Module Quang Mikrotik

ANBINHNET ™ PHÂN PHỐI MODULE QUANG MIKROTIK CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

ANBINHNET ™ là đơn vị chuyên phân phối Module Quang chính hãng của các hãng công nghệ hàng đầu hiện nay. Chúng tôi là đại lý phân phối được uỷ quyền của những thương hiệu lớn như Cisco, Mikrotik, Aruba, OEM, SonicWall, Arista, Brocade, Allied Telesis, Dell, F5, Huawei, Palo Alto,…

ANBINHNET ™ phân phối các sản phẩm Module quang chính hãng bao gồm: Module Quang Ruckus, Module Quang Mikrotik, Module Quang OEM, Module Quang SonicWall, Module Quang Allied Telesis, Module Quang Arista, Module Quang Brocade, Module Quang Dell, Module Quang F5, Module Quang Huawei, Module Quang Palo Alto. Đặc biệt là các sản phẩm Module quang Mikrotik chính hãng đến từ Mikrotik Việt Nam.

ANBINHNET ™ cam kết các thiết bị Mikrotik SFP Module do chúng tôi phân phối đều là hàng chính hãng, full box, new 100%. Các sản phẩm đi kèm chế độ bảo hành nhanh trong 24h, thời gian bảo hành 12 tháng theo quy định của nhà sản xuất và có thể nâng cấp gói bảo hành lên tới 36 tháng.

Các sản phẩm của ANBINHNET ™ đã được sử dụng tại rất nhiều các dự án lớn trong và ngoài nước trong các lĩnh vực hạ tầng mạng, đảm bảo an ninh, quản lý cơ sở dữ liệu lớn, hệ thống quản lý, giám sát từ xa cho các bộ ban ngành lớn của chính phủ và các tập đoàn hàng đầu việt nam như: Tổng Cục An Ninh, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng Agribank, Ngân Hàng BIDV, Trung Tâm Vệ Tinh Vinasat, VNPT, FPT, Viettel,…Chúng tôi tư vấn, hỗ trợ khách hàng đầy đủ giấy tờ thủ tục cho các dự án như CO/CQ, Tờ khai hải quan,…đối với các sản phẩm mà công ty cung cấp tới khách hàng.


CÁC SẢN PHẨM MODULE QUANG MIKROTIK CHÍNH HÃNG ĐƯỢC PHÂN PHỐI BỞI ANBINHNET ™

Trong suốt thời gian phát triển, với hàng trăm, hàng nghìn dự án lớn nhỏ trên khắp Việt Nam ở hầu hết các tỉnh thành, các sản phẩm Module SFP Mikrotik Chính Hãng của chúng tôi đã được các đối tác và khách hàng đánh giá cao về uỵ tín, chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ.

Các thiết bị Module Quang Mikrotik Chính Hãng được ANBINHNET ™ phân phối bao gồm:

Q+85MP01D Module Quang MikroTik 40G QSFP+, 150m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode
S-31DLC20D Module Quang MikroTik 1.25G, 20km, 1310nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-3553LC20D Module Quang MikroTik 1.25G, 20km, 1310/1550nm, Single LC UPC, Single Mode
S-4554LC80D Module Quang MikroTik 1.25G, 80km, 1490/1550nm, Single LC UPC, Single Mode
S-55DLC80D Module Quang MikroTik 1.25G, 80km, 1550nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-85DLC05D Module Quang MikroTik 1.25G, 550m, 850nm, Dual LC UPC, Multi Mode
S-C47DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 50km, 1470nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C49DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1490nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C51DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1510nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C53DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1530nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C55DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1550nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C57DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1570nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C59DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1590nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-C61DLC40D Module Quang MikroTik 1.25G, 40km, 1610nm, Dual LC UPC, Single Mode
S-RJ01 Module Copper MikroTik 1.25G, 100m, RJ-45
S+2332LC10D Module Quang MikroTik 10G SFP+, 10km, 1270/1330nm, Single LC UPC, Single Mode
S+85DLC03D 10G Module Quang MikroTik 10G SFP+, 300m, 850nm, Dual LC UPC, Multi Mode
S+C47DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1470nm, Dual LC
S+C49DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1490nm, Dual LC
S+C53DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1530nm, Dual LC
S+C55DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1550nm, Dual LC
S+C57DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1570nm, Dual LC
S+C59DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1590nm, Dual LC
S+C61DLC10D Module SFP+ CWDM MikroTik 10G, 10km, 1610nm, Dual LC
S+RJ10 Module Copper MikroTik 10G, 200m, 1310nm, RJ-45
XS+31LC10D Module Quang MikroTik 1G SFP/10G SFP+/25G SFP28, 10km, 1310nm, Dual LC UPC, Single Mode

TẠI SAO NÊN MUA MODULE QUANG MIKROTIK CHÍNH HÃNG TẠI ANBINHNET ™

Công Ty TNHH Mạng Viễn Thông An Bình là đơn vị chuyên cung cấp các giải pháp và sản phẩm về Hệ Thống Mạng – Viễn Thông – Điện Nhẹ hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi là đơn vị phân phối chính hãng của nhiều thương hiệu hàng đầu thế giới gồm:

Ngoài ra, chúng tôi còn cung cấp đầy đủ các sản phẩm và giải pháp hỗ trợ gồm:

Với mong muốn mang sản phẩm tới tay người tiêu dùng một cách nhanh chóng nhất, cũng như giúp thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận các thiết bị Module Mikrotik Chính Hãng đến từ những thương hiệu hàng đầu hiện nay. Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết sau:

Hàng Chính Hãng

ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm Module Quang Mikrotik của chúng tôi bán ra đều là hàng Chính Hãng, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính hãng tại Việt Nam.

Giá Tốt Nhất

ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm SFP Transceiver Mikrotik chính hãng do chúng tôi bán ra luôn được bán với giá thành tốt nhất thị trường. Chúng tôi có mức giá hỗ trợ các đại lý, nhà thầu và các dự án lớn, nhỏ. Đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

Dịch Vụ Tốt Nhất

Tôn chỉ của ANBINHNET ™ là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về các sản phẩm SFP Module Mikrotik của quý khách hàng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý.

Đổi Trả Miễn Phí

ANBINHNET ™ có chính sách đổi trả miễn phí trong thời gian 7 ngày nếu hàng hoá có vấn đề như tương thích, không ổn định hay lỗi do nhà sản xuất…

Đặc biệt, chúng tôi có chính sách cho quý khách hàng dùng thử sản phẩm trước khi mua. -> Chỉ Thu Tiền Khi Khách Hàng Thoả Mãn

Chế Độ Bảo Hành 1 Đổi 1

Các sản phẩm Module quang Mikrotik giá rẻ chính hãng được ANBINHNET ™ bán ra cho khách hàng đều được cam kết bảo hành 1️⃣ đổi 1️⃣ trong thời gian quy định. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng thiết bị mới đúng chủng loại.


KHÁCH HÀNG CỦA CHÚNG TÔI LÀ AI?

Các sản phẩm Module Quang Mikrotik Chính Hãng của chúng tôi phân phối đã được sử dụng tại rất nhiều các dự án lớn trong và ngoài nước trong các lĩnh vực hạ tầng mạng, đảm bảo an ninh, quản lý cơ sở dữ liệu lớn, hệ thống quản lý, giám sát từ xa cho các bộ ban ngành lớn của chính phủ và các tập đoàn hàng đầu việt nam như: Tổng Cục An Ninh, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng Agribank, Trung Tâm Vệ Tinh Vinasat, VNPT, FPT, Viettel,…Chúng tôi tư vấn, hỗ trợ khách hàng đầy đủ giấy tờ thủ tục cho các dự án như CO/CQ, Tờ khai hải quan,…đối với các sản phẩm mà công ty cung cấp tới khách hàng.

Với việc sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng bởi những khách hàng lớn, có uy tín cũng như những đơn vị thuộc top đứng đầu trong ngành CNTT đã giúp khẳng định chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ của chúng tôi. Do vậy, quý khách hoàn toàn có thể yên tâm khi lựa chọn các sản phẩm Module Mikrotik Chính Hãng của chúng tôi.


ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI MODULE QUANG MIKROTIK CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

ANBINHNET ™ có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn), giúp mang lại sự thuận tiện cho khách hàng có nhu cầu mua thiết bị SFP Module Mikrotik chính hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Module quang Mikrotik giá tốt đến với khách hàng.

Ngoài ra thì chúng tôi phân phối Module SFP Mikrotik Chính Hãng trên toàn quốc, Do đó nếu khách hàng không có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại… 

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ Trợ Kỹ Thuật của các thiết bị Module Quang Mikrotik Chính Hãng, Hãy Chát Ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của ANBINHNET ™. Hoặc quý khách có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Mikrotik Chính Hãng Tại Hà Nội

  • Địa chỉ: Số 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Mikrotik Chính Hãng Tại TP HCM (Sài Gòn)

  • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

ANBINHNET ™ là địa chỉ phân phối Module Quang Mikrotik Chính Hãng với đầy đủ các sản phẩm bao gồm: Module Quang Mikrotik 100Mb, Module Quang Mikrotik 1G, Module Quang Mikrotik 10G, Module Quang Mikrotik 25G, Module Quang Mikrotik 40G, Module Quang Mikrotik 100G. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm SFP Module Mikrotik Chính Hãng.

Đọc thêm

Rút gọn

Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

    • Kết Nối Với Chúng Tôi