GPN-100

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: GPN-100
    • Mô Tả: GPON SFU ONT with 1 GbE Port
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Planet
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ SẢN PHẨM PLANET GPN-100

      GPN-100 là thiết bị optical network được trang bị một cổng GPON và một giao diện Gigabit Ethernet RJ45. Khi hoạt động với Thiết bị đầu cuối đường dây quang PLANET GPON (OLT), GPN-100 cung cấp các giải pháp GPON hiệu quả cao cho mạng FTTx và mạng đa dịch vụ.

      GPN-100 tuân thủ các tiêu chuẩn GPON ITU-T G.984 / G.988 và tiêu chuẩn công nghiệp truyền thông PRC cho các yêu cầu công nghệ GPON Access. Với thiết kế Plug and Play, thật dễ dàng cho việc cài đặt và duy trì triển khai GPON.

      GPN-100 GPON SFU ONT with 1 GbE Port
      GPN-100

      ƯU ĐIỂM CỦA SẢN PHẨM PLANET GPN-100

      Dưới đây là những tính năng nổi bật của GPN-100

      Khả năng truy cập tuyệt vời

      GPN-100 hỗ trợ tốc độ truyền tải xuống và ngược dòng của PON lần lượt là 2,5Gbps và 1,25Gbps. Được kết nối với PLANET GPON OLT – GPL-8000, nó có thể nhận ra tỷ lệ phân chia 1: 128. Bán kính phủ sóng của mạng có thể lên tới 20km.

      Khả năng kiểm soát dịch vụ cao

      GPN-100 hỗ trợ DBA nâng cao (phân bổ băng thông động), giới hạn tốc độ và giới hạn băng thông chính xác, cho phép người dùng chia sẻ tài nguyên băng thông 2,5Gbps một cách thích hợp. Nó cũng hỗ trợ chức năng QoS, đảm bảo chất lượng dịch vụ đáng tin cậy và ưu tiên dịch vụ.

      Kỹ thuật tiết kiệm năng lượng tiên tiến

      PLANET GPN-100, áp dụng công nghệ mạng xanh tiên tiến, tiêu thụ điện năng rất thấp ở chế độ hoạt động đầy tải, giúp tiết kiệm năng lượng hiệu quả nhưng vẫn duy trì hiệu suất cao.

      Giải pháp kết nối mạng quang thụ động hiệu quả về chi phí

      Với các dịch vụ mạng ngày càng tăng như HDTV, IPTV, voice-over-IP (VoIP) và các ứng dụng băng rộng đa phương tiện, nhu cầu về truyền thông băng rộng đã phát triển nhanh chóng. PON là công nghệ NGN (mạng thế hệ tiếp theo) hứa hẹn nhất để đáp ứng nhu cầu. So với các công nghệ truy cập băng thông rộng khác như xDSL và modem cáp, công nghệ PON mang lại lợi thế cạnh tranh bao gồm tuổi thọ lâu dài của cơ sở hạ tầng cáp quang, chi phí vận hành thấp hơn thông qua việc giảm các thành phần “hoạt động”, hỗ trợ khoảng cách xa lên đến 20 km giữa các nút thiết bị và quan trọng nhất là cung cấp băng thông lớn hơn nhiều.

      XEM THÊM CÁC DANH MỤC PLANET

      SẢN PHẨM PLANET GPN-100 CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm GPN-100 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM PLANET GPN-100 CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm GPN-100 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM PLANET GPN-100 CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm GPN-100 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM PLANET GPN-100 CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm GPN-100 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM PLANET GPN-100 TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm thiết bị mạng Planet của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm GPN-100 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM PLANET GPN-100 TẠI AN BÌNH NET

      Sản phẩm GPN-100 được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị GPN-100 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm GPN-100 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Sản Phẩm GPN-100 Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Sản Phẩm GPN-100 Hàng Việt Nam Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Hardware Specifications
      Transmission Speed Downstream: 2.5 Gbps
      Upstream: 1.25 Gbps
      Port [PON Port]
      1 x PON Port, SC/UPC[Ethernet Port]
      1 x RJ45 (10/100/1000BASE-T)
      Fiber Maximum Distance 20km
      Optic Wavelength TX: 1310mm RX: 1490mm
      Optical Receive Sensitivity -28 dBm
      Optical TX Power 0.5~5 dBm
      Reset Button
      LED Indicators 1 Power LED
      1 PON LED
      1 LAN Link LED
      1 LOS LED
      EMS Utility Specifications
      ONT Features MAC address learning
      Supports IGMP snooping
      64 MAC addresses support
      Service level agreement (SLA) support
      Supports ACL and MAC filtering
      Remote loop-back test
      IEEE 802.3ah compliant forward error correction (FEC)
      Environment Specifications
      Dimensions (W x D x H) 80 x 75 x 24 mm
      Weight 100g
      Power Input 12V DC, 0.5A
      Temperature Operating temperature: 0 ~ 50 degrees C
      Storage temperature: -40 ~ 85 degrees C
      Humidity Operating Humidity: 10 ~ 85% non-condensing
      Storage Humidity: 5 ~ 95% non-condensing
      Standards Conformance
      Standards Compliance IEEE 802.3 10BASE-T
      IEEE 802.3u 100BASE-TX
      IEEE 802.3ab 1000BASE-T
      IEEE 802.3x flow control and back pressure
      ITU-T G.984/G.988
      ITU-T Y.1291
      Safety CE

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “GPN-100”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi