SFP-10G-ER

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: SFP-10G-ER
    • Mô tả: Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng Quan Về SFP-10G-ER Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF S-Class

      Giải pháp Cisco CWDM SFP 10 Gigabit Ethernet cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp Ethernet 10 Gigabit có thể mở rộng và dễ dàng triển khai. Bộ sản phẩm cho phép thiết kế linh hoạt các mạng đa dịch vụ, khả dụng cao.

      Giải pháp Ghép kênh phân chia theo bước sóng thô của Cisco, Giải pháp có thể phân chia theo bước sóng nhỏ của Cisco (Cisco CWDM SFP +) là một giải pháp thuận tiện và hiệu quả về chi phí để áp dụng Ethernet 10 Gigabit trong các mạng truy cập khuôn viên, trung tâm dữ liệu và khu vực đô thị

      SFP-10G-ER Là một trong những Module Cisco 10GB SFP+ 10GBASE cung cấp cho bạn nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ.

      SFP-10G-ER là module quang tốc độ 10GB của Cisco 10GBASE-ER hỗ trợ độ dài liên kết 26 mét trên Sợi đa chế độ phân tán dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300 mét là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400 mét là có thể. SFP-10G-ER không hỗ trợ FCoE.

      SFP-10G-ER

      Các tính năng và lợi ích của SFP-10G-ER

      Module Cisco SFP-10G-ER cung cấp các tính năng và lợi ích sau:

      • Hệ số dạng 10G nhỏ nhất của ngành cho mật độ lớn nhất trên mỗi khung
      • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet SFP + của bộ chuyển mạch Cisco (không cần tắt nguồn nếu cài đặt hoặc thay thế)
      • Hỗ trợ mô hình Trả tiền theo kiểu trả tiền của bạn để bảo vệ đầu tư và dễ dàng di chuyển công nghệ
      • Khả năng giám sát quang kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ
      • Khả năng tương tác quang học với các giao diện XFP 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE trên cùng một liên kết
      • Tính năng Nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép nền tảng của Cisco xác định xem mô-đun có được chứng nhận và kiểm tra bởi Cisco không

      Các dòng sản phẩm tương thích với Module Cisco SFP-10G-ER

      ●  7600 Series Router

      ●  ASR 901

      ●  ASR 903

      ●  ASR 1000 Series Router

      ●  ASR 9000 Series Router

      ●  ASR 9000v Series Router

      ●  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

      ●  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

      ●  Catalyst 3100 Blade Switches

      ●  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

      ●  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

      ●  Catalyst 3850 Series Switches

      ●  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

      ●  CRS Router

      ●  MDS 9000

      ●  ME 4500

      ●  ME 4900NCS 6000 Series Router

      ●  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

      ●  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

      ●  RF Gateway Series

      ●  SCE 8000

      ●  Shared Port Adapter (SPA)

      ●  Unified Computing System (UCS) Switches


      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-ER CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm SG110D-05 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-ER CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm SG110D-05 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-ER CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm SG110D-05 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-ER CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm SG110D-05 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-ER TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm SG110D-05 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-10G-ER TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO SFP-10G-ER được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SG110D-05 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SG110D-05 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco SFP-10G-ER Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Module Cisco SFP-10G-ER Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • SFP-10G-ER Specification
      Product Number SFP-10G-ER
      Description Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for SMF
      Type 10GBASE-SR 850nm MMF
      Transmit Power (dBm) Maximum Minimum
      -1.2 -7.3
      Receive Power (dBm) Maximum Minimum
      -1.0 -9.9
      Transmit and Receive Wavelength (nm) 840 to 860
      Bail Latch Color Beige
      Power Consumption (W) 1
      Operating Temperature Range COM

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-ER”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi