GLC-2BX-D-I

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: GLC-2BX-D-I
    • Mô Tả: Dual-channel 1000BASE-BX10 SFP module for single-strand SMF, 1490-nm TX/1310-nm RX wavelength, two single LC/PC connectors
    • Giá Price List: $  Liên Hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
    5/5 - (17 bình chọn)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Module Quang Cisco GLC-2BX-D-I

      Module Quang Cisco GLC-2BX-D-I là Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit có thể cắm yếu tố tiêu chuẩn nhỏ (SFP) của Cisco ® (Hình 1) liên kết các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của bạn với mạng. Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng hoặc khe cắm Gigabit Ethernet. 

      Các mô hình quang và đồng có thể được sử dụng trên nhiều loại sản phẩm của Cisco và được trộn lẫn trong các kết hợp 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX / LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX hoặc 1000BASE-BX10-D / U trên một cơ sở từng cổng.

      GLC-2BX-D-I

      Thông Số Kỹ Thuật Của Module Cisco GLC-2BX-D-I

      Lưu ý rằng tất cả các cổng SFP có đầu nối loại LC, và khoảng cách cáp tối thiểu cho tất cả các SFP được liệt kê (sợi đa mode và sợi đơn mode) là 6,5 feet (2 m).

      SFP Port Cable Thông số kỹ thuật

      Product Wavelength (nm) Fiber Type Core Size (μm) Modal Bandwidth (MHz* Km)*** Operating Distance (m)
      1000BASE-SX

       

      850 MMF 62.5 160 (FDDI-grade) 220 (722 ft)
      62.5 200 (OM1) 275 (902 ft)
      50 400 (400/400) 500 (1,640 ft)
      50 500 (OM2) 550 (1,804 ft)
      50 2000 (OM3) 1000 (3281 ft)
      1000BASE-LX/LH

       

      1310 MMF* 62.5 500 550 (1,804 ft)
      50 400 550 (1,804 ft)
      50 500 550 (1,804 ft)
      SMF ** 10,000 (32,821 ft)
      1000BASE-EX 1310 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
      1000BASE-ZX 1550 SMF Approximately 70 km depending on link loss
      1000BASE-BX-U 1310 SMF ** 10,000 (32,821 ft)
      1000BASE-BX-D 1490 SMF ** 10,000 (32,821 ft)
      GLC-BX40-D-I 1550 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
      GLC-BX40-DA-I 1490 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
      GLC-BX40-U-I 1310 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
      GLC-BX80-D-I 1570 SMF ** 80,000 (262,467 ft)
      GLC-BX80-U-I 1490 SMF ** 80,000 (262,467 ft)
      GLC-GE-DR-LX 1310 SMF ** 10,000 (32,821 ft)

      So sánh với mặt hàng tương tự

      Số bộ phận GLC-2BX-D-I GLC-BX-D
      Kiểu 2 kênh 1000BASE-BX10-D sợi đơn hai chiều xuôi dòng; với DOM 1000BASE-BX10-D sợi đơn hai chiều xuôi dòng; với DOM
      Bước sóng (nm) 1490 (TX) / 1310 (RX) nm 1490 (TX) / 1310 (RX) nm
      Loại sợi 1000Base-BX-D 1000Base-BX-D
      loại trình kết nối Đầu nối LC / PC Đầu nối LC / PC
      Khoảng cách truyền tối đa 10 nghìn triệu 10 nghìn triệu

      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-2BX-D-I CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm SG110D-05 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-2BX-D-I CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm SG110D-05 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-2BX-D-I CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm SG110D-05 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-2BX-D-I CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm SG110D-05 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-2BX-D-I TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Switch Cisco SMB của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm SG110D-05 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO GLC-2BX-D-I TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO GLC-2BX-D-I được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SG110D-05 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SG110D-05 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco GLC-2BX-D-I Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Module Cisco GLC-2BX-D-I Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Product

      Transmit Power Range (dBm)

      Receive Power Range (dBm)

      Maximum Channel insertion loss in dB (by fiber type)*

      Transmit and Receive Wavelength Range (nm)

      1000BASE-SX

      -3 to -9.5

      0 to -17

      2.4 (FDDI-grade)
      2.6 (OM1)
      3.4 (400/400)
      3.6 (OM2)
      5 (OM3)

      770 to 860

      1000BASE-LX/LH

      -3 to -9.5

      -3 to -20

      2.4 (any MMF)
      6 (G.652 SMF)

      1270 to 1355

      1000BASE-EX

      +3 to -1

      +1 to -22

      18 (G.652 SMF)

      1290 to 1335

      1000BASE-ZX

      +5 to 0

      -3 to -23

      21 (any SMF)

      1500 to 1580

      1000BASE-BX10-D

      -3 to -9

      -3 to -19.5

      5.5 (G.652 SMF)

      1480 to 1500 (Transmit)

      1260 to 1360 (Receive)

      1000BASE-BX10-U

      -3 to -9

      -3 to -19.5

      6 (G.652 SMF)

      1260 to 1360 (Transmit)

      1480 to 1500 (Receive)

      GLC-BX40-D-I

      -5 to +3

      -25 to +3

      19 (G.652 SMF)

      1540 to 1560 (Transmit)

      1260 to 1360 (Receive)

      GLC-BX40-DA-I

      -5 to +3

      -25 to +3

      19 (G.652 SMF)

      1480 to 1500 (Transmit)

      1260 to 1360 (Receive)

      GLC-BX40-U-I

      -5 to +3

      -25 to +3

      19 (G.652 SMF)

      1260 to 1360 (Transmit)

      1480 to 1600 (Receive)

      GLC-BX80-D-I

      -2 to +3

      -27 to +3

      23 (G.652 SMF)

      1560 to 1580 (Transmit)

      1470 to 1510 (Receive)

      GLC-BX80-U-I

      -2 to +3

      -27 to +3

      23 (G.652 SMF)

      1480 to 1500 (Transmit)

      1550 to 1620 (Receive)

      GLC-GE-DR-LX

      -9.5 to -3

      -25 to -3

      6 (G.652 SMF)

      1260 to 1360

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “GLC-2BX-D-I”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi