Router Cisco ASR 5000

ANBINHNET ™ | NHÀ PHÂN PHỐI ROUTER CISCO ASR 5000 CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

Router Cisco ASR 5000 Là Gì?

Router Cisco ASR 5000 là bộ định tuyến dịch vụ tổng hợp được thiết kế để triển khai trong các mạng lõi với khả năng đa phương tiện. Cisco Router ASR5000 có kiến ​​trúc cho phép phân phối tất cả các tác vụ và dịch vụ trên toàn bộ nền tảng. Cách tiếp cận này cho phép các nhà cung cấp dịch vụ triển khai các mạng di động hiệu quả hơn có thể xử lý nhiều cuộc gọi đồng thời hơn, tối ưu hóa việc sử dụng tài nguyên và cung cấp các dịch vụ nâng cao đồng thời có thể mở rộng quy mô.

Phần cứng của Router Cisco ASR 5000 hỗ trợ dự phòng 1:1 cho tất cả phần cứng, các thành phần con có thể thay thế nóng, khôi phục phiên khung gầm (ICSR) và hỗ trợ SNMP cho thông báo sự kiện. Ngoài ra, Cisco ASR 5000 còn có chức năng tích hợp nâng cao, hiệu suất cao với băng thông và tốc độ xử lý tín hiệu, kết hợp hiệu suất vượt trội và khả năng mở rộng với tính linh hoạt, ảo hóa và thông minh để cung cấp các tài nguyên mạng bạn cần, cung cấp khả năng thực hiện các yêu cầu hiệu suất mới dễ dàng và tiết kiệm chi phí, đồng thời cung cấp cho các nhà khai thác cơ hội cải thiện hiệu suất mạng, tăng lợi nhuận và giảm chi phí.

Tính Năng Của Router Cisco ASR 5000

Cisco Router ASR 5000 mang đến cho người dùng những tính năng tuyệt vơ

  • Giúp các nhà khai thác xây dựng mạng của họ bằng một dòng sản phẩm, bất kể yêu cầu có thể là gì.
  • Đảm bảo rằng bất kể nhu cầu trong tương lai của mạng là gì, các nhà khai thác vẫn có thể giữ cho các thuê bao hài lòng, đồng thời xác định lại tính kinh tế của mạng.
  • Cung cấp cho các nhà khai thác khả năng kiếm tiền từ mạng của họ, bảo vệ lợi nhuận và cung cấp trải nghiệm người dùng vượt trội.
  • Hiệu suất đặc biệt cao
  • Tính linh hoạt hoàn toàn dựa trên phần mềm
  • Độ tin cậy cấp nhà cung cấp dịch vụ
  • Tối ưu hóa tài nguyên hệ thống
  • Khả năng thêm các chức năng mới nhanh chóng
  • Có thể triển khai độc lập truy cập trong các mạng di động một cách minh bạch, bao gồm: 
    • Đa truy cập phân chia theo mã (CDMA)
    • Tiến hóa dài hạn (LTE)
    • Truy cập gói tốc độ cao của Dịch vụ Viễn thông Di động Toàn cầu (UMTS) (HSPA)
    • WiMAX
    • Trải nghiệm video chất lượng cao với mọi thiết bị, qua mọi mạng, mọi lúc, mọi nơi

CÁC SẢN PHẨM ROUTER CISCO ASR 5000 SERIES CHÍNH HÃNG ĐƯỢC PHÂN PHỐI BỞI ANBINHNET ™

Trong suốt thời gian phát triển, với hàng trăm, hàng nghìn dự án lớn nhỏ trên khắp Việt Nam ở hầu hết các tỉnh thành, các sản phẩm Cisco Router ASR 5000 Chính Hãng của chúng tôi đã được các đối tác và khách hàng đánh giá cao về uỵ tín, chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ. Các thiết bị Cisco ASR 5000 Router Series do chúng tôi bán ra đều là hàng Cisco Chính Hãngđầy đủ CO CQ, được bảo hành theo chính sách bảo hành của Cisco Việt Nam

Danh sách thiết bị Router Cisco ASR 5000 Chính Hãng được ANBINHNET ™ phân phối bao gồm:

Mã sản phẩm Mô tả
ASR5000-CHS-SYS-K9 Router Cisco ASR 5000 PoE, 10/100 Interface Port
ASR5K-01100E-K9 Router Cisco ASR 5000 FELC Ethernet 10/100 Line Card
ASR5K-0110G-MM-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 XGLC 1x10GE, Multi Mode SFP+
ASR5K-0110G-SM-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 XGLC 1x10GE, Single Mode SFP+
ASR5K-011G2-LX-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 GLC2 1x1G 2nd Gen, Single Mode SFP
ASR5K-011G2-SX-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 GLC2 1x1G 2nd Gen, SX Multi Mode SFP
ASR5K-011G2-T-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 GLC2 1x1G, Gen 2, Copper SFP
ASR5K-011GE-LX-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 GELC 1x1G, LX Single Mode SFP
ASR5K-011GE-SX-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 GELC 1x1G, SX Multi Mode SFP
ASR5K-011GE-T-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 GELC 1x1G, Copper SFP
ASR5K-041GE-LX-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 QGLC 4x1G, LX Single Mode SFP
ASR5K-041GE-SX-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 QGLC 4x1G, SX Multi Mode SFP
ASR5K-041GE-T-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 QGLC 4x1G, Copper SFP
ASR5K-042GE-LX-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 QGLC Rev2 4x1G, LX Single Mode SFP
ASR5K-042GE-SX-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 QGLC Rev2 4x1G, SX Multi Mode SFP
ASR5K-042GE-T-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 QGLC Rev2 4x1G, Copper SFP
ASR5K-08100E-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 FLC2 Gen 2, 8×10/100 Ethernet
ASR5K-4OC3C-MM-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 OLC2 4xATM STM-1C/OC-3C, Multi Mode SFP
ASR5K-4OC3C-SM-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 OLC2 4xATM STM-1C/OC-3C, Single Mode SFP
ASR5K-ACCY-LUG Bộ Phụ Kiện Khung Gầm Router Cisco ASR 5000
ASR5K-BLNK-FR Blank Panel Mặt Trước Router Cisco ASR 5000
ASR5K-BLNK-RR-FH Blank Panel Mặt Sau Router Cisco ASR 5000, XGLC, Full Height
ASR5K-BLNK-RR-HH Blank Panel Mặt Sau Router Cisco ASR 5000, Half Height
ASR5K-C4OC3-MM-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 CLC2 Channelized 4xSTM-1/OC-3, Multi Mode SFP
ASR5K-C4OC3-SM-K9 Line Card Router Cisco ASR 5000 CLC2 Channelized 4xSTM-1/OC-3, Single Mode SFP
ASR5K-FANT-LW Khay Quạt Phía Dưới Router Cisco ASR 5000
ASR5K-FANT-UP Khay Quạt Phía Trên Router Cisco ASR 5000
ASR5K-FLTR-AIR Bộ Lọc Không Khí Router Cisco ASR 5000
ASR5K-PFU Bộ Lọc Nguồn Router Cisco ASR 5000, Non-Redundant, Single 165A
ASR5K-PPC-K9 Packet Processing Card Router Cisco ASR 5000, 16GB
ASR5K-PSC-16G-K9 Packet Services Card Router Cisco ASR 5000, 16GB
ASR5K-PSC-32G-K9 Packet Services Card Router Cisco ASR 5000, 32GB
ASR5K-PSC-64G-K9 Packet Services Card Router Cisco ASR 5000, 64GB
ASR5K-RCC-K9 Redundancy Crossbar Common Card Router Cisco ASR 5000
ASR5K-SMC-K9 System Management Card Router Cisco ASR 5000, 4GB
ASR5K-SPIO-3PN-K9 Common Card Router Cisco ASR 5000, Switch Processor I/O, 3-Pin BITS
ASR5K-SPIO-BNC-K9 Common Card Router Cisco ASR 5000, Switch Processor I/O, BNC BITS
ASR5K-SPS3-3PN-K9 Common Card Router Cisco ASR 5000, Switch Processor I/O, 3-Pin BITS, Stratum 3
ASR5K-SPS3-BNC-K9 Common Card Router Cisco ASR 5000, Switch Processor I/O, BNC BITS, Stratum 3
ASR5K-SW-R10-K9 System Software Router Cisco ASR 5000, Release 10
ASR5K-SW-R9C-K9 System Software Router Cisco ASR 5000, Release 9 CDMA, General
ASR5K-SW-R9U-K9 System Software Router Cisco ASR 5000, Release 9 UMTS

TẠI SAO NÊN MUA ROUTER CISCO ASR 5000 SERIES CHÍNH HÃNG TẠI ANBINHNET ™?

Với mong muốn mang sản phẩm tới tay người tiêu dùng một cách nhanh chóng nhất, cũng như giúp thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận các thiết bị Cisco ASR 5000 Chính Hãng đến từ Cisco Việt Nam, Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết liên quan tới sản phẩm Router Cisco ASR 5000 như sau:

Router Cisco ASR 5000 Hàng Chính Hãng

ANBINHNET cam kết các sản phẩm Cisco ASR 5000 Series của chúng tôi bán ra đều là Hàng Chính Hãng của Cisco, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính thức như FPT và TECHDATA…

Router Cisco ASR 5000 Giá Tốt Nhất

ANBINHNET cam kết các sản phẩm Cisco Router ASR 5000 Chính Hãng Việt Nam luôn được bán với giá thành rẻ nhất thị trường. Chúng tôi có mức giá hỗ trợ các đại lý, nhà thầu và các dự án lớn, nhỏ. Đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

Router Cisco ASR 5000 Đi Kèm Dịch Vụ Tốt Nhất

Tôn chỉ của ANBINHNET là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về Router Cisco ASR 5000 Chính Hãng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, khảo sát công trình cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý bởi nhân viên phụ trách trực tiếp hoặc thông qua hòm thư hoặc số Hotline công khai trên website của chúng tôi.

Router Cisco ASR 5000 Đầy Đủ CO CQ

Để đảm bảo cho nguồn gốc và chất lượng hàng hoá của các Thiết Bị Cisco Router ASR 5000 Chính Hãng, cũng như giúp hỗ trợ cho việc nghiệm thu, quyết toán các công trình và dự án Cisco của quý khách hàng được nhanh nhất, ANBINHNET cam kết cung cấp đầy đủ các chứng từ như: CO, CQ, Invoice, Packing List…cho các sản phẩm Router Cisco ASR 5000 chính hãng của Cisco Việt Nam được chúng tôi bán ra.

Router Cisco ASR 5000 Bảo Hành Chính Hãng 1 Đổi 1

Các sản phẩm Cisco Router ASR 5000 Series Chính Hãng được ANBINHNET bán ra cho khách hàng đều được cam kết bảo hành 1️⃣ đổi 1️⃣ trong thời gian quy định. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng thiết bị mới đúng chủng loại.


KHÁCH HÀNG CỦA CHÚNG TÔI LÀ AI?

Các sản phẩm Cisco Router ASR 5000 Chính Hãng của chúng tôi phân phối đã được sử dụng tại rất nhiều các dự án lớn trong và ngoài nước trong các lĩnh vực hạ tầng mạng, đảm bảo an ninh, quản lý cơ sở dữ liệu lớn, hệ thống quản lý, giám sát từ xa cho các bộ ban ngành lớn của chính phủ và các tập đoàn hàng đầu việt nam như: Tổng Cục An Ninh, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng Agribank, Trung Tâm Vệ Tinh Vinasat, VNPT, FPT, Viettel,…Chúng tôi tư vấn, hỗ trợ khách hàng đầy đủ giấy tờ thủ tục cho các dự án như CO/CQ, Tờ khai hải quan,…đối với các sản phẩm mà công ty cung cấp tới khách hàng.

Với việc sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng bởi những khách hàng lớn, có uy tín cũng như những đơn vị thuộc top đứng đầu trong ngành CNTT đã giúp khẳng định chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ của chúng tôi. Do vậy, quý khách hoàn toàn có thể yên tâm khi lựa chọn các sản phẩm Router Cisco ASR 5000 Chính Hãng của chúng tôi.


ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI ROUTER CISCO ASR 5000 CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT NHẤT TẠI VIỆT NAM

ANBINHNET là nhà phân phối ANBINHNET chính hãng uy tín hàng đầu tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá Discount theo quy định của Cisco, đặc biệt hơn là hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

ANBINHNET có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn), giúp mang lại sự thuận tiện cho khách hàng có nhu cầu mua thiết bị Router Cisco ASR 5000 Chính Hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Cisco Router ASR 5000 Giá Tốt đến với khách hàng.

Ngoài ra thì chúng tôi Phân Phối Cisco Router ASR 5000 Chính Hãng trên toàn quốc, do đó nếu khách hàng không có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại…

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ Trợ Kỹ Thuật của các Thiết Bị Router Cisco ASR 5000 Chính HãngHãy Chát Ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của ANBINHNET. Hoặc quý khách có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh theo thông tin sau:

Địa Chỉ Phân Phối Router Cisco ASR 5000 Chính Hãng Tại Hà Nội

  • Địa chỉ: Số 59 Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

Địa Chỉ Phân Phối Router Cisco ASR 5000 Chính Hãng Tại Sài Gòn (TP HCM)

  • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
  • Tel: (024) 32 063 036
  • Hotline/Zalo: 0936.366.606
  • Hotline/Zalo: 0967.40.70.80
  • Hotline/Zalo: 0888.40.70.80
  • Email: info@anbinhnet.com.vn
  • Website: https://anbinhnet.com.vn/

ANBINHNET ™ là địa chỉ phân phối Cisco Router chính hãng hàng đầu tại Việt Nam với đầy đủ các loại: Cisco SMB Router, Router Cisco ISR 800. Router Cisco ISR 1100, Router Cisco ISR 1900, Router Cisco ISR 2900, Router Cisco ISR 3900, Router Cisco ISR 4000, Router Cisco ASR 900, Router Cisco ASR 1000, Router Cisco ASR 5000, Router Cisco ASR 9000, Cisco Router Cards, Nguồn Router Cisco, Phụ Kiện Router Cisco. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Router Cisco Chính Hãng.

Đọc thêm

Rút gọn

Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

    • Kết Nối Với Chúng Tôi