X2-10GB-ER

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: X2-10GB-ER
    • Mô tả: 10GBASE-ER X2 Module
    • Giá Price List: $ 10.000
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về sản phẩm mô-đun X2-10GB-ER

      Giải pháp Cisco CWDM SFP 10 Gigabit Ethernet cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp Ethernet 10 Gigabit có thể mở rộng và dễ dàng triển khai. Bộ sản phẩm cho phép thiết kế linh hoạt các mạng đa dịch vụ, khả dụng cao.

      Giải pháp Ghép kênh phân chia theo bước sóng thô của Cisco, Giải pháp có thể phân chia theo bước sóng nhỏ của Cisco (Cisco CWDM SFP +) là một giải pháp thuận tiện và hiệu quả về chi phí để áp dụng Ethernet 10 Gigabit trong các mạng truy cập khuôn viên, trung tâm dữ liệu và khu vực đô thị

      X2-10GB-ER 10GBASE-ER X2 Module
      X2-10GB-ER 10GBASE-ER X2 Module

      Các mô-đun Cisco ® 10GBASE X2-10GB-ER cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ.

      Mô-đun Cisco 10GBASE-X2-10GB-ER hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 15m trên cáp. Mô-đun Cisco 10GBASE X2 cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ.

      Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet X2 của bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco để liên kết cổng với mạng.

      X2-10GB-ER
      Cisco 10GBASE-ER X2 Module for SMF

      Các tính năng chính của mô-đun Cisco 10GBASE X2-10GB-ER bao gồm:

      ●   Hỗ trợ Ethernet 10GBASE X2-10GB-ER

      ●   Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet X2 của bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco để liên kết cổng với mạng

      ●   Cung cấp sự linh hoạt của lựa chọn giao diện

      ●   Hỗ trợ mô hình Trả tiền khi bạn nhập cư

      ●   Hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco xác định xem mô-đun có được chứng nhận và kiểm tra bởi Cisco không

      ●   Có khả năng tương tác quang học với các mô-đun 10GBASE Xenpak, 10GBASE XFP và 10GBASE SFP + trên cùng một liên kết

      Cisco X2-10GB-CX4

      Mô-đun Cisco 10GBASE-CX4 hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 15m trên cáp CX4.

      Cisco X2-10GB-T

      Mô-đun Cisco 10GBASE-T hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 100m trên cáp đồng CAT6A hoặc CAT7.

      Cisco X2-10GB-LRM

      Mô-đun 10GBASE-LRM của Cisco hỗ trợ độ dài liên kết 220m trên sợi đa chế độ phân cấp dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Để đảm bảo rằng các thông số kỹ thuật được đáp ứng trên các sợi FDDI, OM1 và OM2, máy phát nên được ghép nối thông qua dây vá điều hòa chế độ. Không có dây vá điều hòa chế độ được yêu cầu cho các ứng dụng trên OM3. Để biết thêm thông tin về các yêu cầu dây vá điều hòa chế độ, 

      Mô-đun 10GBASE-LRM của Cisco cũng hỗ trợ độ dài liên kết 300m trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652).

      Cisco X2-10GB-LX4

      Mô-đun Cisco 10GBASE-LX4 hỗ trợ độ dài liên kết 300m trên MMF loại FDDI tiêu chuẩn. Để đảm bảo đáp ứng các thông số kỹ thuật, đầu ra máy phát phải được ghép nối thông qua dây vá nhiệt độ

      Cisco X2-10GB-SR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 26m trên MMF loại FDDI tiêu chuẩn. Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300m là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400m là có thể.

      Cisco X2-10GB-LR

      Mô-đun 10GBASE-LR của Cisco hỗ trợ độ dài liên kết 10 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652).

      Cisco X2-10GB-ER

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ER hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 40 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652).

      Cisco X2-10GB-ZR

      Hỗ trợ độ dài liên kết lên tới khoảng 80 km trên SMF. Giao diện này không phải là một phần của tiêu chuẩn Ethernet 10 Gigabit nhưng được xây dựng theo thông số kỹ thuật quang học của Cisco.

      Thông số kỹ thuật

      Các mô-đun Cisco X2-10GB-ER được hỗ trợ trên các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco. Để biết thêm chi tiết, hãy tham khảo tài liệu Ma trận tương thích Cisco Xenpak / X2.

      Kết nối và cáp

      Đầu nối: Đầu nối SC / PC kép (-SR, -LR, -LRM, -LX4, -ER, -ZR); Đầu nối InfiniBand 4x (-CX4); Đầu nối RJ-45 (-T).

      Lưu ý:    Đối với các mô-đun X2 quang, chỉ hỗ trợ các kết nối với dây vá với đầu nối PC hoặc UPC. Dây nối với đầu nối APC không được hỗ trợ. Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn quy định trong phần tiêu chuẩn.

      Bảng 1. Thông số kỹ thuật cáp cổng X2-10GB-CX4

      Cisco X2 Bước sóng (nm) Loại cáp Kích thước lõi (Micron) Băng thông phương thức (MHz * km) Khoảng cách cáp *
      Cisco X2-10GB-CX4 CX4 (đồng) 15m
      Cisco X2-10GB-T CAT6A / CAT7 (đồng) 100m
      Cisco X2-10GB-SR 850 MMF 62,5

      62,5

      50,0

      50,0

      50,0

      50,0

      160 (cấp FDDI)

      200 (OM1)

      400

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      26m

      33m

      66m

      82m

      300m

      400m

      Cisco X2-10GB-LRM 1310 MMF 62,5

      50,0

      50,0

      500

      400

      500

      220m

      100m

      220m

      SMF G.652 300m
      Cisco X2-10GB-LX4 1310 MMF 62,5

      50,0

      50,0

      500

      400

      500

      300m

      240m

      300m

      Cisco X2-10GB-LR 1310 SMF G.652 10 km
      Cisco X2-10GB-ER ** 1550 SMF G.652 40 km ***

      * Khoảng cách cáp tối thiểu cho các mô-đun -LR, -SR, -LX4, -ER là 2m, theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae và khoảng cách cáp tối thiểu cho các mô-đun -LRM là 0,5m, theo tiêu chuẩn IEEE 802.3aq.

      ** Yêu cầu suy hao cố định 5 dB 1550nm trong <20 km. Bộ suy giảm có sẵn như là một phụ tùng. Số phần là WS-X6K-5DB-ATT =.

      *** Liên kết dài hơn 30 km được coi là liên kết kỹ thuật.

      Tiêu chuẩn X2-10GB-CX4

      • IEEE 802.3ae (-LR, -SR, -LX4, -ER)
      • IEEE 802.3ak (-CX4)
      • IEEE 802.3aq (-LRM)
      • IEEE 802.3an (-T)

      Bảng 2 cho thấy các đặc điểm quang học chính cho mô-đun Cisco X2. Cisco X2-10GB-CX4 và X2-10GB-T không phải là mô-đun quang và do đó không được liệt kê trong Bảng 2.

      Bảng 2. Thông số kỹ thuật truyền và nhận quang X2-10GB-CX4

      Sản phẩm Kiểu Công suất phát (dBm) * Nhận công suất (dBm) * Truyền và nhận Phạm vi bước sóng (nm)
      Tối đa Tối thiểu Tối đa Tối thiểu Chuyển giao Nhận được
      Cisco X2-10GB-SR 10GBASE-SR 850nm MMF -1 ** -7.3 -1,0 -9,9 840 đến 860
      Cisco X2-10GB-LRM 10GBASE-LRM 1310nm MMF và SMF 0,5 -6,5 0,5 -8,4 (trung bình)

      và -6,5 (tính theo OMA) ***

      1260 đến 1355
      Cisco X2-10GB-LX4 10GBASE-LX4 WWDM 1300nm MMF -0,5 mỗi làn -6,75 mỗi làn trong OMA -0,5 mỗi làn -14,25 mỗi làn trong OMA Bốn làn xe; phạm vi tổng thể: 1269 đến 1356
      Cisco X2-10GB-LR 10GBASE-LR 1310nm SMF 0,5 -8.2 0,5 -14,4 1260 đến 1355 1260 đến 1565 ****
      Cisco X2-10GB-ER 10GBASE-ER 1550nm SMF 4.0 -4,7 -1,0 -15.8 1530 đến 1565 1260 đến 1565 ****

      Hiệu năng máy phát và máy thu ở mức trung bình, trừ khi được chỉ định.

      ** Công suất phóng phải thấp hơn giới hạn an toàn loại 1 hoặc công suất nhận tối đa. Yêu cầu laser loại 1 được xác định theo tiêu chuẩn IEC 60825-1: 2001.

      *** Cả hai thông số kỹ thuật trung bình và OMA phải được đáp ứng đồng thời.

      **** Mặc dù máy thu có thể chịu được phạm vi bước sóng rộng, các thông số kỹ thuật được đảm bảo cho tín hiệu trong phạm vi bước sóng truyền.

      Bảng 3. Thông số quang X2-10GB-ZR

      Tham số Biểu tượng Tối thiểu Điển hình Tối đa Các đơn vị Ghi chú và Điều kiện
      Hệ thống điều khiển
      Bước sóng máy phát 1530 1565 bước sóng
      Tỷ lệ triệt tiêu chế độ phụ SMSR 30 dB
      Tỷ lệ tuyệt chủng máy phát 9 dB
      Công suất phát quang ra 0 4.0 dBm Công suất trung bình được ghép thành sợi đơn mode
      Người nhận
      Bước sóng đầu vào quang 1530 1565 bước sóng Máy thu có thể chịu được phạm vi bước sóng từ 1260 đến 1565, nhưng các thông số kỹ thuật được đảm bảo cho tín hiệu nhận được với phạm vi bước sóng truyền
      Ngưỡng nhận sát thương -1 dBm
      Dung sai phân tán 0 1600 ps / nm
      Nguồn đầu vào quang trong -24,0 -7,0 dBm Ở tốc độ lỗi bit (BER) = 10e -12 với mẫu thử nghiệm IEEE 802.3
      Hình phạt công suất phân tán ở 1600 ps / nm 3 dB Ở tốc độ lỗi bit (BER) = 10e -12 với mẫu thử nghiệm IEEE 802.3

      Lưu ý:    Các thông số được chỉ định theo nhiệt độ và khi hết tuổi thọ trừ khi có ghi chú khác. Khi sử dụng khoảng cách ngắn hơn của sợi quang đơn mode, phải sử dụng bộ suy giảm quang nội tuyến để tránh quá tải và làm hỏng máy thu.

      Kích thước X2-10GB-CX4

      • Kích thước (D x W x H): 91mm x 36mm x 13,46mm. Cisco X2s thường nặng dưới 300 gram
      • Điều kiện môi trường và yêu cầu năng lượng
      • Phạm vi nhiệt độ hoạt động là từ 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F); phạm vi nhiệt độ lưu trữ là -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)
      • Mức tiêu thụ năng lượng tối đa trên mỗi mô-đun Cisco X2 là 4W

      Bảo hành X2-10GB-CX4

      • Bảo   hành tiêu chuẩn: 1 năm
      • Bảo   hành mở rộng (tùy chọn): Các mô-đun Cisco X2 có thể được bảo hiểm trong hợp đồng hỗ trợ Cisco SMARTnet ®cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco

      Bảng 4. Đặt hàng Cisco X2-10GB-CX4 và Cáp tương ứng

      Sự miêu tả Số sản phẩm
      Mô-đun X2
      Mô-đun Cisco 10GBASE-LR X2 cho SMF X2-10GB-LR
      Mô-đun Cisco 10GBASE-CX4 X2 cho cáp CX4 (đồng) X2-10GB-CX4
      Mô-đun Cisco 10GBASE-SR X2 cho MMF X2-10GB-SR
      Mô-đun Cisco 10GBASE-LRM X2 cho MMF X2-10GB-LRM
      Mô-đun Cisco 10GBASE-LX4 X2 cho MMF X2-10GB-LX4
      Mô-đun Cisco 10GBASE-ER X2 cho SMF X2-10GB-ER
      Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR X2 cho SMF X2-10GB-ZR
      Mô-đun Cisco 10GBASE-T X2 cho cáp đồng CAT6A / CAT7 X2-10GB-T
      Cáp
      Chế độ điều hòa cáp vá 62,5u, đầu nối SC kép CAB-GELX-625 =
      Chế độ vá cáp điều hòa 50u, đầu nối SC kép CAB-MCP50-SC =
      Cáp 1m cho mô-đun 10GBase-CX4 CAB-INF-28G-1 =
      Cáp 5m cho mô-đun 10GBase-CX4 CAB-INF-28G-5 =
      Cáp 10m cho mô-đun 10GBase-CX4 CAB-INF-28G-10 =
      Cáp 15m cho mô-đun 10GBase-CX4 CAB-INF-26G-15 =

      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-ER CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm SG110D-05 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-ER CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm SG110D-05 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-ER CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm SG110D-05 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-ER CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm SG110D-05 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-ER TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm SG110D-05 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-ER TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO X2-10GB-ER được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SG110D-05 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SG110D-05 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco X2-10GB-ER Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Module Cisco X2-10GB-ER Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Thông số kỹ thuật X2-10GB-ER
      Chung
      Loại thiết bị Mô-đun thu phát X2
      Yếu tố hình thức Mô-đun trình cắm
      Mạng
      Công nghệ kết nối Có dây
      Loại cáp 10GBase-ER
      Giao thức liên kết dữ liệu 10 buổi biểu diễn
      Tốc độ truyền dữ liệu 10 Gb / giây
      Độ dài sóng quang 1550nm
      Khoảng cách truyền tối đa 24,9 dặm
      Mở rộng / Kết nối
      Giao diện 1 x Ethernet 10GBase-ER – SC chế độ đơn x 2
      Slots tương thích 1 x X2

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “X2-10GB-ER”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi