QSFP-100G-SR4-S

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: QSFP-100G-SR4-S
    • Mô Tả: 100GBASE SR4 QSFP Transceiver, MPO, 100m over OM4 MMF
    • Giá Price List: $ 2.002
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (TN): 098.234.5005
    • Ms Lan (Phạm): 0967.40.70.80
    • Tổng quan về sản phẩm QSFP-100G-SR4-S

      QSFP-100G-SR4-S là thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi được cắm vào các cổng Fast Ethernet, cổng Fast / Gigabit Ethernet tốc độ kép hoặc cổng Gigabit Ethernet của một Bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco, liên kết cổng với mạng cáp quang.

      QSFP-100G-SR4-S hỗ trợ các liên kết quang 100 Gbps băng thông cao trên sợi quang chế độ đơn tiêu chuẩn được kết thúc bằng đầu nối SC. Tiêu thụ điện năng danh nghĩa nhỏ hơn 5,5 W.

      QSFP-100G-SR4-S
      QSFP-100G-SR4-S

      Các tính năng chính QSFP-100G-SR4-S bao gồm:

      ● Có thể hoán đổi nóng khi được triển khai, công tắc hoặc bộ định tuyến không phải khởi động lại

      ● Hỗ trợ mô hình Trả tiền khi bạn nhập cư

      ● Có thể hoán đổi với các SFP 100BASE-X khác trên cùng một thẻ dòng

      ● Hỗ trợ tính năng ID chất lượng của Cisco cho phép bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến xác định liệu SFP có phải là SFP đủ điều kiện của Cisco hay không

      ● Tương thích về mặt quang học với các giao diện Ethernet 100BASE-X tương ứng trên cùng một liên kết


      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO QSFP-100G-SR4-S CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm QSFP-100G-SR4-S luôn được An Bình Net nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO QSFP-100G-SR4-S CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      An Bình Net luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. An Bình Net cam kết mọi sản phẩm QSFP-100G-SR4-S do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO QSFP-100G-SR4-S CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm QSFP-100G-SR4-S được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO QSFP-100G-SR4-S CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, An Bình Net cam kết giao sản phẩm QSFP-100G-SR4-S đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO QSFP-100G-SR4-S TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module Cisco của An Bình Net đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm QSFP-100G-SR4-S tại An Bình Net

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO QSFP-100G-SR4-S TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO QSFP-100G-SR4-S được An Bình Net phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị QSFP-100G-SR4-S do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm QSFP-100G-SR4-S Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco QSFP-100G-SR4-S Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: 024 32 06 30 36
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Module Cisco QSFP-100G-SR4-S Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 32 06 30 36
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Mã sản phẩmQSFP-100G-SR4-S =
      Sự miêu tảBộ thu phát 100 GB SR4 QSFP, MPO, 100m so với OM4 MMF
      Kích thước13,5 x 18,4 x 72,4 mm
      Bước sóng danh nghĩa (nm)850
      Loại cápMMF
      Kích thước lõi (Micron)50,0

      50,0

      Băng thông phương thức (MHz * km)2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      Khoảng cách cáp70m

      100m

      Tiêu thụ năng lượng (W)3,5
      Kéo màu TabBe

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “QSFP-100G-SR4-S”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    HOTLINE HỖ TRỢ 24/7

    • Mr Sơn (call/zalo): 098.234.5005
    • Ms Lan (call/zalo): 0967.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi

      Hotline: 098.234.5005