Module Quang Huawei

ANBINHNET ™ PHÂN PHỐI MODULE QUANG HUAWEI CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

ANBINHNET ™ là đơn vị chuyên phân phối Module Quang chính hãng của các hãng công nghệ hàng đầu hiện nay. Chúng tôi là đại lý phân phối được uỷ quyền của những thương hiệu lớn như Cisco, Mikrotik, Aruba, OEM, SonicWall, Arista, Brocade, Allied Telesis, Dell, F5, Huawei, Palo Alto,…

ANBINHNET ™ phân phối các sản phẩm Module quang chính hãng bao gồm: Module SFP Ruckus, Module SFP Mikrotik, Module SFP OEM, Module SFP SonicWall, Module SFP Allied Telesis, Module SFP Arista, Module SFP Brocade, Module SFP Dell, Module SFP F5, Module SFP Huawei, Module SFP Palo Alto. Đặc biệt là các sản phẩm Module quang Huawei chính hãng đến từ Huawei Việt Nam.

ANBINHNET ™ cam kết các thiết bị Huawei SFP Module do chúng tôi phân phối đều là hàng chính hãng, full box, new 100%. Các sản phẩm đi kèm chế độ bảo hành nhanh trong 24h, thời gian bảo hành 12 tháng theo quy định của nhà sản xuất và có thể nâng cấp gói bảo hành lên tới 36 tháng.

Các sản phẩm của ANBINHNET ™ đã được sử dụng tại rất nhiều các dự án lớn trong và ngoài nước trong các lĩnh vực hạ tầng mạng, đảm bảo an ninh, quản lý cơ sở dữ liệu lớn, hệ thống quản lý, giám sát từ xa cho các bộ ban ngành lớn của chính phủ và các tập đoàn hàng đầu việt nam như: Tổng Cục An Ninh, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng Agribank, Ngân Hàng BIDV, Trung Tâm Vệ Tinh Vinasat, VNPT, FPT, Viettel,…Chúng tôi tư vấn, hỗ trợ khách hàng đầy đủ giấy tờ thủ tục cho các dự án như CO/CQ, Tờ khai hải quan,…đối với các sản phẩm mà công ty cung cấp tới khách hàng.


CÁC SẢN PHẨM MODULE QUANG HUAWEI CHÍNH HÃNG ĐƯỢC PHÂN PHỐI BỞI ANBINHNET ™

Trong suốt thời gian phát triển, với hàng trăm, hàng nghìn dự án lớn nhỏ trên khắp Việt Nam ở hầu hết các tỉnh thành, các sản phẩm Module SFP Huawei Chính Hãng của chúng tôi đã được các đối tác và khách hàng đánh giá cao về uỵ tín, chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ.

Các thiết bị Module Quang Huawei Chính Hãng được ANBINHNET ™ phân phối bao gồm:

02310CRM OSXD22N00 Module Quang Huawei 10G SFP+, 40km, 1550nm, LC Duplex, Single Mode
02310CRM OSXD22N00 Module Quang Huawei 10G SFP+, 220m, 1310nm, LC Duplex, Multi Mode
02310MHR QSFP-40G-iSR4 Module Quang Huawei 40G QSFP+, 150m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode
02310MHS QSFP-40G-LR4 Module Quang Huawei 40G QSFP+, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02310MNW SFP-10G-USR Module Quang Huawei 10G SFP+, 400m, 850nm, LC Duplex, Multi Mode
02310MUG QSFP-40G-CU1M Dây Nhảy Quang Huawei QSFP+ to QSFP+, 40G, 1m
02310MUH QSFP-40G-CU3M Dây Nhảy Quang Huawei QSFP+ to QSFP+, 40G, 3m
02310MUJ QSFP-40G-CU5M Dây Nhảy Quang Huawei QSFP+ to QSFP+, 40G, 5m
02310MUK QSFP-4SFP10G-CU1M Dây Nhảy Quang Huawei 40G QSFP+ to 4x10G SFP+, 1m
02310MUL QSFP-4SFP10G-CU3M Dây Nhảy Quang Huawei 40G QSFP+ to 4x10G SFP+, 3m
02310MUM QSFP-4SFP10G-CU5M Dây Nhảy Quang Huawei 40G QSFP+ to 4x10G SFP+, 5m
02310QBJ SFP-10G-BXU1 Module Quang Huawei 10G SFP+, 10km, 1270nm-TX/1330nm-RX, Single LC, Single Mode
02310QDJ SFP-10G-LR Module Quang Huawei 10G SFP+, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02310QWH SFP-10G-AOC10M Dây Nhảy Quang Huawei 10G SFP+ to 10G SFP+, 10m
02310RMB QSFP-40G-eSR4 Module Quang Huawei 40G QSFP+, 400m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode
02310SNN SFP-10G-ZR Module Quang Huawei 10G SFP+, 80km, 1550nm, LC Duplex, Single Mode
02310SSJ QSFP-4SFP10-AOC10M Dây Nhảy Quang Huawei 40G QSFP+ to 4x10G SFP+, 10m
02310YTB CFP-100G-SR10 Module Quang Huawei 100G CFP2, 100m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode
02310YTD CFP-100G-LR4 Module Quang Huawei 100G CFP2, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02310YTE CFP-100G-ER4 Module Quang Huawei 100G CFP, 40km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02311AEJ CFP2-100G-SR10 Module Quang Huawei 100G CFP2, 100m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode
02311AEM CFP2-100G-LR4 Module Quang Huawei 100G CFP2, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02311BJJ SFP-10G-iLR Module Quang Huawei 10G SFP+, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02311BKP SFP-10G-AOC-3M Dây Nhảy Quang Huawei 10G SFP+ to 10G SFP+, 3m
02311BKT QSFP-40G-ER4 Module Quang Huawei 40G QSFP+, 40km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02311DTR QSFP-40G-eSM4 Module Quang Huawei 40G QSFP+, 10km, 1310nm, MTP/MPO, Single Mode
02311FPA QSFP-40G-SR-BD Module Quang Huawei 40G QSFP+, 150m, 850nm, LC Duplex, Multi Mode
02311GBW QSFP28-100G-SR4 Module Quang Huawei 100G QSFP28, 100m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode
02311KNQ QSFP-100G-AOC-10M Dây Nhảy Quang Huawei 100G QSFP28 to 100G QSFP28, 10m
02311KNR SFP-25G-SR Module Quang Huawei 25G SFP28, 100m, 850nm, LC Duplex, Multi Mode
02311KNT SFP-25G-AOC-10M Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 10m
02311KNU QSFP28-100G-LR4 Module Quang Huawei 100G QSFP28, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02311KNW QSFP28-100G-CU1M Dây Nhảy Quang Huawei 100G QSFP28 to 100G QSFP28, 1m
02311KNX QSFP28-100G-CU3M Dây Nhảy Quang Huawei 100G QSFP28 to 100G QSFP28, 3m
02311MNM QSFP28-100G-PSM4 Module Quang Huawei 100G QSFP28, 500m, 1310nm, MTP/MPO, Single Mode
02311MNN QSFP-100G-CWDM4 Module Quang Huawei 100G QSFP28, 2km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02311MNV SFP-25G-CU3M-N Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 3m
02311MNW SFP-25G-CU5M Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 5m
02311MNX QSFP-4SFP25G-CU1M Dây Nhảy Quang Huawei 100G QSFP28 to 4x25G SFP28, 1m
02311MNY QSFP-4SFP25G-CU3M Dây Nhảy Quang Huawei 100G QSFP28 to 4x25G SFP28, 3m
02311MPA QSFP-4SFP25G-CU3M-N Dây Nhảy Quang Huawei 100G QSFP28 to 4x25G SFP28, 3m
02311MPB QSFP-4SFP25G-CU5M Dây Nhảy Quang Huawei 100G QSFP28 to 4x25G SFP28, 5m
02311MPC SFP-25G-AOC-7M Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 7m
02311MPD SFP-25G-AOC-5M Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 5m
02311MPE SFP-25G-AOC-3M Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 3m
02311NCL CFP2-100G-ER4 Module Quang Huawei 100G CFP2, 40km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02311NKS SFP-25G-CU1M Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 1m
02311NKV SFP-25G-CU3M Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 3m
02311PQS SFP-10G-AOC-5M Dây Nhảy Quang Huawei 10G SFP+ to 10G SFP+, 5m
02311PQT SFP-10G-AOC-7M Dây Nhảy Quang Huawei 10G SFP+ to 10G SFP+, 7m
02311PUU QSFP-40G-SDLC-PAM Module Quang Huawei 40G QSFP+, 2km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode/Multi Mode
02311QTR QSFP-40G-eSDLC-PAM Module Quang Huawei 40G QSFP+, 2km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode/Multi Mode
02311QUK QSFP-100G-SWDM4 Module Quang Huawei 100G QSFP28, 100m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode
02311YJH SFP-25G-AOC-5M-A Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 5m
02311YJK SFP-25G-AOC-7M-A Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 7m
02311YJM SFP-25G-AOC-10M-A Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 10m
02311YJP SFP-25G-AOC-20M-A Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 20m
02311YVB QSFP-40G-LR4-Lite Module Quang Huawei 40G QSFP+, 2km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02311YXR QSFP-100G-ER4-Lite Module Quang Huawei 100G QSFP28, 40km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02312DAN SFP-10G-ZDWT-L Module Quang Huawei 10G SFP+, 80km, 1550nm, LC Duplex, Single Mode
02312DAT QSFP-100G-eCWDM4 Module Quang Huawei 100G QSFP28, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02312DYA QSFP-100G-CWDM4-ISP Module Quang Huawei 100G QSFP28, 2km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02312ELG QSFP-40G-eSDLC-PAM-G2 Module Quang Huawei 40G QSFP+, 300m, 850nm, LC Duplex, Multi Mode
02312ELH QSFP-40G-SDLC-PAM-G2 Module Quang Huawei 40G QSFP+, 150m, 850nm, LC Duplex, Multi Mode
02312KDM QSFP-100G-LR4-ISP Module Quang Huawei 100G QSFP28, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
02318169 OMXD30000 Module Quang Huawei 10G SFP+, 300m, 850nm, LC Duplex, Multi Mode
34061638 SFP-25G-AOC-5M-A1 Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 5m
34061638-001 SFP-25G-AOC-7M-A1 Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 7m
34061638-002 SFP-25G-AOC-10M-A1 Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 10m
34061638-003 SFP-25G-AOC-20M-A1 Dây Nhảy Quang Huawei 25G SFP28 to 25G SFP28, 20m

TẠI SAO NÊN MUA MODULE QUANG HUAWEI CHÍNH HÃNG TẠI ANBINHNET ™

Công Ty TNHH Mạng Viễn Thông An Bình là đơn vị chuyên cung cấp các giải pháp và sản phẩm về Hệ Thống Mạng – Viễn Thông – Điện Nhẹ hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi là đơn vị phân phối chính hãng của nhiều thương hiệu hàng đầu thế giới gồm:

Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp đầy đủ các sản phẩm và giải pháp hỗ trợ gồm:

Với mong muốn mang sản phẩm tới tay người tiêu dùng một cách nhanh chóng nhất, cũng như giúp thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận các thiết bị Module Huawei Chính Hãng đến từ những thương hiệu hàng đầu hiện nay. Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết sau:

Hàng Chính Hãng

ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm Module Quang Huawei của chúng tôi bán ra đều là hàng Chính Hãng, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính hãng tại Việt Nam.

Giá Tốt Nhất

ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm SFP Transceiver Huawei chính hãng do chúng tôi bán ra luôn được bán với giá thành tốt nhất thị trường. Chúng tôi có mức giá hỗ trợ các đại lý, nhà thầu và các dự án lớn, nhỏ. Đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

Dịch Vụ Tốt Nhất

Tôn chỉ của ANBINHNET ™ là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về các sản phẩm SFP Module Huawei của quý khách hàng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý.

Đổi Trả Miễn Phí

ANBINHNET ™ có chính sách đổi trả miễn phí trong thời gian 7 ngày nếu hàng hoá có vấn đề như tương thích, không ổn định hay lỗi do nhà sản xuất…

Đặc biệt, chúng tôi có chính sách cho quý khách hàng dùng thử sản phẩm trước khi mua. -> Chỉ Thu Tiền Khi Khách Hàng Thoả Mãn

Chế Độ Bảo Hành 1 Đổi 1

Các sản phẩm Module quang Huawei giá rẻ chính hãng được ANBINHNET ™ bán ra cho khách hàng đều được cam kết bảo hành 1️⃣ đổi 1️⃣ trong thời gian quy định. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng thiết bị mới đúng chủng loại.


KHÁCH HÀNG CỦA CHÚNG TÔI LÀ AI?

Các sản phẩm Module Quang Huawei Chính Hãng của chúng tôi phân phối đã được sử dụng tại rất nhiều các dự án lớn trong và ngoài nước trong các lĩnh vực hạ tầng mạng, đảm bảo an ninh, quản lý cơ sở dữ liệu lớn, hệ thống quản lý, giám sát từ xa cho các bộ ban ngành lớn của chính phủ và các tập đoàn hàng đầu việt nam như: Tổng Cục An Ninh, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng Agribank, Trung Tâm Vệ Tinh Vinasat, VNPT, FPT, Viettel,…Chúng tôi tư vấn, hỗ trợ khách hàng đầy đủ giấy tờ thủ tục cho các dự án như CO/CQ, Tờ khai hải quan,…đối với các sản phẩm mà công ty cung cấp tới khách hàng.

Với việc sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng bởi những khách hàng lớn, có uy tín cũng như những đơn vị thuộc top đứng đầu trong ngành CNTT đã giúp khẳng định chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ của chúng tôi. Do vậy, quý khách hoàn toàn có thể yên tâm khi lựa chọn các sản phẩm Module Huawei Chính Hãng của chúng tôi.


ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI MODULE QUANG HUAWEI CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

ANBINHNET ™ có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn), giúp mang lại sự thuận tiện cho khách hàng có nhu cầu mua thiết bị SFP Module Huawei chính hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Module quang Huawei giá tốt đến với khách hàng.

Ngoài ra thì chúng tôi phân phối Module SFP Huawei Chính Hãng trên toàn quốc, Do đó nếu khách hàng không có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại… 

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ Trợ Kỹ Thuật của các thiết bị Module Quang Huawei Chính Hãng, Hãy Chát Ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của ANBINHNET ™. Hoặc quý khách có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Huawei Chính Hãng Tại Hà Nội

  • Địa chỉ: Số 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Huawei Chính Hãng Tại TP HCM (Sài Gòn)

  • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

ANBINHNET ™ là địa chỉ phân phối Module Quang Huawei Chính Hãng với đầy đủ các sản phẩm bao gồm: Module Quang Huawei 10G, Module Quang Huawei 25G, Module Quang Huawei 40G, Module Quang Huawei 100G. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm SFP Module Huawei Chính Hãng.

Đọc thêm

Rút gọn

Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

    • Kết Nối Với Chúng Tôi