QSFP-100G-SR4 | Module Quang Planet 100G QSFP28, Multi Mode, MPO/MTP, 850nm, 100m

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: QSFP-100G-SR4
    • Mô Tả: 100GBASE-SR4 QSFP28 Fiber Transceiver (Multimode, MPO, 850nm, DDM) – 100m
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: Có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Planet
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ QSFP-100G-SR4

      QSFP-100G-SR4 là mô-đun thu phát được thiết kế đặc biệt cho liên kết dữ liệu song công tích hợp hiệu suất cao qua cáp quang đơn mode. Nó tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn QSFP28 (MSA) và có thể cắm nóng. Thiết bị này cung cấp một cách dễ dàng để cài đặt vào các cổng tuân thủ QSFP28 MSA bất kỳ lúc nào mà không làm gián đoạn hoạt động của thiết bị chủ.

      QSFP-100G-SR4 cũng hỗ trợ chức năng SFP-DDM (Màn hình chẩn đoán kỹ thuật số) giúp quản trị viên mạng dễ dàng theo dõi các thông số thời gian thực của SFP, chẳng hạn như công suất đầu ra quang học, công suất đầu vào quang học, nhiệt độ, dòng phân cực laser và bộ thu phát Cung cấp hiệu điện thế.

      QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 Fiber Transceiver (Multimode, MPO, 850nm, DDM) – 100m
      QSFP-100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 Fiber Transceiver (Multimode, MPO, 850nm, DDM) – 100m

      ƯU ĐIỂM CỦA QSFP-100G-SR4

      Dưới đây là những tính năng nổi bật của QSFP-100G-SR4

      • Tuân theo tiêu chuẩn Ethernet IEEE 802.3bm
      • Tuân thủ thỏa thuận đa nguồn QSFP28 (MSA)
      • Đầu nối quang MPO / MTP
      • Khoảng cách lên đến 70m trên sợi OM3 và 100m trên sợi OM4
      • Nguồn điện đơn 3,3V
      • Có thể cắm nóng
      • Hỗ trợ giám sát chẩn đoán kỹ thuật số (DDM)
      • Cài đặt Plug and Play
      • Nhiệt độ hoạt động từ 0 đến 70 độ C

      FAQ: CÂU HỎI LIÊN QUAN ĐẾN MODULE QUANG PLANET QSFP-100G-SR4

      Module Quang Planet QSFP-100G-SR4 Có Chính Hãng Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ là nhà phân phối Module Planet chính hãng số 1 tại Việt Nam. Chúng tôi cam kết các sản phẩm Module SFP Planet do chúng tôi cung cấp đều là hàng chính hãng, được nhập khẩu trực tiếp từ nhà máy sản xuất với chất lượng mới, New Fullbox 100%. do đó, Quý khách hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi bán ra.

      Module Quang Planet QSFP-100G-SR4 Được Bảo Hành Bao Lâu?

      Trả lời: ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm tất cả các sản phẩm Planet nói chung, cũng như toàn bộ các sản phẩm Module SFP Planet nói riêng đều được bảo hành mặc định trong 12 Tháng theo quy định của nhà sản xuất. Tuy nhiên, quý khách hàng hoàn toàn có thể nâng cấp lên gói Bảo Hành Vàng với thời gian bảo hành lên tới 36 Tháng tại ANBINHNET ™.

      Module Quang Planet QSFP-100G-SR4 Có sẵn Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ với hàng nghìn khách hàng trên khắp đất nước, chúng tôi luôn đảm bảo hàng hoá có sẵn kho với số lượng lớn để luôn luôn sẵn sàng phục vụ quý khách hàng. Luôn sẵn sàng để cung cấp cho hệ thống của quý khách hàng sản phẩm chất lượng tốt nhất với chi phí hợp lý nhất.

      Module Quang Planet QSFP-100G-SR4 Có CO CQ không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ luôn đảm bảo về chất lượng cũng như nguồn gốc hàng hoá. Do đó, chúng tôi cam kết cung cấp đầy đủ các loại giấy tờ như Chứng nhận xuất xứ, tờ khai hải quan…cho khách hàng trong quá trình nghiệm thu, thanh toán.

      Module Quang Planet QSFP-100G-SR4 Có Giao Hàng Toàn Quốc Không?

      Trả lời: Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao hàng đến tận công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất!

      Những Ai Đã Mua Sản Phẩm Planet – Module Quang Planet Của Chúng Tôi?

      Các sản phẩm Thiết bị mạng Planet của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Module SFP Planet tại ANBINHNET ™


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG MODULE QUANG QSFP-100G-SR4

      ANBINHNET ™ là nhà phân phối Planet chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các sản phẩm thiết bị mạng Planet bao gồm: Switch LAN Planet, Switch PoE Planet, Module Planet, Switch công nghiệp Planet, Media Converter Planet, Wireless Planet, Home Automation Planet, IP Planet và tất cả các sản phẩm Planet khác.

      Các sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều là hàng Mới 100%, đầy đủ các loại giấy tờ như: Chứng nhận xuất xứ CO, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai Hải Quan… cho dự án của quý khách. Tất cả các sản phẩm SFP Transceiver Planet do chúng tôi được cam kết bảo hành trong 12 Tháng theo chính sách và quy định của nhà sản xuất. Đặc biệt, khách hàng có thể nâng cấp gói bảo hành lên 36 Tháng với chi phí rẻ không nơi nào có.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SFP Module Planet. Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp miễn phí 24/7.  hoặc khách hàng có thể Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Planet Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      • Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

      Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Planet Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

       ANBINHNET là địa chỉ phân phối thiết bị Planet hàng đầu tại Việt Nam với đầy đủ các loại: Switch Planet, Module quang Planet, Switch công nghiệp Planet, Media Converter Planet, Wireless Planet, Home Automation Planet, IP Planet…Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Planet chính hãng.

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • QSFP-100G-SR4
      Package QSFP28
      PHY Type IEEE 802.3bm 100GBASE-SR4
      Fiber Type Multi-mode
      Connector MPO/MTP
      Wavelength 850nm
      Maximum Distance 70m (OM3)/100m (OM4)
      Operating Temperature 0~70 degrees C
      QSFP-100G-LR4
      Package QSFP28
      PHY Type IEEE 802.3bm 100GBASE-LR4
      Fiber Type Single-mode
      Connector LC
      Wavelength 1310nm
      Maximum Distance 10km
      Operating Temperature 0~70 degrees C

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “QSFP-100G-SR4 | Module Quang Planet 100G QSFP28, Multi Mode, MPO/MTP, 850nm, 100m”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi