WS-C4500X-F-32SFP+

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: WS-C4500X-F-32SFP+
    • Mô Tả: Catalyst 4500-X 32 Port 10G IP Base, Back-to-Front, No P/S
    • Giá Price List: $ 48.350
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7:

    • Ms Phạm Lan – 0967.40.70.80
    • Mr Xuân Sơn – 0888.40.70.80
    • Mr Nam Sơn – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
    5/5 - (4 bình chọn)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng™
    • Hỗ Trợ Miễn Phí 24/7
    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Bảo Hành Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giám Tới 70% Giá List
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Giao Hàng Toàn Quốc
    • TỔNG QUAN VỀ SWITCH CISCO WS-C4500X-F-32SFP+

      WS-C4500X-F-32SFP+ là thiết bị chuyển mạch thuộc Cisco Catalyst 4500-X. Cisco Catalyst 4500 là những thiết bị chuyển mạch tổng hợp cố định mang lại khả năng mở rộng tốt nhất trong phân khúc, ảo hóa mạng đơn giản và các dịch vụ mạng tích hợp cho các môi trường hạn chế về không gian trong mạng khuôn viên. WS-C4500X-F-32SFP+ đáp ứng các mục tiêu tăng trưởng kinh doanh với khả năng mở rộng chưa từng có, đơn giản hóa ảo hóa mạng và cho phép các ứng dụng mới nổi bằng cách tích hợp nhiều dịch vụ mạng.
      Switch Cisco WS-C4500X-F-32SFP+ cung cấp những cải tiến chính,bao gồm :

      • Khả năng mở rộng nền tảng: Cung cấp dung lượng chuyển mạch lên đến 800 Gbps, có khả năng mở rộng dung lượng lên đến 1,6 Tbps với công nghệ VSS . Đầu tư cho tương lai với đường lên mô-đun và tự động phát hiện cổng Ethernet 10 Gigabit và 1 Gigabit Ethernet.
      • Tính khả dụng cao: Mang lại tính khả dụng của mạng được yêu cầu bởi các ứng dụng doanh nghiệp quan trọng thông qua khả năng sẵn sàng cao toàn diện, bao gồm VSS và EVN. Hơn nữa, các tính năng cải tiến như quạt có thể thay thế nóng dự phòng và nguồn điện với AC sang DC và chuyển đổi dự phòng DC sang AC loại bỏ một điểm lỗi duy nhất trong mạng.
      • Giám sát ứng dụng: Giám sát ứng dụng nâng cao thông qua Netflow linh hoạt và tám cổng của Máy phân tích cổng chuyển mạch hai chiều tốc độ đường truyền (SPAN) / Máy phân tích cổng chuyển mạch từ xa (RSPAN). Ngoài ra Phần mềm Cisco IOS XE cung cấp khả năng lưu trữ các ứng dụng của bên thứ ba.
      • Bảo mật: Hỗ trợ công nghệ Cisco TrustSec cũng như chính sách máy bay điều khiển (CoPP) mạnh mẽ để giải quyết các cuộc tấn công từ chối dịch vụ.
      • Hoạt động đơn giản hóa: Hỗ trợ Giám đốc cài đặt thông minh, cung cấp một điểm quản lý duy nhất cho phép triển khai không chạm cho các thiết bị chuyển mạch và ngăn xếp mới trong mạng trường và mạng chi nhánh.
      WS-C4500X-F-32SFP+
      WS-C4500X-F-32SFP+

      Thông số nhanh

      Bảng 1 cho thấy các thông số kỹ thuật nhanh của WS-C4500X-F-32SFP+

      Mã sản phẩm WS-C4500X-F-32SFP+
      Các cổng Cổng Ethernet 32 ​​× 1G hoặc 10G (yêu cầu bộ thu phát SFP hoặc SFP +)
      Khe cắm mô-đun đường lên 1 Mô-đun mở rộng (Tùy chọn): 8×10 GE SFP + / SFP – C4KX-NM-8SFP +
      Cổng quản lý 10/100/1000 Base-T
      Cổng USB Loại A (lưu trữ và khởi động) lên đến 4 GB
      Nguồn điện kép Đúng
      Quạt có thể thay thế trường Có (5 người hâm mộ)
      Dự phòng của người hâm mộ Không ảnh hưởng đến hiệu suất khi hỏng một quạt
      Thông lượng hệ thống Lên đến 800 Gbps
      Chuyển tiếp Mục nhập Mã cơ sở cổng 32×10 GE: IPv4: 256K, IPv6: 128K
      Mục nhập Netflow linh hoạt 128 nghìn
      Bộ nhớ tích hợp (SRAM DDR-II) 4 GB
      Bộ đệm cổng Bộ nhớ dùng chung 32 MB
      CPU Lõi kép 1,5 GHz
      NVRAM 2 GB
      Bộ nhớ ngoài tùy chọn (Thẻ SD) 2 GB
      Mức tiêu thụ điện của hệ thống 330W danh định / tối đa 400W

      · Nguồn điện, đầu vào AC hoặc đầu vào DC, không được bao gồm trong cấu hình cơ bản; chúng được đặt hàng riêng

      Luồng không khí Luồng gió từ sau ra trước (cụm quạt và bộ nguồn có mã màu xanh lam)
      Kích thước khung (H x W x D) 1,75 x 17,25 x 21 inch (4,4 x 43,8 x 53,3 cm) (H x W x D)
      Trọng lượng khung 19 lb (8,62 kg) (không có nguồn điện)
      21 lb (9,53 kg) (khi lắp một bộ nguồn)
      23 lb (10,43 kg) (khi lắp hai bộ nguồn)

      Các phụ kiện

      Bảng 2. Các phụ kiện được đề xuất cho WS-C4500X-F-32SFP+

      Thể loại Mô hình Sự miêu tả
      Nguồn điện

       

      C4KX-PWR-750AC-F / 2 Catalyst 4500X 750W AC làm mát trở lại phía trước Nguồn điện thứ hai
      Giấy phép

       

      C4500X-IP-ES Cơ sở IP để Ent. Giấy phép dịch vụ cho 32 Port Catalyst 4500-X
      THẺ

       

      C4KX-NM-8SFP + Mô-đun mạng Catalyst 4500X 8 cổng 10G
      Cáp điều khiển CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
      1G SFP

       

      GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM

       

      GLC-T 1000BASE-T SFP

       

      GLC-BX-U 1000BASE-BX SFP, 1310NM

       

      GLC-BX-D 1000BASE-BX SFP, 1490NM
      GLC-ZX-SMD Mô-đun thu phát 1000BASE-ZX SFP, SMF, 1550nm, DOM
      10G SFP

       

      SFP-10G-SR Mô-đun SFP 10GBASE-SR
      SFP-10G-LRM Mô-đun SFP 10GBASE-LRM
      SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP + Cáp 3 mét

      Tính năng nổi bật của Switch Cisco 4500-X WS-C4500X-F-32SFP+

      Bảng 3. Các tính năng về Hiệu suất và Khả năng mở rộng của Cisco 4500-X bao gồm WS-C4500X-F-32SFP+

      Số sản phẩm Sự miêu tả
      Hệ thống
      Hệ thống cơ sở Luồng gió từ trước ra sau:

      ●   32×10 GE SFP + / SFP – WS-C4500X-32SFP +

      ●   16×10 GE SFP + / SFP – WS-C4500X-16SFP +

      Luồng gió trở lại phía trước:

      ●   32×10 GE SFP + / SFP – WS-C4500X-F-32SFP +

      ●   16×10 GE SFP + / SFP – WS-C4500X-F-16SFP +

      Mô-đun mở rộng (Tùy chọn) 8×10 GE SFP + / SFP – C4KX-NM-8SFP +
      Cổng quản lý 10/100/1000 Base-T
      Cổng USB Loại A (lưu trữ và khởi động) lên đến 4 GB
      Nguồn điện kép Đúng
      Quạt có thể thay thế trường Có (5 người hâm mộ)
      Dự phòng của người hâm mộ Không ảnh hưởng đến hiệu suất khi hỏng một quạt
      Khả năng mở rộng
      Thông lượng hệ thống Lên đến 800 Gbps
      Định tuyến IPv4 trong phần cứng Lên đến 250 Mpps
      Định tuyến IPv6 trong phần cứng Lên đến 125 Mpps
      Cầu nối L2 trong phần cứng Lên đến 250 Mpps
      Các mục kiểm soát truy cập phương tiện (MAC) 55 nghìn
      Chuyển tiếp Mục nhập Mã cơ sở cổng 32×10 GE: IPv4: 256K, IPv6: 128K

      Mã cơ sở cổng 16×10 GE: IPv4: 64K, IPv6: 32K

      Mục nhập Netflow linh hoạt 128 nghìn
      Máy phân tích cổng chuyển mạch (SPAN), Máy phân tích cổng chuyển mạch từ xa (RSPAN) 8 phiên hai chiều tốc độ dòng (vào và ra)
      Tổng số VLAN 4094
      Tổng số giao diện ảo đã chuyển đổi (SVI) 4094
      Nhóm IGMP 32 nghìn
      Các tuyến đường đa phương Mã cơ sở cổng 32×10 GE: IPv4: 32K, IPv6: 32K

      Mã cơ sở cổng 16×10 GE: IPv4: 24K, IPv6: 12K

      Các mục nhập truy xuất giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) 12K (liên kết theo dõi DHCP)
      Mục nhập ARP 47 nghìn
      Các trường hợp giao thức cây kéo dài 10 nghìn
      Hỗ trợ khung Jumbo cho các gói được bắc cầu và định tuyến Lên đến 9216 byte
      Tính khả dụng và khả năng phục hồi cao
      Giải pháp sẵn có cao Hệ thống chuyển mạch ảo (VSS)
      Số lượng công tắc có thể xếp chồng trong VSS Lên đến 2
      Thông lượng VSS Lên đến 1,6 Tbps
      Liên kết chuyển đổi ảo 1GE hoặc 10GE
      Số lượng liên kết công tắc ảo tối đa số 8
      Nâng cấp phần mềm tại chỗ Qua các công tắc
      Chuyển tiếp không ngừng với Stateful Switchover Qua các công tắc
      CPU và bộ nhớ
      Bộ nhớ tích hợp (SRAM DDR-II) 4 GB
      Bộ đệm cổng Bộ nhớ dùng chung 32 MB
      CPU Lõi kép 1,5 GHz
      NVRAM 2 GB
      Bộ nhớ ngoài tùy chọn (Thẻ SD) 2 GB
      Tính năng QoS
      Hàng đợi cảng 8 hàng đợi / cổng
      Hàng đợi CPU 64
      Mục nhập QoS 128K (64K đi vào và 64K đi ra) Được chia sẻ với ACL
      Giới hạn tỷ lệ tổng hợp Cổng vào hoặc VLAN và cổng ra VLAN hoặc cổng Lớp 3
      Các loại mức giới hạn tỷ lệ Tốc độ thông tin cam kết (CIR), Tốc độ thông tin cao nhất (PIR)
      Tổng hợp Cảnh sát giới hạn tỷ lệ giao thông (1K = 1024) 16 nghìn
      Phương pháp giới hạn tốc độ dựa trên dòng chảy; Số lượng Được hỗ trợ bằng cách sử dụng hồ sơ luồng trong tiêu chí phân loại và hành động lập chính sách
      Thực thi chính sách Qos Mỗi cổng hoặc mỗi Vlan hoặc mỗi cổng, theo mức độ chi tiết của mỗi VLAN
      Loại dịch vụ (CoS) Đúng
      Điểm mã dịch vụ phân biệt (DSCP) Đúng
      Tính năng bảo mật
      An ninh cảng Đúng
      Tiện ích mở rộng IEEE 802.1x và 802.1x Đúng
      ACL VLAN, Bộ định tuyến và Cổng Đúng
      Mục ACL bảo mật (1K = 1024) 128K (64K đi vào và 64K đi ra) Được chia sẻ với QoS
      Kiểm tra phần cứng Unicast Reverse Path Forwarding (uRPF) Đúng
      Bộ giới hạn tốc độ CPU (Bảo vệ DoS) bao gồm việc phân tích mặt phẳng điều khiển Đúng
      VLAN riêng tư Đúng
      Bộ phân cực dòng chảy vi mô Đúng. Được hỗ trợ bằng cách sử dụng bản ghi luồng trong bản đồ lớp
      Bộ giới hạn tốc độ HW của CPU theo gói mỗi giây (pps) và bộ cảnh sát tốc độ bit (bps) Được hỗ trợ trong chính sách mặt phẳng điều khiển phần cứng (CoPP)
      Điều khiển mặt phẳng phân cực (CoPP) cho Multicast Đúng
      Nhãn ACL Đúng
      Cổng ACL Đúng
      Kiểm soát Bão giao thông (chính thức được gọi là Phát sóng / Ngăn chặn Đa phương tiện) Đúng
      Tính năng ảo hóa
      Khả năng mở rộng VRF-Lite 64
      Khả năng mở rộng mạng ảo dễ dàng (EVN) 32
      Hoạt động đơn giản
      Cài đặt thông minh Smart Install Director

      Xem thêm các Sản phẩm SWITCH CISCO

      SẢN PHẨM CÓ WS-C4500X-F-32SFP+ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thành, sản phẩm WS-C4500X-F-32SFP+ luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM WS-C4500X-F-32SFP+ CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      An Bình Net luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm WS-C4500X-F-32SFP+ do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM WS-C4500X-F-32SFP+ CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm WS-C4500X-F-32SFP+ được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM WS-C4500X-F-32SFP+ CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm WS-C4500X-F-32SFP+ đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM WS-C4500X-F-32SFP+TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Switch cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm WS-C4500X-F-32SFP+ tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM WS-C4500X-F-32SFP+ TẠI AN BÌNH NET

      Sản phẩm cisco WS-C4500X-F-32SFP+được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị Switch WS-C4500X-F-32SFP+ do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm WS-C4500X-F-32SFP+ Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Switch Cisco Chính Hãng Tại Hà Nội 

      Nếu quý khách ở Hà Nội hoặc các tỉnh lân cận, có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội theo thông tin sau:

      • Địa chỉ: Số 59, Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline/Zalo: 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

      Địa Chỉ Mua Switch Cisco Chính Hãng Tại Sài Gòn (TP HCM) 

      Nếu quý khách ở Sài Gòn hoặc các tỉnh lân cận, có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Sài Gòn theo thông tin sau:

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline/Zalo: 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • WS-C4500X-F-32SFP+ Specification

      System

      Base System Back to Front Airflow:

      ●  32×10 GE SFP+/SFP – WS-C4500X-F-32SFP+

      Management Port 10/100/1000 Base-T
      USB Port Type A (storage and boot) up-to 4 GB
      Dual Power Supply Yes
      Field Replaceable Fans Yes (5 fans)
      Fan Redundancy No performance impact with single fan failure

      Scalability

      System Throughput Up to 800 Gbps
      IPv4 Routing in Hardware Up to 250 Mpps
      IPv6 Routing in Hardware Up to 125 Mpps
      L2 Bridging in Hardware Up to 250 Mpps
      Media Access Control (MAC) Entries 55K
      Forwarding Entries 32×10 GE Port Base SKU: IPv4: 256K, IPv6: 128K
      Flexible Netflow Entries 128K
      Switched Port Analyzer (SPAN), Remote Switched Port Analyzer (RSPAN) 8 line rate bidirectional sessions (ingress and egress)
      Total VLANs 4094
      Total Switched Virtual Interfaces (SVIs) 4094
      IGMP groups 32K
      Multicast routes 32×10 GE Port Base SKU: IPv4: 32K, IPv6: 32K
      Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) Snooping Entries 12K (DHCP snooping bindings)
      ARP Entries 47K
      Spanning Tree Protocol Instances 10K
      Jumbo Frame Support for Bridged and Routed Packets Up to 9216 bytes

      High Availability and Resiliency

      High Availability Solution Virtual Switching System (VSS)
      Number of stackable switches in VSS Up to 2
      VSS Throughput Up to 1.6 Tbps
      Virtual Switch Link 1GE or 10GE
      Max number of Virtual Switch Links 8
      In-Service Software Upgrade Across the switches
      Nonstop Forwarding with Stateful Switchover Across the switches

      CPU and Memory

      Onboard Memory (SRAM DDR-II) 4 GB
      Port Buffers 32-MB Shared Memory
      CPU Dual Core 1.5 GHz
      NVRAM 2 GB
      Optional External Memory (SD Card) 2 GB

      QoS Features

      Port Queues 8 Queues/Port
      CPU Queues 64
      QoS Entries 128K (64K ingress and 64K in egress) Shared with ACL
      Aggregate Rate-Limiting Ingress port or VLAN and egress VLAN or Layer 3 port
      Rate-Limiting Level Types Committed Information Rate (CIR), Peak Information Rate (PIR)
      Aggregate Traffic Rate-Limiting Policers (1K=1024) 16K
      Flow-Based Rate-Limiting Method; Number of Rates Supported using flow-records in the classification criteria and policing action
      Qos Policy Enforcement Per Port or Per Vlan or Per Port, Per VLAN Granularity
      Class of Service (CoS) Yes
      Differentiated Services Code Point (DSCP) Yes

      Security Features

      Port Security Yes
      IEEE 802.1x and 802.1x Extensions Yes
      VLAN, Router, and Port ACLs Yes
      Security ACL Entries (1K=1024) 128K (64K ingress and 64K in egress) Shared with QoS
      Unicast Reverse Path Forwarding (uRPF) Check in Hardware Yes
      CPU Rate Limiters (DoS Protection) Includes Control Plane Policing Yes
      Private VLANs Yes
      Micro Flow Policer Yes. Supported using flow records in the class-map
      CPU HW Rate Limiters by Packet Per Second (pps) and Bit Rate Policers (bps) Supported in hardware control-plane policing (CoPP)
      Control Plane Policing (CoPP) for Multicast Yes
      ACL Labels Yes
      Port ACL Yes
      Traffic Storm Control (formally known as Broadcast/Multicast Suppression) Yes

      Virtualization Features

      VRF-Lite Scalability 64
      Easy Virtual Network (EVN) Scalability 32

      Environmental Conditions

      Operating Temperature 0°C to 40°C (RH to 90%)
      Storage Temperature -40°C to 70°C (RH 93%)
      Operating Altitude 60m below sea level to 3000m above sea level
      Relative Humidity Nonoperating Humidity: 95% RH
      Acoustic Noise Measured per ISO 7779 and Declared per ISO 9296 Bystander Positions Operating to an Ambient Temperature of 25°C Industrial Product: 65 dBA maximum
      RoHS Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

      Power Supply

      AC Power Max Rating 750W
      System Power Consumption 330W nominal/400W max
      Input-Voltage Range and Frequency AC 100 to 240 VAC 50-60 Hz/DC -72 VDC to -40 VDC
      DC Power Max Rating 750W
      AC to DC failover and vice versa Yes
      Total Output BTU (Note: 1000 BTU/hr = 293W) 1122 BTU/hr (330 W) nominal/1365 BTU/hr (400 W) max
      Input Current AC 11A @ 110VAC, 6 A @ 200VAC/DC 25A Max
      Output Ratings 12V @ 62A & 3.3V @ 3A
      Output Holdup Time AC = 16 ms; DC = 4 ms @ maximum load
      Power-Supply Input Receptacles AC IEC 60320 C15/DC Custom detachable screw terminal (supplied)
      Power Cord Rating AC 15A/DC 25A

      MTBF Information

      WS-C4500X-F-32SFP+ 199,720

      Regulatory Standards Compliance

      Regulatory Compliance CE marking
      EMI and EMC Compliance 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A

      AS/NZS CISPR22 Class A

      CISPR22 Class A

      EN55022 Class A

      ICES003 Class A

      VCCI Class A

      EN61000-3-2

      EN61000-3-3

      KN22 Class A

      CNS13438 Class A

      EN55024

      CISPR24

      EN300386

      KN24

      Safety Certifications UL 60950-1 Second Edition

      CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition

      EN 60950-1 Second Edition

      IEC 60950-1 Second Edition

      AS/NZS 60950-1

      Industry EMC, Safety, and Environmental Standards GR-63-Core Network Equipment Building Systems (NEBS) Level 3

      GR-1089-Core Level 3

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “WS-C4500X-F-32SFP+”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi