E1MG-LHA-OM-T | Module Quang Brocade 1G SFP, 80km, 1550nm, Dual LC, Single Mode

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: E1MG-LHA-OM-T
    • Mô Tả: E1MG-LHA-OM-T | Module Quang Brocade 1G SFP, 80km, 1550nm, Dual LC, Single Mode
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng 
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ MODULE QUANG BROCADE E1MG-LHA-OM-T-T

      E1MG-LHA-OM-T-T là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì SFP E1MG-LHA-OM-T-T là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.

      E1MG-LHA-OM-T | Module Quang Brocade 1G SFP, 80km, 1550nm, Dual LC, Single Mode
      E1MG-LHA-OM-T-T | Module Quang Brocade 1G SFP, 80km, 1550nm, Dual LC, Single Mode

      Module E1MG-LHA-OM-T có thiết kế nhỏ gọn, thu phát tín hiệu qua sợi quang, hỗ trợ “cắm nóng”, được dùng cho các thiết bị Switch, Router, Converter, DSLAM, SDH… có cổng (khe, slot) theo chuẩn CFP. Module Brocade E1MG-LHA-OM-T giúp kết nối, chẩn đoán và giám sát, cung cấp cho người dùng các thông tin vô cùng quan trọng, thường liên quan đến tình trạng truyền và nhận tín hiệu.


      FAQ: CÂU HỎI LIÊN QUAN ĐẾN MODULE QUANG BROCADE E1MG-LHA-OM-T

      Module SFP Brocade E1MG-LHA-OM-T Có Chính Hãng Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ là nhà phân phối SFP Tranceiver Brocade Giá Tốt số 1 tại Việt Nam. Chúng tôi cam kết các sản phẩm Module quang Brocade do chúng tôi cung cấp đều là hàng chính hãng, được nhập khẩu trực tiếp từ nhà máy sản xuất với chất lượng mới, New Fullbox 100%. do đó, Quý khách hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi bán ra.

      Module SFP Brocade E1MG-LHA-OM-T Được Bảo Hành Bao Lâu?

      Trả lời: ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm tất cả các sản phẩm Module SFP nói chung, cũng như toàn bộ các sản phẩm Brocade SFP Transceiver nói riêng đều được bảo hành mặc định trong 12 Tháng theo quy định của nhà sản xuất. Tuy nhiên, quý khách hàng hoàn toàn có thể nâng cấp lên gói Bảo Hành Vàng với thời gian bảo hành lên tới 36 Tháng tại ANBINHNET ™.

      Module SFP Brocade E1MG-LHA-OM-T Có sẵn Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ với hàng nghìn khách hàng trên khắp đất nước, chúng tôi luôn đảm bảo hàng hoá có sẵn kho với số lượng lớn để luôn luôn sẵn sàng phục vụ quý khách hàng. Luôn sẵn sàng để cung cấp cho hệ thống của quý khách hàng sản phẩm chất lượng tốt nhất với chi phí hợp lý nhất.

      Module SFP Brocade E1MG-LHA-OM-T Có CO CQ không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ luôn đảm bảo về chất lượng cũng như nguồn gốc hàng hoá. Do đó, chúng tôi cam kết cung cấp đầy đủ các loại giấy tờ như Chứng nhận xuất xứ, tờ khai hải quan…cho khách hàng trong quá trình nghiệm thu, thanh toán.

      Module SFP Brocade E1MG-LHA-OM-T Có Giao Hàng Toàn Quốc Không?

      Trả lời: Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao hàng đến tận công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất!

      Những Ai Đã Mua Sản Phẩm Module SFP Brocade Của Chúng Tôi?

      Các sản phẩm Module quang của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Module Brocade tại ANBINHNET ™


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG MODULE BROCADE E1MG-LHA-OM-T

      ANBINHNET ™ là nhà phân phối SFP Tranceiver Giá Tốt chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Các sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều là hàng Mới 100%, đầy đủ các loại giấy tờ như: Chứng nhận xuất xứ CO, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai Hải Quan… cho dự án của quý khách. Tất cả các sản phẩm Module Brocade do chúng tôi được cam kết bảo hành trong 12 Tháng theo chính sách và quy định của nhà sản xuất. Đặc biệt, khách hàng có thể nâng cấp gói bảo hành lên 36 Tháng với chi phí rẻ không nơi nào có.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm Module Brocade. Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp miễn phí 24/7.  hoặc khách hàng có thể Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Brocade E1MG-LHA-OM-T Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      • Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

      Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Brocade E1MG-LHA-OM-T Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

       ANBINHNET là địa chỉ phân phối Module quang chính hãng hàng đầu tại Việt Nam với đầy đủ các loại: Module quang Cisco, Module Quang Aruba, Module quang Mikrotik, Module quang OEM, Module quang SonicWall, Module quang Allied Telesis, Module quang Arista, Module quang Brocade, Module quang Dell, Module quang F5, Module quang Huawei, Module quang Palo Alto,… Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Module SFP chính hãng.

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Brocade Genuine E1MG-LHA-OM-T Vendor Name Brocade
      Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
      Wavelength 1550nm Max Cable Distance 80km*
      Interface LC duplex Optical Components DFB 1550nm
      Cable Type SMF DOM Support Yes
      TX Power -2~3dBm Receiver Sensitivity < -24dBm
      Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “E1MG-LHA-OM-T | Module Quang Brocade 1G SFP, 80km, 1550nm, Dual LC, Single Mode”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi