JW088A SFP-SX 1000BASE-SX

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: JW088A
    • Mô Tả: Module quang Aruba
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng 
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về Module quang Aruba JW088A

      Aruba JW088A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver

      Module quang Aruba JW088A ​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Transceiver JW088A  là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

      JW091A
      Aruba JW088A SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m Transceiver

      Sản phẩm Module quang Aruba này đang được phân phối chính hãng bởi An bình net, hãy liên hệ với chúng tôi qua số điện thoại hoặc email trên website để được hỗ trợ tốt nhất.

      Module quang JW088A dùng co các dòng Switch Sau của Aruba:

      • Aruba Mobility Master Series
      • Aruba SD-WAN Software and Gateways for the Aruba 7000 and 7200 Series Controllers
      • Aruba S1500 Mobility Access Switch
      • Aruba S2500 Mobility Access Switch
      • Aruba S3500 Mobility Access Switch
      • Aruba 7000 Series Cloud Services Controller
      • Aruba 7200 Series Mobility ControllersJW088A

      SẢN PHẨM CÓ JW088A SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thành, sản phẩm JW088A luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM JW088A CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      An Bình Net luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm JW088A do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM JW088A CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm JW088A được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM JW088A CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm JW088A đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM JW088A TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module quang ARUBA của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm JW088A tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM JW088A TẠI AN BÌNH NET

      Sản phẩm JW088A được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị JW088A do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm JW088A Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Quang Aruba Chính Hãng Tại Hà Nội 

      Nếu quý khách ở Hà Nội hoặc các tỉnh lân cận, có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội theo thông tin sau:

      • Địa chỉ: Số 59, Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline/Zalo: 098.234.5005
      • WEBSITE: anbinhnet.com.vn
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

      Địa Chỉ Mua Module Quang Aruba Chính Hãng Tại Sài Gòn (TP HCM) 

      Nếu quý khách ở Sài Gòn hoặc các tỉnh lân cận, có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Sài Gòn theo thông tin sau:

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline/Zalo: 098.234.5005
      • WEBSITE: anbinhnet.com.vn
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Thông số kỹ thuật của module quang Aruba JW088A

      PE Genuine JW088A Vendor Name Aruba
      Form Type SFP 1GBASE-SX Max Data Rate 1.25Gbps
      Wavelength 850nm Max Cable Distance* 550m
      Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
      Cable Type MMF DOM Support Yes
      TX Power -8.2~0.5dBm Receiver Sensitivity < -14.4dBm

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “JW088A SFP-SX 1000BASE-SX”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi