FG-TRAN-QSFP28-SR4 | SR4 MPO12 850nm 100m MMF

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: FG-TRAN-QSFP28-SR4
    • Mô tả: FG-TRAN-QSFP28-SR4 – Fortinet Transceivers
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Fortinet
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ MODULE FORTINET FG-TRAN-QSFP28-SR4

      Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-SR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Mutil Mode cung cấp kết nối liên kết 100 Gigabit giữa các thiết bị sử dụng cổng QSFP28. FG-TRAN-QSFP28-SR4 tương thích cung cấp 4 kênh truyền và nhận độc lập, mỗi kênh có khả năng hoạt động 25Gb / giây cho tốc độ dữ liệu tổng hợp là 100Gb / giây trên 70 mét OM3 hoặc 100 mét sợi ribbon đa chế độ OM4, sử dụng bước sóng danh định 850nm.

      FG-TRAN-QSFP28-SR4
      FG-TRAN-QSFP28-SR4

      Vì SFP Fortinet FG-TRAN-QSFP28-SR4 là module quang Mutil Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Mutil Mode. Khi FG-TRAN-QSFP28-SR4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi, nó có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

      ƯU ĐIỂM CỦA FG-TRAN-QSFP28-SR4

      FG-TRAN-QSFP28-SR4 có những ưu điểm nội bật sau:

      • 4 kênh song công độc lập
      • Tốc độ dữ liệu lên đến 26Gb / s cho mỗi kênh
      • Tuân theo QSFP28 MSA
      • Lên đến 70m trên OM3 và 100m trên OM4 MMF Multimode Sợi quang
      • Nguồn điện đơn 3,3V
      • Công suất tiêu thụ tối đa 3,5W
      • Đầu nối quang MPO đơn
      • Tích hợp chức năng chẩn đoán kỹ thuật số

      FAQ: CÂU HỎI LIÊN QUAN ĐẾN MODULE QUANG FORTINET FG-TRAN-QSFP28-SR4

      Thiết Bị Module Quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-SR4 Có Chính Hãng Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ là nhà phân phối thiết bị Module Fortinet chính hãng số 1 tại Việt Nam. Chúng tôi cam kết các sản phẩm thiết bị CABLE của Fortinet  do chúng tôi cung cấp đều là hàng chính hãng, được nhập khẩu trực tiếp từ nhà máy sản xuất với chất lượng mới, New Fullbox 100%. do đó, Quý khách hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi bán ra.

      Thiết Bị Module Quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-SR4 Được Bảo Hành Bao Lâu?

      Trả lời:ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm tất cả các sản phẩm Mạng của Fortinet nói chung, cũng như toàn bộ các sản phẩm Module Fortinet nói riêng đều được bảo hành mặc định trong 12 Tháng theo quy định của nhà sản xuất. Tuy nhiên, quý khách hàng hoàn toàn có thể nâng cấp lên gói Bảo Hành Vàng với thời gian bảo hành lên tới 36 Tháng tại ANBINHNET ™.

      Thiết Bị Module Quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-SR4 Có sẵn Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ với hàng nghìn khách hàng trên khắp đất nước, chúng tôi luôn đảm bảo hàng hoá có sẵn kho với số lượng lớn để luôn luôn sẵn sàng phục vụ quý khách hàng. Luôn sẵn sàng để cung cấp cho hệ thống của quý khách hàng sản phẩm chất lượng tốt nhất với chi phí hợp lý nhất.

      Thiết Bị Module Quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-SR4 Có CO CQ không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ luôn đảm bảo về chất lượng cũng như nguồn gốc hàng hoá. Do đó, chúng tôi cam kết cung cấp đầy đủ các loại giấy tờ như Chứng nhận xuất xứ, tờ khai hải quan…cho khách hàng trong quá trình nghiệm thu, thanh toán.

      Thiết Bị Module Quang Fortinet FG-TRAN-QSFP28-SR4 Có Giao Hàng Toàn Quốc Không?

      Trả lời: Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao hàng đến tận công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất!

      Những Ai Đã Mua Sản Phẩm Thiết Bị Module Quang Fortinet Của Chúng Tôi?

      Các sản phẩm Cable của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm MODULE QUANG FORTINET tại ANBINHNET ™


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG MODULE QUANG FORTINET FG-TRAN-QSFP28-SR4

      ANBINHNET ™ là nhà phân phối Thiết Bị Mạng Fortinet chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Các sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều là hàng Mới 100%, đầy đủ các loại giấy tờ như: Chứng nhận xuất xứ CO, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai Hải Quan… cho dự án của quý khách. Tất cả các sản phẩm Thiết bị fortinet do chúng tôi được cam kết bảo hành trong 12 Tháng theo chính sách và quy định của nhà sản xuất. Đặc biệt, khách hàng có thể nâng cấp gói bảo hành lên 36 Tháng với chi phí rẻ không nơi nào có.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm Thiết Bị Module quang Của Fortinet. Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp miễn phí 24/7. hoặc khách hàng có thể Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Phân Phối Thiết Bị Mạng Cable Fortinet FG-TRAN-QSFP28-SR4 Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      • Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

      Địa Chỉ Phân Phối Thiết Bị Mạng Cable Fortinet FG-TRAN-QSFP28-SR4 Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

       ANBINHNET là địa chỉ phân phối Thiết Bị Module Của Fortinet hàng đầu tại Việt Nam với đầy đủ các loại: Cable Fortinet, Module Fortinet, Switch Fortinet, Wifi Fortinet, Centralized Solutions Fortinet và tất cả các sản phẩm Fortinet khác. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Fortinet chính hãng.

      Đọc thêm

      Rút gọn

    •  Part Number FG-TRAN-QSFP28-SR4
        Form Factor QSFP28   Data Rate 100 Gb/s
        Wavelength 850 nm   Fiber Type MMF
        Max Distance 70m@OM3,100m@OM4   Optical Components VCSEL/PIN
        Transmitter Power -8.4 ~ 2.4 dBm   Extinction ratio > 2 dB
        Receiver Sensitivity < -10.3 dBm   Receiver Overload > 2.4 dBm
        Connector MPO/MTP   Digital Diagnostic Monitoring Yes
        Environment Operating: 0°C to 70°C
      Storage: -40°C to 85°C
        Weight 0.05 kg
        Application 100G Ethernet transmission
      Infiniband FDR, EDR
      Proprietary High-Speed Interconnections
      High-performance computing clusters
      Fibre Channel
        Compliance Compliant to IEEE 802.3bm
      Compliant with SFF-8436
      RoHS Compliant

       

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “FG-TRAN-QSFP28-SR4 | SR4 MPO12 850nm 100m MMF”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi