QK732A | Cáp Quang Module HPE Aruba LC to LC, Multi Mode, OM4, 1m

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: QK732A
    • Mô Tả: QK732A | Cáp Quang Module HPE Aruba LC to LC, Multi Mode, OM4, 1m
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng 
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ FIBER OPTIC CABLE HPE ARUBA QK732A

      QK732A là cáp quang Fiber Optic OM4 (50/125μm, LSZH, UPC) thích hợp sử dụng cho các sản phẩm Module quang HPE Aruba. QK732A có chiều dài 1m, cung cấp 2 cổng kết nối LC song công hỗ trợ kết nối Multi Mode, giúp kết nối giữa các thiết bị có khoảng cách ngắn trong hệ thống mạng của người dùng với chi phí hợp lý.

      QK732A | Cáp Quang Module HPE Aruba LC to LC, Multi Mode, OM4, 1m
      QK732A | Cáp Quang Module HPE Aruba LC to LC, Multi Mode, OM4, 1m

      QK732A có mức độ suy hao thấp, trọng lượng nhẹ, kích thước nhỏ gọn, tiêu thụ điện năng thấp, có thể cài đặt trong không gian khá hạn chế như trung tâm dữ liệu và có khả năng hoạt động trong môi trường khắc nghiệt, có khả năng chống ăn mòn hóa học, dễ dàng quản lý, đáp ứng được các tiêu chuẩn đầu nối và tiêu chuẩn kỹ thuật ngành cần thiết, có thể thay thế nóng với các module quang, là giải pháp hiệu quả về chi phí đối với các phương án thiết kế cơ sở dữ liệu.


      FAQ: CÂU HỎI LIÊN QUAN ĐẾN CÁP QUANG HPE ARUBA QK732A

      Cáp Quang Module HPE Aruba QK732A Có Chính Hãng Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ là nhà phân phối Cáp Quang Module HPE chính hãng giá rẻ số 1 tại Việt Nam. Chúng tôi cam kết các sản phẩm Cáp Quang Module HPE Aruba do chúng tôi cung cấp đều là hàng chính hãng, được nhập khẩu trực tiếp từ nhà máy sản xuất với chất lượng mới, New Fullbox 100%. do đó, Quý khách hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi bán ra.

      Cáp Quang Module HPE Aruba QK732A Được Bảo Hành Bao Lâu?

      Trả lời: ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm tất cả các sản phẩm Module SFP HPE Aruba nói chung, cũng như toàn bộ các sản phẩm HPE Aruba Module Cable nói riêng đều được bảo hành mặc định trong 12 Tháng theo quy định của nhà sản xuất. Tuy nhiên, quý khách hàng hoàn toàn có thể nâng cấp lên gói Bảo Hành Vàng với thời gian bảo hành lên tới 36 Tháng tại ANBINHNET ™.

      Cáp Quang Module HPE Aruba QK732A Có sẵn Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ với hàng nghìn khách hàng trên khắp đất nước, chúng tôi luôn đảm bảo hàng hoá có sẵn kho với số lượng lớn để luôn luôn sẵn sàng phục vụ quý khách hàng. Luôn sẵn sàng để cung cấp cho hệ thống của quý khách hàng sản phẩm chất lượng tốt nhất với chi phí hợp lý nhất.

      Cáp Quang Module HPE Aruba QK732A Có CO CQ không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ luôn đảm bảo về chất lượng cũng như nguồn gốc hàng hoá. Do đó, chúng tôi cam kết cung cấp đầy đủ các loại giấy tờ như Chứng nhận xuất xứ, tờ khai hải quan…cho khách hàng trong quá trình nghiệm thu, thanh toán.

      Cáp Quang Module HPE Aruba QK732A Có Giao Hàng Toàn Quốc Không?

      Trả lời: Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao hàng đến tận công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất!

      Những Ai Đã Mua Sản Phẩm Cáp Quang Module SFP HPE Aruba Của Chúng Tôi?

      Các sản phẩm Dây Cáp Module của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Dây Cáp Module HPE Aruba tại ANBINHNET ™


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG CÁP QUANG HPE ARUBA QK732A

      ANBINHNET ™ là nhà phân phối thiết bị HPE Aruba chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Các sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều là hàng Mới 100%, đầy đủ các loại giấy tờ như: Chứng nhận xuất xứ CO, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai Hải Quan… cho dự án của quý khách. Tất cả các sản phẩm Dây Cáp Module HPE Aruba do chúng tôi được cam kết bảo hành trong 12 Tháng theo chính sách và quy định của nhà sản xuất. Đặc biệt, khách hàng có thể nâng cấp gói bảo hành lên 36 Tháng với chi phí rẻ không nơi nào có.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm Cáp Quang Module HPE Aruba. Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp miễn phí 24/7.  hoặc khách hàng có thể Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Phân Phối Cáp Quang HPE Aruba QK732A Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      • Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

      Địa Chỉ Phân Phối Cáp Quang HPE Aruba QK732A Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

       ANBINHNET là địa chỉ phân phối Thiết bị HPE Aruba hàng đầu tại Việt Nam với đầy đủ các loại: Switch HPE Aruba, Wifi HPE Aruba, Module Quang Aruba, Dây Cáp Module HPE Aruba, Phụ Kiện HPE Aruba và tất cả các sản phẩm HPE Aruba khác. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm HPE Aruba chính hãng.

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Product Name HP Premier Flex LC/LC OM4 2F 1M Cable
      Manufacturer Part Number QK732A
      Product Type Network Cable
      Connector on First End LC Male Network
      Connector on Second End LC Male Network
      Cable Type Fiber Optic
      Color Black
      Cable Length 3.28 ft

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “QK732A | Cáp Quang Module HPE Aruba LC to LC, Multi Mode, OM4, 1m”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi