CWDM-SFP10G-1470

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: CWDM-SFP10G-1470
    • Mô Tả: CWDM 1470 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module
    • Giá Price List: $ 10.537
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ MODULE CISCO CWDM-SFP10G-1470

      CWDM-SFP10G-1470 là bộ điều hợp thuộc Module Cisco CWDM. Cisco CWDM GBIC / SFP cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp các dịch vụ Kênh cáp quang và Gigabit Ethernet có thể mở rộng và dễ triển khai trong mạng lưới.

      CWDM-SFP10G-1470 là một giải pháp thuận tiện và hiệu quả về chi phí để áp dụng Gigabit Ethernet và Fibre Channel trong các mạng truy cập khuôn viên, trung tâm dữ liệu và khu vực đô thị.

      CWDM-SFP10G-1470 CWDM 1470 nm SFP+ 10 Gigabit Ethernet Transceiver Module
      CWDM-SFP10G-1470

       

      Các tính năng và lợi ích chính

      Khả năng mở rộng

      Giải pháp Cisco CWDM SFP + cho phép truyền tải lên đến tám kênh 10 Gigabit Ethernet qua các sợi cáp quang Single Mode (SMF).

      Tính khả dụng cao

      Giải pháp Cisco CWDM SFP 10 Gigabit Ethernet tận dụng lợi thế của kiến ​​trúc đa kênh và khả năng bảo vệ vốn có của kiến ​​trúc vòng. Giải pháp cho phép:

      ●      Sử dụng các cơ chế dự phòng và chuyển đổi dự phòng Lớp 2 và Lớp 3 tại các điểm cuối kênh (Cisco CWDM SFP +) để xây dựng các liên kết khả dụng cao

      ●      Sử dụng các cấu hình liên kết hai đường trong kiến ​​trúc vòng để bảo vệ khỏi các vết cắt của sợi quang

      Bảo vệ đầu tư

      Giải pháp Cisco CWDM SFP + cho phép các doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ tăng băng thông của cơ sở hạ tầng quang 10 Gigabit Ethernet hiện có mà không cần thêm các sợi cáp quang mới. Giải pháp có thể được sử dụng song song với các thiết bị Cisco SFP + khác trên cùng một nền tảng.


      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CWDM-SFP10G-1470 CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm CWDM-SFP10G-1470 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CWDM-SFP10G-1470 CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm CWDM-SFP10G-1470 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CWDM-SFP10G-1470 CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm CWDM-SFP10G-1470 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CWDM-SFP10G-1470 CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm CWDM-SFP10G-1470 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO CWDM-SFP10G-1470 TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm CWDM-SFP10G-1470 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO CWDM-SFP10G-1470 TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO CWDM-SFP10G-1470 được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị CWDM-SFP10G-1470 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm CWDM-SFP10G-1470 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco CWDM-SFP10G-1470 Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Module Cisco CWDM-SFP10G-1470 Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Interfaces/Ports
      Interfaces / Ports Details 1 x LC/PC Duplex 10GBase-CWDM Network
      Media & Performance
      Media Type Supported Optical Fiber
      Fiber Optic Cable Standard 1470 nm
      Fiber Mode Supported Single-mode
      Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
      Network Technology 10GBase-CWDM
      Warranty
      Limited Warranty 1 Year
      Other Information
      Maximum Data Transfer Rate 10 Gbit/s

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “CWDM-SFP10G-1470”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi