng QSFP thành cổng SFP hoặc SFP +. Với bộ chuyển đổi này, khách hàng có thể sử dụng bất kỳ mô-đun hoặc cáp SFP + hoặc SFP nào để kết nối với cổng tốc độ thấp hơn ở đầu kia của mạng. Bộ điều hợp này hỗ trợ tất cả các ống kính và cáp quang SFP + và một số mô đun SFP Ethernet 1 Gigabit

      Mô hình Sự miêu tả
      SFP-10G-SR Mô-đun Cisco 10GBASE-SR SFP + cho Sợi đa chế độ
      SFP-10G-LR Mô-đun Cisco 10GBASE-LR SFP + cho Sợi đơn chế độ
      SFP-10G-ER Mô-đun Cisco 10GBASE-ER SFP + cho Sợi đơn chế độ (phạm vi mở rộng)
      SFP-10G-ZR Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR SFP + cho Sợi đơn chế độ (đạt tới 80 km)
      DWDM-SFP10G-xx.xx Các mô-đun Cisco DWDM SFP + cho Sợi đơn chế độ
      FET-10G Bộ thu phát vải của Cisco cho sợi đa chế độ
      10G SFP + Cáp đồng SFP + Cáp đồng (chiều dài 1 m đến 10 m)
      10G SFP + Cáp quang chủ động SFP + Cáp quang chủ động (chiều dài 1 m đến 10 m)
      GLC-T Cisco 1000Base-T SFP đồng
      GLC-SX-MMD Mô-đun SFP Cisco 1000Base-SX cho Sợi đa chế độ

      Các tính năng và lợi ích

      Module cisco CVR-4SFP10G-QSFP với tính linh hoạt này cho phép chuyển đổi hiệu quả về chi phí sang 40 Gigabit Ethernet bằng cách tối đa hóa việc sử dụng các nền tảng SFP + 10 Gigabit Ethernet hiện có hoặc mới. Bộ điều hợp ngược này hỗ trợ quang học QSFP. 

      Bảng 2. Các mô-đun thu phát của Cisco QSFP +

      tên sản phẩm

      Mô tả Sản phẩm

      QSFP-H40G-AOC15M

      Cáp quang tích cực gắn trực tiếp Cisco 40GBase-AOC QSFP, nhiều độ dài

      QSFP-40G-SR-BD

      Mô-đun QSFP hai chiều của Cisco 40GBASE-SR cho MMF song công

      QSFP-40G-LR4

      Mô-đun QSFP Cisco 40GBASE-LR4 cho SMF với hỗ trợ tốc độ dữ liệu OTU-3

      QSFP-40G-CSR4

      Mô-đun QSFP Cisco 40GBASE-CSR4 cho MMF

      QSFP-40G-SR4

      Mô-đun QSFP Cisco 40GBASE-SR4 cho MMF

      QSFP-H40G-ACU7M

      Cáp đồng gắn trực tiếp Cisco 40GBASE-CR4 QSFP, dài 7 mét, đang hoạt động

      QSFP-H40G-ACU10M

      Cáp đồng gắn trực tiếp Cisco 40GBASE-CR4 QSFP, dài 10 mét, đang hoạt động

      QSFP-H40G-AOC1M

      Cáp quang tích cực gắn trực tiếp Cisco 40GBase-AOC QSFP, dài 1 mét

      QSFP-H40G-AOC2M

      Cáp quang tích cực gắn trực tiếp Cisco 40GBase-AOC QSFP, dài 2 mét

      QSFP-H40G-AOC3M

      Cáp quang tích cực gắn trực tiếp Cisco 40GBase-AOC QSFP, dài 3 mét

      QSFP-H40G-AOC5M

      Cáp quang tích cực gắn trực tiếp Cisco 40GBase-AOC QSFP, dài 5 mét

      QSFP-H40G-AOC7M

      Cáp quang tích cực gắn trực tiếp Cisco 40GBase-AOC QSFP, dài 7 mét

      QSFP-H40G-AOC10M

      Cáp quang tích cực gắn trực tiếp Cisco 40GBase-AOC QSFP, dài 10 mét

      QSFP-H40G-AOC15M

      Cáp quang tích cực gắn trực tiếp Cisco 40GBase-AOC QSFP, dài 15 mét


      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CVR-4SFP10G-QSFP CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm SG110D-05 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CVR-4SFP10G-QSFP CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm SG110D-05 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CVR-4SFP10G-QSFP CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm SG110D-05 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CVR-4SFP10G-QSFP CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm SG110D-05 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO CVR-4SFP10G-QSFP TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm SG110D-05 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO CVR-4SFP10G-QSFP TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO CVR-4SFP10G-QSFP được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SG110D-05 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SG110D-05 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco CVR-4SFP10G-QSFP Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 0936.366.606

      Địa Chỉ Mua Module Cisco CVR-4SFP10G-QSFP Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 0936.366.606

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đặc điểm kỹ thuật CVR-QSFP-SFP10G

      Chung
      Loại cáp mạng Bộ điều hợp mạng
      Kết nối
      Tư nối SFP / SFP +
      Đầu nối (Đầu thứ hai) QSFP

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “CVR-4SFP10G-QSFP”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi