Module Quang Mikrotik

Hiển thị 1–24 của 26 kết quả

ANBINHNET ™ PHÂN PHỐI MODULE QUANG MIKROTIK CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

Module Mikrotik Là Gì?

Module Mikrotik hay Module Quang Mikrotik là thiết bị thu phát tín hiệu quang nhỏ gọn, hỗ trợ “cắm nóng”, được dùng cho các thiết bị Switch, Router, Converter, DSLAM, SDH có cổng (khe, slot) theo chuẩn SFP (Small Form-factor Pluggable). Module quang Mikrotik còn được biết đến với những tên gọi khác như Module SFP MikrotikMikrotik SFP Transceiver.

Module quang Mikrotik có thiết kế nhỏ gọn, bao gồm hai đầu. Trong đó, một đầu của Module Mikrotik có thể cắm nóng vào các thiết bị như chuyển mạch, bộ định tuyến, thiết bị tường lửa, bộ chuyển đổi.v.v…. Đầu còn lại của Module Mikrotik kết nối với các hệ thống cáp quang hoặc cáp đồng.

Module Mikrotik được thiết kế để hỗ trợ chuẩn SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, và nhiều chuẩn truyền dẫn khác. Khoảng cách truyền dữ liệu tối đa mà Module quang SFP Mikrotik hỗ trợ lên tới 150km.


CÁC SẢN PHẨM MODULE QUANG MIKROTIK CHÍNH HÃNG ĐƯỢC PHÂN PHỐI BỞI ANBINHNET ™

Trong suốt thời gian phát triển, với hàng trăm, hàng nghìn dự án lớn nhỏ trên khắp Việt Nam ở hầu hết các tỉnh thành, các sản phẩm Module SFP Mikrotik Chính Hãng của chúng tôi đã được các đối tác và khách hàng đánh giá cao về uỵ tín, chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ.

Các thiết bị Module Quang Mikrotik Chính Hãng được ANBINHNET ™ phân phối bao gồm:

Q+85MP01D Module Quang MikroTik 40G QSFP+, 150m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode
S-31DLC20D Module Quang MikroTik 1.25G, 20km, 1310nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-3553LC20D Module Quang MikroTik 1.25G, 20km, 1310/1550nm, Single LC UPC, Single Mode
S-4554LC80D Module Quang MikroTik 1.25G, 80km, 1490/1550nm, Single LC UPC, Single Mode
S-55DLC80D Module Quang MikroTik 1.25G, 80km, 1550nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-85DLC05D Module Quang MikroTik 1.25G, 550m, 850nm, Dual LC UPC, Multi Mode
S-C47DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 50km, 1470nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C49DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1490nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C51DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1510nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C53DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1530nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C55DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1550nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C57DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1570nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C59DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1590nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C61DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1610nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-RJ01 Module Copper MikroTik 1.25G, 100m, RJ-45
S+2332LC10D Module Quang MikroTik 10G SFP+, 10km, 1270/1330nm, Single LC UPC, Single Mode
S+85DLC03D 10G Module Quang MikroTik 10G SFP+, 300m, 850nm, Dual LC UPC, Multi Mode
S+C47DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1470nm, Dual LC
S+C49DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1490nm, Dual LC
S+C53DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1530nm, Dual LC
S+C55DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1550nm, Dual LC
S+C57DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1570nm, Dual LC
S+C59DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1590nm, Dual LC
S+C61DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1610nm, Dual LC
S+RJ10 Module Copper MikroTik 10G, 200m, 1310nm, RJ-45
XS+31LC10D Module Quang MikroTik 1G SFP/10G SFP+/25G SFP28, 10km, 1310nm, Dual LC UPC, Single Mode

TẠI SAO NÊN MUA MODULE MIKROTIK CHÍNH HÃNG TẠI ANBINHNET?

Với mong muốn mang sản phẩm tới tay người tiêu dùng một cách nhanh chóng nhất, cũng như giúp thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận các thiết bị Module Quang Mikrotik Chính Hãng đến từ Mikrotik Việt Nam, Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết liên quan tới sản phẩm Module Mikrotik như sau:

Module Mikrotik Hàng Chính Hãng

ANBINHNET cam kết các sản phẩm Module quang Mikrotik của chúng tôi bán ra đều là Hàng Chính Hãng của Mikrotik, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính thức như FPT và TECHDATA…

Module Mikrotik Giá Tốt Nhất

ANBINHNET cam kết các sản phẩm Mikrotik Module SFP Chính Hãng Việt Nam luôn được bán với giá thành rẻ nhất thị trường. Chúng tôi có mức giá hỗ trợ các đại lý, nhà thầu và các dự án lớn, nhỏ. Đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

Module Mikrotik Đi Kèm Dịch Vụ Tốt Nhất

Tôn chỉ của ANBINHNET là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về Module quang Mikrotik Chính Hãng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, khảo sát công trình cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý bởi nhân viên phụ trách trực tiếp hoặc thông qua hòm thư hoặc số Hotline công khai trên website của chúng tôi.

Module Mikrotik Đầy Đủ CO CQ

Để đảm bảo cho nguồn gốc và chất lượng hàng hoá của các thiết bị Module Quang Mikrotik Chính Hãng, cũng như giúp hỗ trợ cho việc nghiệm thu, quyết toán các công trình và dự án Mikrotik của quý khách hàng được nhanh nhất, ANBINHNET cam kết cung cấp đầy đủ các chứng từ như: CO, CQ, Invoice, Packing List…cho các sản phẩm Module Mikrotik chính hãng của Mikrotik Việt Nam được chúng tôi bán ra.

Module Mikrotik Bảo Hành Chính Hãng 1 Đổi 1

Các sản phẩm Mikrotik module chính hãng được ANBINHNET bán ra cho khách hàng đều được cam kết bảo hành 1️⃣ đổi 1️⃣ trong thời gian quy định. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng thiết bị mới đúng chủng loại.


KHÁCH HÀNG CỦA CHÚNG TÔI LÀ AI?

Các sản phẩm Module Quang Mikrotik Chính Hãng của chúng tôi phân phối đã được sử dụng tại rất nhiều các dự án lớn trong và ngoài nước trong các lĩnh vực hạ tầng mạng, đảm bảo an ninh, quản lý cơ sở dữ liệu lớn, hệ thống quản lý, giám sát từ xa cho các bộ ban ngành lớn của chính phủ và các tập đoàn hàng đầu việt nam như: Tổng Cục An Ninh, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng Agribank, Trung Tâm Vệ Tinh Vinasat, VNPT, FPT, Viettel,…Chúng tôi tư vấn, hỗ trợ khách hàng đầy đủ giấy tờ thủ tục cho các dự án như CO/CQ, Tờ khai hải quan,…đối với các sản phẩm mà công ty cung cấp tới khách hàng.

Với việc sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng bởi những khách hàng lớn, có uy tín cũng như những đơn vị thuộc top đứng đầu trong ngành CNTT đã giúp khẳng định chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ của chúng tôi. Do vậy, quý khách hoàn toàn có thể yên tâm khi lựa chọn các sản phẩm Module SFP Mikrotik Chính Hãng của chúng tôi.


ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI MODULE MIKROTIK CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

ANBINHNET là nhà phân phối Module Quang SFP uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá Discount theo quy định của Mikrotik, đặc biệt hơn là hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

ANBINHNET có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn), giúp mang lại sự thuận tiện cho khách hàng có nhu cầu mua thiết bị Module Mikrotik Chính Hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Module Mikrotik Giá Tốt đến với khách hàng.

Ngoài ra thì chúng tôi Phân Phối Module Quang Mikrotik Chính Hãng trên toàn quốc, do đó nếu khách hàng không có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại…

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ Trợ Kỹ Thuật của các Thiết Bị Mikrotik ANBINHNETHãy Chát Ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của ANBINHNET. Hoặc quý khách có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Mikrotik Chính Hãng Tại Hà Nội

  • Địa chỉ: Số 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Mikrotik Chính Hãng Tại TP HCM (Sài Gòn)

  • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

ANBINHNET ™ là địa chỉ phân phối Module Quang Mikrotik Chính Hãng với đầy đủ các sản phẩm bao gồm: Module Quang Mikrotik 100Mb, Module Quang Mikrotik 1G, Module Quang Mikrotik 10G, Module Quang Mikrotik 25G, Module Quang Mikrotik 40G, Module Quang Mikrotik 100G. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm SFP Module Mikrotik Chính Hãng.

HOTLINE 24/7: 098.234.5005 - 0967.40.70.80