JD091A | Module Quang HPE Aruba 100M SFP, 80km, 1550nm, Single LC, Single Mode

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: JD091A
    • Mô Tả: JD091A | Module Quang HPE Aruba 100M SFP, 80km, 1550nm, Single LC, Single Mode
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng HPE
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ MODULE QUANG HPE ARUBA JD091A

      JD091A là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối Duplex LC, Module quang HPE JD091A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD091A vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module HPE JD091A được cắm vào.

      Transceiver JD091A ​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode. Nếu module quang HPE JD091A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD091A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

      SFP HPE JD091A​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 100M của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 100M sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming …

      JD091A | Module Quang HPE Aruba 100M SFP, 80km, 1550nm, Single LC, Single Mode
      JD091A | Module Quang HPE Aruba 100M SFP, 80km, 1550nm, Single LC, Single Mode

      Module JD091A có thiết kế nhỏ gọn, thu phát tín hiệu qua sợi quang, hỗ trợ “cắm nóng”, được dùng cho các thiết bị Switch, Router, Converter, DSLAM, SDH… có cổng (khe, slot) theo chuẩn SFP. Module HPE JD091A giúp kết nối, chẩn đoán và giám sát, cung cấp cho người dùng các thông tin vô cùng quan trọng, thường liên quan đến tình trạng truyền và nhận tín hiệu.


      FAQ: CÂU HỎI LIÊN QUAN ĐẾN MODULE QUANG HPE ARUBA JD091A

      Module Quang HPE Aruba JD091A Có Chính Hãng Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ là nhà phân phối Tranceiver HPE Aruba chính hãng, giá rẻ số 1 tại Việt Nam. Chúng tôi cam kết các sản phẩm Module Quang HPE Aruba Aruba do chúng tôi cung cấp đều là hàng chính hãng, được nhập khẩu trực tiếp từ nhà máy sản xuất với chất lượng mới, New Fullbox 100%. do đó, Quý khách hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi bán ra.

      Module Quang HPE Aruba JD091A Được Bảo Hành Bao Lâu?

      Trả lời: ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm tất cả các sản phẩm Module Quang HPE Aruba nói chung, cũng như toàn bộ các sản phẩm thiết bị mạng HPE Aruba nói riêng đều được bảo hành mặc định trong 12 Tháng theo quy định của nhà sản xuất. Tuy nhiên, quý khách hàng hoàn toàn có thể nâng cấp lên gói Bảo Hành Vàng với thời gian bảo hành lên tới 36 Tháng tại ANBINHNET ™.

      Module Quang HPE Aruba JD091A Có sẵn Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ với hàng nghìn khách hàng trên khắp đất nước, chúng tôi luôn đảm bảo hàng hoá có sẵn kho với số lượng lớn để luôn luôn sẵn sàng phục vụ quý khách hàng. Luôn sẵn sàng để cung cấp cho hệ thống của quý khách hàng sản phẩm chất lượng tốt nhất với chi phí hợp lý nhất.

      Module Quang HPE Aruba JD091A Có CO CQ không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ luôn đảm bảo về chất lượng cũng như nguồn gốc hàng hoá. Do đó, chúng tôi cam kết cung cấp đầy đủ các loại giấy tờ như Chứng nhận xuất xứ, tờ khai hải quan…cho khách hàng trong quá trình nghiệm thu, thanh toán.

      Module Quang HPE Aruba JD091A Có Giao Hàng Toàn Quốc Không?

      Trả lời: Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao hàng đến tận công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất!

      Những Ai Đã Mua Sản Phẩm Module Quang HPE Aruba Aruba Của Chúng Tôi?

      Các sản phẩm Thiết bị mạng HPE Aruba của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Module Quang HPE Aruba tại ANBINHNET ™


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG MODULE QUANG HPE ARUBA JD091A

      ANBINHNET là nhà phân phối Module Quang Giá Tốt chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các sản phẩm thiết bị mạng Cisco bao gồm: Switch HPE Aruba, Wifi HPE Aruba, Module Quang Aruba, Phụ Kiện HPE Aruba và tất cả các sản phẩm HPE Aruba khác.

      Các sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều là hàng Mới 100%, đầy đủ các loại giấy tờ như: Chứng nhận xuất xứ CO, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Tất cả các sản phẩm Module Quang HPE Aruba do chúng tôi được cam kết bảo hành trong 12 Tháng theo chính sách và quy định của nhà sản xuất. Đặc biệt, khách hàng có thể nâng cấp gói bảo hành lên 36 Tháng với chi phí rẻ không nơi nào có.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm Module Quang HPE Aruba, Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp miễn phí 24/7,  hoặc khách hàng có thể Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Phân Phối Module Quang HPE Aruba JD091A Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      • Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

      Địa Chỉ Phân Phối Module Quang HPE Aruba JD091A Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

       ANBINHNET là địa chỉ phân phối Thiết bị HPE Aruba hàng đầu tại Việt Nam với đầy đủ các loại: Switch HPE Aruba, Wifi HPE Aruba, Module Quang Aruba, Phụ Kiện HPE Aruba và tất cả các sản phẩm HPE Aruba khác. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm HPE Aruba chính hãng.

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • HPE H3C Compatible JD091A
      Form Factor SFP Max Data Rate 100Mbps
      Wavelength 1550nm Max Cable Distance 80km
      Connector LC duplex Optical Components DFB 1550nm
      Media SMF DOM Support Yes
      TX Power -3~2dBm Receiver Sensitivity < -34dBm
      Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols GR-468, MSA Compliant

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “JD091A | Module Quang HPE Aruba 100M SFP, 80km, 1550nm, Single LC, Single Mode”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi