Module Quang Palo Alto

Hiển thị tất cả 17 kết quả

ANBINHNET ™ | NHÀ PHÂN PHỐI MODULE PALO ALTO CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

Module Palo Alto Là Gì?

Module Palo Alto hay Module Quang Palo Alto là thiết bị thu phát tín hiệu quang nhỏ gọn, hỗ trợ “cắm nóng”, được dùng cho các thiết bị Switch, Router, Converter, DSLAM, SDH có cổng (khe, slot) theo chuẩn SFP (Small Form-factor Pluggable). Module quang Palo Alto còn được biết đến với những tên gọi khác như Module SFP Palo AltoPalo Alto SFP Transceiver.

Module quang Palo Alto có thiết kế nhỏ gọn, bao gồm hai đầu. Trong đó, một đầu của Module Palo Alto có thể cắm nóng vào các thiết bị như chuyển mạch, bộ định tuyến, thiết bị tường lửa, bộ chuyển đổi.v.v…. Đầu còn lại của Module Palo Alto kết nối với các hệ thống cáp quang hoặc cáp đồng.

Module Palo Alto được thiết kế để hỗ trợ chuẩn SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, và nhiều chuẩn truyền dẫn khác. Khoảng cách truyền dữ liệu tối đa mà Module quang SFP Palo Alto hỗ trợ lên tới 150km.


CÁC SẢN PHẨM MODULE PALO ALTO CHÍNH HÃNG ĐƯỢC PHÂN PHỐI BỞI ANBINHNET ™

Trong suốt thời gian phát triển, với hàng trăm, hàng nghìn dự án lớn nhỏ trên khắp Việt Nam ở hầu hết các tỉnh thành, các sản phẩm Module Palo Alto Chính Hãng của chúng tôi đã được các đối tác và khách hàng đánh giá cao về uỵ tín, chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ. Các thiết bị Palo Alto Module do chúng tôi bán ra đều là hàng Palo Alto Chính Hãngđầy đủ CO CQ, được bảo hành theo chính sách bảo hành của Palo Alto Việt Nam

Các sản phẩm Module Quang Palo Alto Chính Hãng được ANBINHNET ™ phân phối bao gồm:

Part Number Mô Tả
PAN-QSFP-40GBASE-ER4 Module Quang Palo Alto 40G QSFP+, 40km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
PAN-QSFP-40GBASE-LR4 Module Quang Palo Alto 40G QSFP+, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
PAN-QSFP-40GBASE-SR4 Module Quang Palo Alto 40G QSFP+, 150m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode
PAN-QSFP-AOC-10M Cáp Module Quang Palo Alto 40G QSFP+ to 40G QSFP+, 10m
PAN-QSFP28-100GBASE-LR4 Module Quang Palo Alto 100G QSFP28, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
PAN-QSFP28-100GBASE-SR4 Module Quang Palo Alto 100G QSFP28, 100m, 850nm, MTP/MPO, Multi Mode
PAN-QSFP28-AOC-10M Cáp Module Quang Palo Alto 100G QSFP28 to 100G QSFP28, 10m
PAN-SFP-CG Module Quang Palo Alto 1G, 100m, RJ-45
PAN-SFP-LX Module Quang Palo Alto 1G SFP, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
PAN-SFP-PLUS-CU-5M Cáp Module Quang Palo Alto 10G SFP+ to 10G SFP+, 5m
PAN-SFP-PLUS-ER Module Quang Palo Alto 10G SFP+, 40km, 1550nm, LC Duplex, Single Mode
PAN-SFP-PLUS-LR Module Quang Palo Alto 10G SFP+, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
PAN-SFP-PLUS-SR Module Quang Palo Alto 10G SFP+, 450m, 850nm, LC Duplex, Multi Mode
PAN-SFP-SX Module Quang Palo Alto 1G SFP, 550m, 850nm, LC Duplex, Multi Mode
PAN-SFP-ZX Module Quang Palo Alto 1G SFP, 80km, 1550nm, LC Duplex, Single Mode
PAN-XFP-LR Module Quang Palo Alto 10G XFP, 10km, 1310nm, LC Duplex, Single Mode
PAN-XFP-SR Module Quang Palo Alto 10G XFP, 300m, 850nm, LC Duplex, Multi Mode

TẠI SAO NÊN MUA MODULE PALO ALTO CHÍNH HÃNG TẠI ANBINHNET?

Với mong muốn mang sản phẩm tới tay người tiêu dùng một cách nhanh chóng nhất, cũng như giúp thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận các thiết bị Module Quang Palo Alto Chính Hãng đến từ Palo Alto Việt Nam, Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết liên quan tới sản phẩm Module Palo Alto như sau:

Module Palo Alto Hàng Chính Hãng

ANBINHNET cam kết các sản phẩm Module quang Palo Alto của chúng tôi bán ra đều là Hàng Chính Hãng của Palo Alto, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính thức như FPT và TECHDATA…

Module Palo Alto Giá Tốt Nhất

ANBINHNET cam kết các sản phẩm Palo Alto Module SFP Chính Hãng Việt Nam luôn được bán với giá thành rẻ nhất thị trường. Chúng tôi có mức giá hỗ trợ các đại lý, nhà thầu và các dự án lớn, nhỏ. Đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

Module Palo Alto Đi Kèm Dịch Vụ Tốt Nhất

Tôn chỉ của ANBINHNET là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về Module quang Palo Alto Chính Hãng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, khảo sát công trình cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý bởi nhân viên phụ trách trực tiếp hoặc thông qua hòm thư hoặc số Hotline công khai trên website của chúng tôi.

Module Palo Alto Đầy Đủ CO CQ

Để đảm bảo cho nguồn gốc và chất lượng hàng hoá của các thiết bị Module Quang Palo Alto Chính Hãng, cũng như giúp hỗ trợ cho việc nghiệm thu, quyết toán các công trình và dự án Palo Alto của quý khách hàng được nhanh nhất, ANBINHNET cam kết cung cấp đầy đủ các chứng từ như: CO, CQ, Invoice, Packing List…cho các sản phẩm Module Palo Alto chính hãng của Palo Alto Việt Nam được chúng tôi bán ra.

Module Palo Alto Bảo Hành Chính Hãng 1 Đổi 1

Các sản phẩm Palo Alto module chính hãng được ANBINHNET bán ra cho khách hàng đều được cam kết bảo hành 1️⃣ đổi 1️⃣ trong thời gian quy định. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng thiết bị mới đúng chủng loại.


KHÁCH HÀNG CỦA CHÚNG TÔI LÀ AI?

Các sản phẩm Module Quang Palo Alto Chính Hãng của chúng tôi phân phối đã được sử dụng tại rất nhiều các dự án lớn trong và ngoài nước trong các lĩnh vực hạ tầng mạng, đảm bảo an ninh, quản lý cơ sở dữ liệu lớn, hệ thống quản lý, giám sát từ xa cho các bộ ban ngành lớn của chính phủ và các tập đoàn hàng đầu việt nam như: Tổng Cục An Ninh, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng Agribank, Trung Tâm Vệ Tinh Vinasat, VNPT, FPT, Viettel,…Chúng tôi tư vấn, hỗ trợ khách hàng đầy đủ giấy tờ thủ tục cho các dự án như CO/CQ, Tờ khai hải quan,…đối với các sản phẩm mà công ty cung cấp tới khách hàng.

Với việc sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng bởi những khách hàng lớn, có uy tín cũng như những đơn vị thuộc top đứng đầu trong ngành CNTT đã giúp khẳng định chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ của chúng tôi. Do vậy, quý khách hoàn toàn có thể yên tâm khi lựa chọn các sản phẩm Module SFP Palo Alto Chính Hãng của chúng tôi.


ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI MODULE PALO ALTO CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

ANBINHNET là nhà phân phối module chính hãng uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá Discount theo quy định của Palo Alto, đặc biệt hơn là hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

ANBINHNET có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn), giúp mang lại sự thuận tiện cho khách hàng có nhu cầu mua thiết bị Module Palo Alto Chính Hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Module Palo Alto Giá Tốt đến với khách hàng.

Ngoài ra thì chúng tôi Phân Phối Module Quang Palo Alto Chính Hãng trên toàn quốc, do đó nếu khách hàng không có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại…

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ Trợ Kỹ Thuật của các Thiết Bị Palo Alto ANBINHNETHãy Chát Ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của ANBINHNET. Hoặc quý khách có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Palo Alto Chính Hãng Tại Hà Nội

  • Địa chỉ: Số 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Palo Alto Chính Hãng Tại TP HCM (Sài Gòn)

  • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

ANBINHNET ™ là địa chỉ phân phối Module Quang Palo Alto Chính Hãng với đầy đủ các sản phẩm bao gồm: Module Quang Palo Alto 1G, Module Quang Palo Alto 10G, Module Quang Palo Alto 40G, Module Quang Palo Alto 100G. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm SFP Module Palo Alto Chính Hãng.

HOTLINE 24/7: 098.234.5005 - 0967.40.70.80