Module Quang Arista

ANBINHNET ™ PHÂN PHỐI MODULE QUANG ARISTA CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

ANBINHNET ™ là đơn vị chuyên phân phối SFP Module chính hãng của các hãng công nghệ hàng đầu hiện nay. Chúng tôi là đại lý phân phối được uỷ quyền của những thương hiệu lớn như Cisco, Mikrotik, Aruba, OEM, SonicWall, Arista, Brocade, Allied Telesis, Dell, F5, Huawei, Palo Alto,…

ANBINHNET ™ phân phối các sản phẩm Module quang chính hãng bao gồm: Module SFP Ruckus, Module SFP Mikrotik, Module SFP OEM, Module SFP SonicWall, Module SFP Allied Telesis, Module SFP Arista, Module SFP Brocade, Module SFP Dell, Module SFP F5, Module SFP Huawei, Module SFP Palo Alto. Đặc biệt là các sản phẩm Module quang Arista chính hãng đến từ Arista Việt Nam.

ANBINHNET ™ cam kết các thiết bị Arista SFP Module do chúng tôi phân phối đều là hàng chính hãng, full box, new 100%. Các sản phẩm đi kèm chế độ bảo hành nhanh trong 24h, thời gian bảo hành 12 tháng theo quy định của nhà sản xuất và có thể nâng cấp gói bảo hành lên tới 36 tháng.

Các sản phẩm của ANBINHNET ™ đã được sử dụng tại rất nhiều các dự án lớn trong và ngoài nước trong các lĩnh vực hạ tầng mạng, đảm bảo an ninh, quản lý cơ sở dữ liệu lớn, hệ thống quản lý, giám sát từ xa cho các bộ ban ngành lớn của chính phủ và các tập đoàn hàng đầu việt nam như: Tổng Cục An Ninh, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng Agribank, Ngân Hàng BIDV, Trung Tâm Vệ Tinh Vinasat, VNPT, FPT, Viettel,…Chúng tôi tư vấn, hỗ trợ khách hàng đầy đủ giấy tờ thủ tục cho các dự án như CO/CQ, Tờ khai hải quan,…đối với các sản phẩm mà công ty cung cấp tới khách hàng.


CÁC SẢN PHẨM MODULE QUANG ARISTA CHÍNH HÃNG ĐƯỢC PHÂN PHỐI BỞI ANBINHNET ™

Trong suốt thời gian phát triển, với hàng trăm, hàng nghìn dự án lớn nhỏ trên khắp Việt Nam ở hầu hết các tỉnh thành, các sản phẩm Module SFP Arista Chính Hãng của chúng tôi đã được các đối tác và khách hàng đánh giá cao về uỵ tín, chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ.

Các thiết bị Module Quang Arista Chính Hãng được ANBINHNET ™ phân phối bao gồm:

JH624A Module Quang Arista QSFP-100G-LRL4 100G QSFP28, 2km, 1310nm, Dual LC, Single Mode
JH625A Module Quang Arista QSFP-100G-LR4 100G QSFP28, 10km, 1310nm, Dual LC, Single Mode
JH626A Module Quang Arista QSFP-100G-SR4 100G QSFP28, 100m, 850nm, Dual LC, Multi Mode
JH627A Module Arista CAB-Q-Q-100G-1M X240 100G QSFP 1m DAC Cable
JH628A Cable DAC Arista CAB-Q-Q-100G-2M QSFP28, 100GbE, 2m
JH629A Cable DAC Arista QSFP28 100GbE 3M
JH630A Cable DAC Arista 100G, QSFP, QSFP28, 5M
JH631A Cable DAC Arista QSFP28 100G 3m
JH632A Cable DAC Arista CAB-Q-Q-100G-5M QSFP28 100G 5m
JH633A Module Quang Arista QSFP-40G-SRBD 40G QSFP+, 150m, 850nm, Dual LC, Multi Mode
JH634A Module Quang Arista QSFP-40G-UNIV 40G QSFP+, 1310nm, Dual LC, 150m Multi Mode/500m Single Mode
JH635A Module Quang Arista QSFP-40G-SR4 40G QSFP+, 100m, 850nm, MPO, Multi Mode
JH636A Module Quang Arista QSFP-40G-LRL4 40G QSFP+, 1km, 1310nm, Dual LC, Single Mode
JH637A Module Quang Arista QSFP-40G-PLRL4 40G QSFP+, 1km, 1310nm, Dual LC, Single Mode
JH638A Cable DAC Arista QSFP+ 40G 1m
JH639A Cable DAC Arista QSFP+ 40G 1m
JH640A Cable DAC Arista QSFP+ 40G 3m
JH641A Cable DAC Arista QSFP+ 40G 5m
JH644A Module Quang Arista 10G SFP+, 150m, 850nm, Dual LC, MMF
JH645A Module Quang Arista 10G SFP+, 400m, 850nm, Dual LC, MMF
JH646A Module Quang Arista 10G SFP+, 1km, 1310nm, Dual LC, SMF
JH647A Module Quang Arista 10G SFP+, 10km, 1310nm, Dual LC, SMF
JH648A Module Quang Arista 1G SFP, 300m, 850nm, Dual LC, MMF
JH649A Module Quang Arista 1G SFP, 10km, 1310nm, Dual LC, SMF
JH650A Module Copper Arista SFP-1G-T 1G, 100m, RJ-45
JH651A Cable DAC Arista SFP+ 10G 0.5m
JH652A Cable DAC Arista SFP+ 10G 1.5m
JH653A Cable DAC Arista SFP+ 10G 2m
JH654A Cable DAC Arista SFP+ 10G 2.5m
JH655A Cable DAC Arista SFP+ 10G 3m
JH656A Cable DAC Arista QSFP+ 40G 0.5m
JH657A Cable DAC Arista QSFP+ 40G, SFP+ 1M
JH658A Cable DAC Arista QSFP+ 40G, SFP+ 10G 2M
JH659A Cable DAC Arista QSFP+ 40G, SFP+ 10G 3m
JH660A Cable DAC Arista QSFP+ 40G, SFP+ 10G 5m
JH661A Cable DAC Arista SFP+ 10G 5m
JH662A Cable DAC Arista SFP+ 10G 3m
JH750A Cable AOC Arista QSFP28 100G 10M
JH751A Cable AOC Arista QSFP28 100G 15m
JH752A Cable AOC Arista QSFP28 100G 20m
JH753A Cable AOC Arista QSFP28 100G 25m
JH754A Cable AOC Arista QSFP28 100G 30m
JH755A Cable AOC Arista  AOC-Q-Q-100G-7M Arista QSFP28 100GbE 7m
JH756A Cable DAC Arista AOC-Q-Q-100M QSFP+ 40G 100m
JH757A Cable DAC Arista AOC-Q-Q-10M QSFP+ 40GbE 10m
JH758A Cable DAC Arista AOC-Q-Q-15M QSFP+ 40GbE 15m
JH759A Cable AOC Arista AOC-Q-Q-20M QSFP+ 40GbE 20m
JH760A Cable AOC Arista AOC-Q-Q-25M QSFP+ 40GbE 25m
JH761A Cable AOC Arista AOC-Q-Q-30M QSFP+ 40GbE 30M
JH762A Cable AOC Arista AOC-Q-Q-50M QSFP+ 40GbE 50m
JH763A Cable AOC Arista AOC-Q-Q-75M QSFP+ 40GbE 75m
JH764A Cable DAC Arista AOC-Q-Q-7M QSFP+ 40GbE 7m
JH765A Cable AOC Arista AOC-S-S-10G-10M SFP+ 10GbE 10M
JH766A Cable AOC Arista AOC-S-S-10G-15M SFP+ 10GbE 15m
JH767A Cable DAC Arista AOC-S-S-10G-20M SFP+ 10GbE 20m
JH768A Cable DAC Arista AOC-S-S-10G-25M SFP+ 10GbE 25M
JH769A Cable AOC Arista AOC-S-S-10G-30M SFP+ 10GbE 30M
JH770A Cable DAC Arista AOC-S-S-10G-7M SFP+ 10GbE 7M
JH772A Cable DAC Arista CAB-Q-Q-0.5M QSFP+ 40GbE 0.5M
JH773A Cable DAC Arista CAB-SFP-SFP-1M SFP+ 10GbE 1m
JH774A Cable DAC Arista CAB-SFP-SFP-5M SFP+ 10GbE 5m
JH834A Cable DAC Arista CAB-Q-4S-100G-1M QSFP28 100G, SFP28 25G 1m
JH835A Cable DAC Arista CAB-Q-4S-100G-2M QSFP28 100G, SFP28 25G 2M
JH836A Cable DAC Arista CAB-Q-4S-100G-3M QSFP28 100G, SFP28 25G 3M
JH888A Module Arista QSFP-100G-CWDM4 100G QSFP28, 2km, 1310nm, LC, SMF
JH889A Module Arista QSFP-40G-ER4 40G QSFP+, 40km, 1550nm, LC, SMF
JH890A Module Arista QSFP-40G-LR4 40G QSFP+, 10km, 1310nm, LC, SMF
JH891A Module Arista QSFP-40G-XCVR 40G QSFP+, 10km, 1310nm, LC, SMF
JH892A Module Arista QSFP-40G-XSR4 40G QSFP+, 450m, 850nm, MPO, MMF
JH893A Module Arista SFP-10G-ER 10G SFP+, 40km, 1550nm, LC, SMF
JH894A Module Arista SFP-10G-ZR 10G SFP+, 80km, 1550nm, LC, SMF
JH979A Cable DAC Arista JH979A SFP28 25G 1M
JH980A Cable DAC Arista SFP28 25GbE 2m
JH981A Cable DAC Arista SFP28 25G 3M
JH982A Cable DAC Arista X240 SFP28 25GbE 5M
JH983A Cable AOC Arista X2A0 SFP28 25GbE 3M
JH984A Cable AOC Arista X2A0 SFP28 25GbE 5M
JH985A Cable AOC Arista X2A0 SFP28 25GbE 7M
JH986A Cable AOC Arista X2A0 SFP28 25GbE 10m
JH987A Cable AOC Arista X2A0 SFP28 25GbE 15m
JH988A Cable AOC Arista X2A0 SFP28 25GbE 20m
JH989A Cable AOC Arista X2A0 SFP28 25GbE 25m
JH990A Cable AOC Arista X2A0 SFP28 25GbE 30m
JH991A Module Arista SFP-25G-SR 25G SFP28, 100m, 850nm, LC, MMF
JH992A Module Arista SFP-25G-LR 25G SFP28, 10km, 1310nm, LC, SMF
JH993A Cable DAC Arista CAB-Q-4S-100G-5M QSFP28 100, SFP28 25G 5m
JQ028A Module Arista QSFP-100G-PSM4 100G QSFP28, 500m, 1310nm, LC, SMF
JQ191A Module Arista QSFP-100G-SRBD 100G QSFP28, 100m, 850nm, LC, MMF
JQ192A Module Arista 100G QSFP28, 100m, 850nm, MTP/MPO, MMF
JQ406A Module Arista 100G QSFP28, 30km, 1550nm, Dual LC, SMF

TẠI SAO NÊN MUA MODULE QUANG ARISTA CHÍNH HÃNG TẠI ANBINHNET ™

Công Ty TNHH Mạng Viễn Thông An Bình là đơn vị chuyên cung cấp các giải pháp và sản phẩm về Hệ Thống Mạng – Viễn Thông – Điện Nhẹ hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi là đơn vị phân phối chính hãng của nhiều thương hiệu hàng đầu thế giới gồm:

Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp đầy đủ các sản phẩm và giải pháp hỗ trợ gồm:

Với mong muốn mang sản phẩm tới tay người tiêu dùng một cách nhanh chóng nhất, cũng như giúp thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận các thiết bị Module Arista Chính Hãng đến từ những thương hiệu hàng đầu hiện nay. Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết sau:

Hàng Chính Hãng

ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm Module Quang Arista của chúng tôi bán ra đều là hàng Chính Hãng, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính hãng tại Việt Nam.

Giá Tốt Nhất

ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm SFP Transceiver Arista chính hãng do chúng tôi bán ra luôn được bán với giá thành tốt nhất thị trường. Chúng tôi có mức giá hỗ trợ các đại lý, nhà thầu và các dự án lớn, nhỏ. Đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

Dịch Vụ Tốt Nhất

Tôn chỉ của ANBINHNET ™ là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về các sản phẩm SFP Module Arista của quý khách hàng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý.

Đổi Trả Miễn Phí

ANBINHNET ™ có chính sách đổi trả miễn phí trong thời gian 7 ngày nếu hàng hoá có vấn đề như tương thích, không ổn định hay lỗi do nhà sản xuất…

Đặc biệt, chúng tôi có chính sách cho quý khách hàng dùng thử sản phẩm trước khi mua. -> Chỉ Thu Tiền Khi Khách Hàng Thoả Mãn

Chế Độ Bảo Hành 1 Đổi 1

Các sản phẩm Module quang Arista giá rẻ chính hãng được ANBINHNET ™ bán ra cho khách hàng đều được cam kết bảo hành 1️⃣ đổi 1️⃣ trong thời gian quy định. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng thiết bị mới đúng chủng loại.


KHÁCH HÀNG CỦA CHÚNG TÔI LÀ AI?

Các sản phẩm Module Quang Arista Chính Hãng của chúng tôi phân phối đã được sử dụng tại rất nhiều các dự án lớn trong và ngoài nước trong các lĩnh vực hạ tầng mạng, đảm bảo an ninh, quản lý cơ sở dữ liệu lớn, hệ thống quản lý, giám sát từ xa cho các bộ ban ngành lớn của chính phủ và các tập đoàn hàng đầu việt nam như: Tổng Cục An Ninh, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng Agribank, Trung Tâm Vệ Tinh Vinasat, VNPT, FPT, Viettel,…Chúng tôi tư vấn, hỗ trợ khách hàng đầy đủ giấy tờ thủ tục cho các dự án như CO/CQ, Tờ khai hải quan,…đối với các sản phẩm mà công ty cung cấp tới khách hàng.

Với việc sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng bởi những khách hàng lớn, có uy tín cũng như những đơn vị thuộc top đứng đầu trong ngành CNTT đã giúp khẳng định chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ của chúng tôi. Do vậy, quý khách hoàn toàn có thể yên tâm khi lựa chọn các sản phẩm Module Arista Chính Hãng của chúng tôi.


ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI MODULE QUANG ARISTA CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

ANBINHNET ™ có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn), giúp mang lại sự thuận tiện cho khách hàng có nhu cầu mua thiết bị SFP Module Arista chính hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Module quang Arista giá tốt đến với khách hàng.

Ngoài ra thì chúng tôi phân phối Module SFP Arista Chính Hãng trên toàn quốc, Do đó nếu khách hàng không có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại… 

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ Trợ Kỹ Thuật của các thiết bị Module Quang Arista Chính Hãng, Hãy Chát Ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của ANBINHNET ™. Hoặc quý khách có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Arista Chính Hãng Tại Hà Nội

  • Địa chỉ: Số 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Arista Chính Hãng Tại TP HCM (Sài Gòn)

  • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

ANBINHNET ™ là địa chỉ phân phối Module Quang Arista Chính Hãng với đầy đủ các sản phẩm bao gồm: Module Quang Arista 100Mb, Module Quang Arista 1G, Module Quang Arista 10G, Module Quang Arista 25G, Module Quang Arista 40G, Module Quang Arista 100G. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm SFP Module Arista Chính Hãng.

Đọc thêm

Rút gọn

Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

    • Kết Nối Với Chúng Tôi