SFP-10G-AOC5M

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: SFP-10G-AOC5M
    • Mô tả: Cisco 10GBASE-AOC SFP+ Cable 5 Meter
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ MODULE CISCO SFP-10G-AOC5M

      Giải pháp Cisco CWDM SFP 10 Gigabit Ethernet cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp Ethernet 10 Gigabit có thể mở rộng và dễ dàng triển khai. Bộ sản phẩm cho phép thiết kế linh hoạt các mạng đa dịch vụ, khả dụng cao.

      Giải pháp Ghép kênh phân chia theo bước sóng thô của Cisco, Giải pháp có thể phân chia theo bước sóng nhỏ của Cisco (Cisco CWDM SFP +) là một giải pháp thuận tiện và hiệu quả về chi phí để áp dụng Ethernet 10 Gigabit trong các mạng truy cập khuôn viên, trung tâm dữ liệu và khu vực đô thị

      SFP-10G-AOC5M là một module Cisco 10GB Base SFP+ S-Class 10GBASE, SFP-10G-AOC5M cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit được tối ưu hóa cho các ứng dụng Trung tâm dữ liệu và doanh nghiệp. SFP-10G-AOC5M là module Quang S-Class có sẵn cho các phạm vi phổ biến nhất cần thiết cho các ứng dụng này.

      SFP-10G-AOC5M

      Các tính năng và lợi ích 10GBASE-AOC SFP+ Cable 5 Meter

      Các tính năng chính của Module Cisco 10GBASE SFP+ SFP-10G-AOC5M bao gồm:

      • Hệ số dạng 10G nhỏ nhất
      • Chỉ nhiệt độ thương mại (0 đến 70 ° C)
      • Chỉ hỗ trợ Ethernet 10GBASE
      • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet SFP + của các nền tảng của Cisco
      • Cung cấp sự linh hoạt của lựa chọn giao diện
      • Hỗ trợ khả năng giám sát quang kỹ thuật số
      • Tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép nền tảng của Cisco nhận dạng – quang học được hỗ trợ bởi công nghệ của Cisco
      • Khả năng tương tác quang học với các giao diện XFP 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE trên cùng một liên kết

      Cisco SFP-10G-AOC5M

      Module Cisco 10GBASE-AOC hỗ trợ độ dài liên kết 26 mét trên Sợi đa phương thức phân phối dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300 mét là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400 mét là có thể. SFP-10G-AOC5M không hỗ trợ FCoE.

      Cisco SFP-10G-LRM

      Module Cisco 10GBASE-LR hỗ trợ độ dài liên kết 10 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652). SFP-10G-LRM không hỗ trợ FCoE.

      Cisco SFP-10G-LRM

      Module Cisco SFP-10G-LRM hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 40 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652). SFP-10G-LRM không hỗ trợ FCoE.

      Cisco SFP-10G-ZR-S

      Module Cisco SFP-10G-LRM hỗ trợ độ dài liên kết lên tới khoảng 80 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652). Giao diện này không được chỉ định là một phần của tiêu chuẩn 10 Gigabit Ethernet và thay vào đó, được xây dựng theo thông số kỹ thuật của Cisco. SFP-10G-LRM không hỗ trợ FCoE.

      THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA SFP-10G-AOC5M

      Kết nối và cáp

      Đầu nối: Đầu nối LC / PC kép (-SR, -LR, -ER, -ZR).

      Lưu ý:    Chỉ hỗ trợ các kết nối với dây vá với đầu nối PC hoặc Liên hệ siêu vật lý (UPC). Dây nối với đầu nối Liên hệ vật lý góc (APC) không được hỗ trợ. Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn quy định trong phần tiêu chuẩn.

      Bảng 1 cung cấp thông số kỹ thuật cáp cho các mô-đun SFP + của Cisco.

      Bảng 1. Thông số kỹ thuật cáp SFP + cổng

      Cisco SFP + Bước sóng (nm) Loại cáp Kích thước lõi (Micron) Băng thông phương thức (MHz * km) * ** Khoảng cách cáp *

      Cisco SFP-10G-SR-S a

      850 MMF 62,5

      62,5

      50,0

      50,0

      50,0

      50,0

      160 (FDDI)

      200 (OM1)

      400

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      26m

      33m

      66m

      82m

      300m

      400m

      Cisco SFP-10G-LR-S a

      1310 SMF G.652 10km

      Cisco SFP-10G-ER-S **** a

      1550 SMF G.652 40km **

      Cisco SFP-10G-ZR-S a

      1550 SMF G.652 80km

      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-AOC5M CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm SG110D-05 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-AOC5M CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm SG110D-05 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-AOC5M CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm SG110D-05 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-AOC5M CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm SG110D-05 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-AOC5M TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm SG110D-05 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-AOC5M TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO SFP-10G-AOC5M được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SG110D-05 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SG110D-05 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco SFP-10G-AOC5M Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Module Cisco SFP-10G-AOC5M Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • SFP-10G-AOC5M Specification
      Product Number SFP-10G-AOC5M
      Description Cisco 10GBASE-AOC SFP+ Cable 5 Meter
      Type 10GBASE-AOC 850nm MMF
      Transmit Power (dBm) Maximum Minimum
      -1.2 -7.3
      Receive Power (dBm) Maximum Minimum
      -1.0 -9.9
      Transmit and Receive Wavelength (nm) 840 to 860
      Bail Latch Color Beige
      Power Consumption (W) 1
      Operating Temperature Range COM

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-AOC5M”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi