SFP-H25G-CU5M

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: SFP-H25G-CU5M
    • Mô Tả: 25GBASE-CU SFP28 Cable 5 Meter
    • Giá Price List: $ 191
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về sản phẩm SFP-H25G-CU5M

      SFP-H25G-CU5M là mẫu Module nhỏ có thể cắm được, cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 25 Gigabit mật độ cao và năng lượng thấp cho các ứng dụng mạng máy tính hiệu năng cao và trung tâm dữ  liệu dựa trên yếu tố hình thức SFP28.

      SFP-H25G-CU5M
      SFP-H25G-CU5M

      Bảng 1. Danh mục sản phẩm 25G của Cisco

      Sản phẩm

      Mô tả

      Cisco SFP-H25G-CU1M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 1 mét

      Cisco SFP-H25G-CU1.5M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 1,5 mét

      Cisco SFP-H25G-CU2M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 2 mét

      Cisco SFP-H25G-CU2,5M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 2,5 mét

      Cisco SFP-H25G-CU3M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 3 mét

      Cisco SFP-H25G-CU4M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 4 mét

      Cisco SFP-H25G-CU5M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 dài 5 mét

      Cisco SFP-25G-AOC1M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 1 mét

      Cisco SFP-25G-AOC2M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 2 mét

      Cisco SFP-25G-AOC3M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 3 mét

      Cisco SFP-25G-AOC4M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 4 mét

      Cisco SFP-25G-AOC5M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 5 mét

      Cisco SFP-25G-AOC7M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 7 mét

      Cisco SFP-25G-AOC10M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC dài 10 mét

      Cisco SFP-25G-SR-S

      Mô-đun SFP28 25GBASE-SR cho MMF

      Cisco SFP-10 / 25G-CSR-S

      Mô-đun SFP28 10 / 25GBASE-CSR cho MMF

      Cisco SFP-10 / 25G-LR-S

      Mô-đun 10 / 25GBASE-LR SFP28 cho SMF


      Các tính năng và lợi ích của Mô-đun SFP-H25G-CU5M 25G của Cisco

      ●     Có thể tương tác với các giao diện 25G tương thích với IEEE khác khi áp dụng

      ●     Được chứng nhận và thử nghiệm trên các cổng Cisco SFP28 cho hiệu suất, chất lượng và độ tin cậy vượt trội

      ●     Kết nối tốc độ cao tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3by và IEEE 802.3cc

      Cáp đồng Cisco SFP-25G

      Cáp Cisco SFP-H25G-CU5M 25 Gigabit gắn trực tiếp cáp 25GBASE-CR1 phù hợp cho các liên kết rất ngắn và cung cấp một cách hiệu quả về mặt chi phí để thiết lập liên kết 25 Gigabit giữa các cổng SFP28 của các thiết bị chuyển mạch của Cisco trong các giá đỡ và trên các giá đỡ liền kề. Cisco cung cấp cáp đồng thụ động với chiều dài x = 1, 1,5, 2, 2,5, 3, 4 và 5 mét.

      Cáp 1m, 1,5m và 2m không yêu cầu FEC trên các cổng máy chủ; Cáp 2,5m và 3 m yêu cầu BASE-R FEC (còn được gọi là FC-FEC) trên các cổng máy chủ; Cáp 4m và 5m yêu cầu RS-FEC trên các cổng máy chủ.

      Cáp quang tích cực Cisco SFP-25G

      Cáp quang SFP-H25G-CU5M Chúng thích hợp cho các khoảng cách rất ngắn và cung cấp một cách hiệu quả về chi phí để kết nối trong các giá đỡ và trên các giá đỡ liền kề. Cisco cung cấp Cáp quang chủ động có độ dài 1, 2, 3, 4, 5, 7 và 10 mét.

      Cáp AOC yêu cầu BASE-R FEC hoặc RS-FEC trên các cổng máy chủ.

      Cisco SFP-25G-SR-S

      Mô-đun Cisco 25GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 70 / 100m trên OM3 / 4 MMF.

      Mô-đun này yêu cầu RS-FEC trên các cổng máy chủ.

      Cisco SFP-10 / 25G-CSR-S

      Mô-đun Cisco 10 / 25GBASE-CSR hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 300 / 400m so với OM3 / 4 ở 10G và lên đến 300 / 400m so với OM3 / 4 ở 25G * . Nó cũng hỗ trợ độ dài liên kết 82m so với OM2 ở mức 10G và lên tới 70m so với OM2 ở 25G.

      Mô-đun SFP-H25G-CU5M  RS-FEC trên cổng máy chủ để hoạt động toàn bộ ở mức 25G. Sử dụng BASE-R FEC, mô-đun có thể hỗ trợ 70 / 100m so với OM3 / 4 và FEC không có, nó có thể hỗ trợ 30 / 50m so với OM3 / 4 ở mức 25G * . Đối với hoạt động 10G FEC là không cần thiết.

      * Phụ thuộc vào chất lượng sợi.

      Cisco SFP-10 / 25G-LR-S

      Mô-đun Cisco 10 / 25GBASE-LR hỗ trợ độ dài liên kết 10 km trên Sợi đơn chế độ tiêu chuẩn (SMF) G.652 ở cả 10G và 25G.

      Mô-đun SFP-H25G-CU5M này yêu cầu RS-FEC trên các cổng máy chủ để hoạt động ở 25G.

      Bảng 2. Thông số kỹ thuật cáp cổng 25G

      Cisco SFP-25G

      Loại cáp

      Khoảng cách cáp

      Tiêu thụ năng lượng tối đa (W)

      Kéo màu Tab

      Cisco SFP-H25G-CU1M

      Lắp ráp cáp đồng trực tiếp

      1 triệu

      1/10

      Be

      Cisco SFP-H25G-CU1.5M

      1,5m

      Đen

      Cisco SFP-H25G-CU2M

      2m

      nâu

      Cisco SFP-H25G-CU2,5M

      2,5m

      Màu vàng

      Cisco SFP-H25G-CU3M

      3 m

      trái cam

      Cisco SFP-H25G-CU4M

      4m

      màu xanh lá

      Cisco SFP-H25G-CU5M

      5m

      Xám

      Cisco SFP-25G-AOC1M

      Lắp ráp cáp quang

      1 triệu

      1

      Be

      Cisco SFP-25G-AOC2M

      2m

      nâu

      Cisco SFP-25G-AOC3M

      3 m

      trái cam

      Cisco SFP-25G-AOC4M

      4m

      màu xanh lá

      Cisco SFP-25G-AOC5M

      5m

      Xám

      Cisco SFP-25G-AOC7M

      7m

      Màu xanh da trời

      Cisco SFP-25G-AOC10M

      10m

      Màu đỏ

      Cisco SFP-25G-SR-S

      70 / 100m (OM3 / OM4)

      1.2

      Be

      Cisco SFP-10 / 25G-CSR-S

      300 / 400m (OM3 / OM4) *

      1.2

      Đào

      Cisco SFP-10 / 25G-LR-S

      10km

      1.3

      Màu xanh da trời

      Bảng 3. Thông số kỹ thuật cáp cổng SFP-H25G-CU5M

      Cisco SFP-25G

      Bước sóng (nm)

      Loại cáp

      Kích thước lõi (Micron)

      Băng thông phương thức

      Khoảng cách cáp

      Cisco SFP-25G-SR-S

      850

      MMF

      50,0

      2000 (OM3)

      70m

      4700 (OM4)

      100m

      Cisco SFP-10 / 25G-CSR-S

      850

      MMF

      50,0

      500 (OM2)

      70m (25G)

      82m (10G)

      2000 (OM3)

      300m *

      4700 (OM4)

      400m *

      Cisco SFP-10 / 25G-LR-S

      1310

      SMF

      G.652

      10km

      Bảng 4. Thông số kỹ thuật truyền và nhận quang

      Sản phẩm

      Kiểu

      Công suất phát (dBm) *

      Nhận công suất (dBm) *

      Truyền và nhận bước sóng (nm)

      Tối đa

      Tối thiểu

      Tối đa

      Tối thiểu

      Cisco SFP-25G-SR-S

      MMF 25GBASE-SR 850nm

      +2,4

      -8,4

      +2,4

      -10.3

      840 đến 860

      Cisco SFP-10 / 25G-CSR-S

      10G

      +2,4

      -7.3

      +2,4

      -9,9

      840 đến 860

      25G

      +2,4

      -6

      +2,4

      -8,7

      840 đến 860

      Cisco SFP-10 / 25G-LR-S

      10G

      + 0,5

      -8.2

      + 0,5

      -14,4

      1260 đến 1355 (10G)

      25G

      +2.0

      -7

      +2

      -13.3

      1295 đến 1325 (25G)

      Tiêu chuẩn SFP-H25G-CU5M:

      ●     SFF-8402: Giải pháp thu phát có thể cắm SFP + 28 Gb / s 1x (SFP28) – Rev 1.0 30 tháng 3 năm 2014

      ●     SFF-8472: Giao diện giám sát chẩn đoán cho máy thu phát quang – Rev 12 tháng 8 năm 2014

      ●     IEEE 802.3  – 2015 Tiêu chuẩn IEEE cho Ethernet

      ●     IEEE P802.3by  – Sửa đổi 2016: Thông số kiểm soát truy cập phương tiện, lớp vật lý và thông số quản lý cho hoạt động 25 Gb / s

      ●     IEEE P802.3cc  – Sửa đổi 2017: Lớp vật lý và các thông số quản lý cho hoạt động Ethernet nối tiếp 25 Gb / s qua sợi quang đơn

      Để biết thêm thông tin về quang học và mô-đun 25GBASE SFP-H25G-CU5M SFP28 của Cisco, hãy liên hệ với chúng tôi .


      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-H25G-CU5M CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm SFP-H25G-CU5M luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-H25G-CU5M CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm SFP-H25G-CU5M do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-H25G-CU5M CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm SFP-H25G-CU5M được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-H25G-CU5M CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm SFP-H25G-CU5M đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-H25G-CU5M TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm SFP-H25G-CU5M tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO SFP-H25G-CU5M TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO SFP-H25G-CU5M được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SFP-H25G-CU5M do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SFP-H25G-CU5M Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco SFP-H25G-CU5M Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Module Cisco SFP-H25G-CU5M Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    •  

      Số phần: SFP-H25G-CU5M
      Kết nối: SFP + -SFP +
      Tỷ lệ hạng: 10GBase-10GBase
      Loại cáp: Twinax (DAC)
      Chiều dài: 1 mét
      Thụ động tích cực: Bị động
      Hỗ trợ nền tảng
      Các mô-đun Cisco SFP + được hỗ trợ trên một loạt các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco:
      ● Bộ định tuyến 7600 Series ● Công tắc dòng Catalyst 4500 và 4500-X
      ● ASR 901 ● Bộ định tuyến CRS
      ● ASR 903 ● MDS 9000
      ● Bộ định tuyến ASR 1000 ● TÔI 4500
      ● Bộ định tuyến ASR 9000 ● Bộ định tuyến ME 4900NCS 6000
      ● Bộ định tuyến ASR 9000v ● Công tắc dòng Nexus 2000, 3000 và 4000
      ● Công tắc dòng Catalyst 2350 và 2360 ● Chuyển mạch sê-ri Nexus 9000 và 9500 (mô-đun)
      ● Công tắc dòng Catalyst 2960-S, 2960-X và 2960-XR ● Dòng cổng RF
      ● Công tắc lưỡi 3100 Catalyst ● SCE 8000
      ● Công tắc dòng Catalyst 3560, 3560-E và 3560-X ● Bộ điều hợp cổng chia sẻ (SPA)
      ● Công tắc dòng Catalyst 3750, 3750-E và 3750-X ● Công tắc hệ thống điện toán hợp nhất (UCS)

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-H25G-CU5M”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi