IE-4000-16T4G-E

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: IE-4000-16T4G-E
    • Mô Tả: IE4000 switch with 16 FE Copper and 4 GE combo uplink ports
    • Giá Price List: $ 3,239
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (TN): 098.234.5005
    • Ms Lan (Phạm): 0967.40.70.80
    • Tổng quan về IE-4000-16T4G-E

      IE-4000-16T4G-E là bộ chuyển mạch cung cấp 16 x RJ45 10 / 100M, 4 x 1G Combo và LAN Base. IE-4000-16T4G-E lý tưởng cho các ứng dụng Ethernet công nghiệp đòi hỏi các sản phẩm cứng, bao gồm sản xuất, năng lượng, giao thông vận tải, thành phố thông minh.

      IE-4000-16T4G-E được tích hợp xác minh hình ảnh SW để đảm bảo tính xác thực của Phần mềm Cisco. Với hiệu suất tổng thể được cải thiện, băng thông lớn hơn, các tính năng bảo mật nâng cao và phần cứng nâng cao, IE-4000-16T4G-E bổ sung cho danh mục Ethernet công nghiệp hiện tại của các thiết bị chuyển mạch công nghiệp liên quan của Cisco.

      IE-4000-16T4G-E
      IE-4000-16T4G-E

      Sản phẩm được hỗ trợ

      Bảng 1 cho thấy các mô-đun, thẻ, giấy phép và phụ kiện được hỗ trợ.

      Mô hìnhSự miêu tả
      L-IE4000-RTU =Giấy phép DỊCH VỤ IP điện tử cho các thiết bị chuyển mạch IE4000
      C1F1PIE4K5K1K9Cisco ONE Foundation Perpetual – IE 4000/5000
      C1A1PIE40001K9Cisco ONE Advanced Perpetual – IE 4000
      GLC-SX-MM-RGDCisco GLC-SX-MM-RGD 1000Mbps Đa chế độ SFP chắc chắn
      GLC-BX40-UIMô-đun 1000BASE-BX10 SFP cho SMF sợi đơn, bước sóng RX 1310-nm / 1550-nm RX, đầu nối LC / PC đơn
      GLC-TEMô-đun thu phát SFP 1000BASE-T cho dây đồng loại 5
      GLC-ZX-SM1000BASE-ZX SFP
      GLC-BX-U1000BASE-BX SFP, 1310NM
      SFP-GE-L1000BASE-LX / LH SFP (DOM)
      GLC-ZX-SMDMô-đun thu phát Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP, SMF, 1550nm, DOM
      GLC-SX-MMDMô-đun thu phát SFP của Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-FE-100EX100BASE-EX SFP (40 km)
      GLC-FE-100BX-U100BASE-BX10-U SFP

      So sánh IE-4000-16T4G-E với các mặt hàng tương tự

      Bảng 2 cho thấy sự so sánh.

      Mô hình

      IE-4000-4T4P4G-E

      IE-4000-16T4G-E

      Tổng số cổng

      12

      20

      Liên kết lên kết hợp GE (4G)

      4 GE

      4 GE

      Cổng đồng RJ-45 (T)

      4 FE

      16 FE

      Cổng PoE / PoE + (P, GP), ngân sách nguồn PoE tối đa

      4 FE, 125W

      N / A

      Phần mềm mặc định

      Cơ sở LAN

      Cơ sở LAN


      Xem thêm các danh mục Switch công nghiệp Cisco


      SẢN PHẨM IE-4000-16T4G-E CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm IE-4000-16T4G-E luôn được An Bình Net nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM IE-4000-16T4G-E CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      An Bình Net luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. An Bình Net cam kết mọi sản phẩm IE-4000-16T4G-E do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM IE-4000-16T4G-E CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm IE-4000-16T4G-E được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM IE-4000-16T4G-E CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, An Bình Net cam kết giao sản phẩm IE-4000-16T4G-E đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM IE-4000-16T4G-E TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Switch công nghiệp cisco của An Bình Net đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm IE-4000-16T4G-E tại An Bình Net

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM Switch công nghiệp Cisco IE-4000-16T4G-E TẠI AN BÌNH NET

      Switch công nghiệp Cisco IE-4000-16T4G-E được An Bình Net phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị IE-4000-16T4G-E do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm IE-4000-16T4G-E Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Switch công nghiệp Cisco IE-4000-16T4G-E Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: 024 32 06 30 36
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Switch công nghiệp Cisco IE-4000-16T4G-E Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 32 06 30 36
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Mô hình

      IE-4000-16T4G-E

      Tổng số cổng

      20

      Liên kết lên kết hợp GE (4G)

      4 cổng đường lên kết hợp GE

      Cổng đồng RJ-45 (T)

      16 FE

      Phần mềm mặc định

      Bộ tính năng LAN Base

      Kích thước (Cao x Rộng x Dày)

      6,12 x 6,12 x 5,09 inch (155,4 x 155,4 x 129,2 mm)

      Cân nặng

      6,35 pound (2,88 kg)

      Đặc điểm kỹ thuật IE-4000-16T4G-E

      Đặc điểm kỹ thuật vật lý

      Tổng số cổng

      20

      Liên kết lên kết hợp GE (4G)

      4 cổng đường lên kết hợp GE

      (Cổng kết hợp cung cấp một cổng vật lý bằng đồng và một sợi quang và chỉ có thể kích hoạt một cổng tại một thời điểm.)

      Cổng đồng RJ-45 (T)

      16 FE

      Phần mềm mặc định

      Bộ tính năng LAN Base (Có thể nâng cấp lên Dịch vụ IP với một khoản phí.)

      Phần cứng

      ● 1GB DRAM

      ● Bộ nhớ flash tích hợp 128 MB

      ● Thẻ nhớ flash SD có thể tháo rời 1 GB

      ● Đầu nối USB mini

      ● Đầu nối RJ-45

      báo thức

      I / O cảnh báo: hai đầu vào cảnh báo để phát hiện tiếp điểm khô mở hoặc đóng, một rơle đầu ra cảnh báo

      Nguồn điện đầu vào

      ● Điện áp đầu vào DC dự phòng với phạm vi hoạt động: danh định 9,6 đến 60VDC

      ● Dòng đầu vào DC tối đa: 3.7A

      Sự tiêu thụ năng lượng

      35W

      Kích thước (Cao x Rộng x Dày)

      6,12 x 6,12 x 5,09 inch (155,4 x 155,4 x 129,2 mm)

      Cân nặng

      6,35 pound (2,88 kg)

      Chuyển đổi hiệu suất và khả năng mở rộng

      Tỷ lệ chuyển tiếp

      Tốc độ đường truyền cho tất cả các cổng và tất cả các kích thước gói

      Số lượng hàng đợi

      4 đầu ra

      Địa chỉ MAC Unicast

      16.000

      Nhóm phát đa hướng IGMP

      1.000

      Số lượng VLAN

      1.000

      IPv4 MAC bảo mật ACE

      1.000 với Mẫu TCAM mặc định

      Bản dịch NAT

      Hai chiều, 128 mục nhập dịch NAT mạng con duy nhất, có thể mở rộng đến hàng chục nghìn mục nhập đã dịch nếu được thiết kế đúng cách

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “IE-4000-16T4G-E”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      Hotline: 098.234.5005