EHWIC-4ESG

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: EHWIC-4ESG
    • Mô tả: Four port 10/100/1000 Ethernet switch interface card
    • Giá Price List: $ 600
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (TN): 098.234.5005
    • Ms Lan (Phạm): 0967.40.70.80
    • Tổng quan về EHWIC-4ESG

      EHWIC-4ESG là thẻ giao diện WAN tốc độ cao nâng cao của Cisco trang bị cổng chuyển mạch 4 × 10/100/1000 để tích hợp với Bộ định tuyến Dịch vụ Tích hợp của Cisco Thế hệ 2 (ISR2), cung cấp các khả năng mạng LAN và WAN mở rộng, chẳng hạn như chuyển mạch Gigabit Ethernet và Ethernet.

      EHWIC-4ESG
      EHWIC-4ESG

      Các tính năng

      ☆ 4 × 10/100/1000 cổng chuyển đổi

      ☆ Các tính năng chuyển đổi lớp 2 như tự động nhận dạng cổng, IEEE802.1P, IEEE802.1x, SNMPV1, V2, V3, QoS, trung kế VlAN, STP

      ☆ 8 hàng đợi QoS cho mỗi cổng, Vòng quay vòng có trọng số thiếu hụt định hình (SDWRR), cổng an toàn động, xếp tầng nội bộ

      ☆ Hỗ trợ giao thức dự phòng như HSRP, VRRP và BLGP

      ☆ Cung cấp khả năng định tuyến IP và cổng thoại vào một khung duy nhất để phù hợp; nhu cầu về dữ liệu lưu lượng truy cập cao từ các doanh nghiệp vừa và nhỏ hoặc văn phòng chi nhánh doanh nghiệp.

      Bộ định tuyến được hỗ trợ

      Bảng 1 cho thấy So sánh Hỗ trợ Cisco Gigabit Ethernet EHWIC. Tất cả các bộ định tuyến này đều hỗ trợ EHWIC-4ESG.

      Nền tảng được hỗ trợSố mô-đun được hỗ trợ
      Cisco 3945E ISR3
      Cisco 3925E ISR3
      Cisco 3945 ISR4
      Cisco 3925 ISR4
      Cisco 2951 ISR4
      Cisco 2921 ISR4
      Cisco 2911 ISR4
      Cisco 2901 ISR4
      Cisco 1941W ISR2
      Cisco 1941 ISR2
      Cisco 1921 ISR1
      Mô-đun thu phát SFP được hỗ trợ

      Bảng 2 cho thấy mô-đun Bộ thu phát SFP được hỗ trợ trên EHWIC-4ESG.

      Mô hìnhSự miêu tả
      GLC-LH-SMDMô-đun thu phát 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      GLC-SX-MMDMô-đun thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-T1000BASE-T SFP
      So sánh với mặt hàng tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh giữa EHWIC-1GE-SFP-CU và EHWIC-4ESG.

      Mô hìnhEHWIC-1GE-SFP-CUEHWIC-4ESG
      Loại sản phẩm:Thẻ giao diện HWIC nâng caoThẻ giao diện HWIC nâng cao
      Giao diện / Cổng1 x 10/100 / 1000Base-T LAN4 x 10/100 / 1000Base-T WAN
      Ứng dụng / Cách sử dụng:Mạng dữ liệu

      Mạng diện rộng

      Mạng quang

      Mạng dữ liệu

      Mạng diện rộng

       


      Xem thêm các danh mục Modules & Cards Cisco


      TẠI SAO NÊN MUA EHWIC-4ESG TẠI CISCO VIỆT NAM?

      • Bạn đang cần mua EHWIC-4ESG hàng Chính Hãng Việt Nam?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán EHWIC-4ESG Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán EHWIC-4ESG Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, do đó website ANBINHNET được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      ANBINHNET cam kết bán EHWIC-4ESG Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị EHWIC-4ESG Việt Nam Chính hãng với giá thành rẻ nhất.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO VIỆT NAM

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí
      4. Bảo Hành Chính Hãng
      5. Đầy Đủ CO, CQ
      6. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      7. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      8. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm EHWIC-4ESG cũng như các sản phẩm Modules and Cards Cisco Chính Hãng khác được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như:

      • TẬP ĐOÀN VNPT
      • VINAPHONE
      • MOBIPHONE
      • CÔNG TY VTC
      • TẬP ĐOÀN FPT
      • DATA CENTER VDC
      • ĐÀI TRUYỀN HÌNH VTV
      • CÔNG TY CMC SÀI GÒN
      • ĐÀI VỆ TINH VINASAT
      • NGÂN HÀNG AN BÌNH
      • NGÂN HÀNG AGRIBANK
      • NGÂN HÀNG PVCOMBANK
      • NGÂN HÀNG VIETCOMBANK
      • NGÂN HÀNG TECHCOMBANK
      • CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ NỘI BÀI

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: 

      • Bộ Công An
      • Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư
      • Bộ Thông Tin và Truyền Thông
      • Tổng Cục An Ninh
      • Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ
      • Sở Công Thương An Giang
      • Cục Thuế Tỉnh Quảng Ninh…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Line Card Cisco EHWIC-4ESG tại ANBINHNET !


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG EHWIC-4ESG TẠI CISCO VIỆT NAM

      Line Card Cisco EHWIC-4ESG được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị EHWIC-4ESG do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm EHWIC-4ESG Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp, hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Cisco EHWIC-4ESG Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Hà Nội 

      • Địa chỉ: Số 59, Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      • Tel: 024 32 06 30 36
      • Hotline/Zalo: 098.234.5005
      • Website: anbinhnet.com.vn
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

      Địa Chỉ Mua Cisco EHWIC-4ESG Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • EHWIC-4ESG Specifications
      Manufacturer:Cisco
      Product ID:EHWIC-4ESG
      Product Description:Cisco Four port 10/100/1000 Ethernet switch interface card
      Product Type:Interface Module
      Marketing Information
      When inserted in a Cisco 1900, 2900, or 3900 Series ISR, the Gigabit Ethernet EHWICs provide a fully integrated, secure networking and converged IP communications solution. From a single platform with an integrated switch, you can connect IP phones, wireless access points, and IP-based video cameras to your network and power them using the IEEE 802.3af or Cisco ePoE. With the optional integration of Cisco Unified Communications Manager Express, the router can also provide call processing for the phones. As users attempt network access, the Gigabit Ethernet EHWIC can use IEEE 802.1x to validate the credentials of the end device and place the users in the appropriate VLAN or Cisco TrustSec™ group. As the end-user data leaves the LAN, the router can then encrypt the traffic and place it on a multitude of VPNs, securing the communications among branch offices and central sites.
      Technical Information
      Application/Usage:Data Networking
      Wide Area Network
      Interfaces/Ports
      Interfaces/Ports:4 x 10/100/1000Base-T WAN
      Interfaces/Ports Details:4 x RJ-45 10/100/1000Base-T Network WAN
      Media & Performance
      Connectivity Media:Twisted Pair 10/100/1000Base-T
      Data Transfer Rate:10 Mbps Ethernet
      100 Mbps Fast Ethernet
      1 Gbps Gigabit Ethernet
      Management & Protocols
      Management:·         Web-Based Management

      ·         Command Line Interface

      ·         SNMP v1, v2, v3

      ·         RMON 1, 2, 3, 9

      ·         Telnet

      ·         VLAN

      ·         QoS

      ·         MIB

      Physical Characteristics
      Dimensions:0.8″ Height x 3.1″ Width x 4.8″ Depth
      Weight (Approximate):2.72 oz

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “EHWIC-4ESG”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      Hotline: 098.234.5005