XFP-10GLR-192SR-RGD

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: XFP-10GLR-192SR-RGD
    • Mô tả: Multirate XFP module for 10GBASE-LR and OC192 SR1, I-TEMP
    • Giá Price List: $ 4.400
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ MODULE CISCO XFP-10GLR-192SR-RGD

      Giải pháp Cisco CWDM SFP 10 Gigabit Ethernet cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp Ethernet 10 Gigabit có thể mở rộng và dễ dàng triển khai. Bộ sản phẩm cho phép thiết kế linh hoạt các mạng đa dịch vụ, khả dụng cao.

      Giải pháp Ghép kênh phân chia theo bước sóng thô của Cisco, Giải pháp có thể phân chia theo bước sóng nhỏ của Cisco (Cisco CWDM SFP +) là một giải pháp thuận tiện và hiệu quả về chi phí để áp dụng Ethernet 10 Gigabit trong các mạng truy cập khuôn viên, trung tâm dữ liệu và khu vực đô thị

      XFP-10GLR-192SR-RGD

      XFP-10GLR-192SR-RGD Là một trong những Module Cisco 10GB SFP+ 10GBASE cung cấp cho bạn nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ..

      Mô-đun Cisco XFP-10GLR-192SR-RGD cho MMF

      XFP-10GLR-192SR-RGD chỉ dành riêng cho các ứng dụng Ethernet. Nó hỗ trợ độ dài liên kết 26m trên MMF cấp FDDI tiêu chuẩn. Có thể kéo dài tới 300m độ dài liên kết khi sử dụng MMF 2000 MHz / km (OM3). Có thể kéo dài tới 400m độ dài liên kết khi sử dụng MMF 4700 MHz * km (OM4).

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-LR, 10GBASE-LW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      XFP đa năng hỗ trợ cả ứng dụng Ethernet 10GBASE-LR và 10GBASE-LW và các ứng dụng POS tầm ngắn (SR-1) OC-192 / STM-64. Cisco cung cấp cả các sản phẩm phạm vi nhiệt độ phổ biến và công nghiệp.

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ER, 10GBASE-EW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      XFP đa năng hỗ trợ cả ứng dụng Ethernet 10GBASE-ER và 10GBASE-EW và các ứng dụng POS tiếp cận trung gian OC-192 / STM-64 (IR-2). Cisco cung cấp cả các sản phẩm phạm vi nhiệt độ phổ biến và công nghiệp.

      Cisco Multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW và OC-192 / STM-64 LR-2 Module cho SMF

      XFP đa năng hỗ trợ cả ứng dụng Ethernet 10GBASE-ZR và 10GBASE-ZW và các ứng dụng POS tầm xa (LR-2) OC-192 / STM-64. Cisco cung cấp cả các sản phẩm phạm vi nhiệt độ phổ biến và công nghiệp.

      Với tính năng chính của Mô-đun XFP của Cisco bao gồm:

      • Hỗ trợ tốc độ dữ liệu 10GBASE Ethernet và OC-192 / STM-64
      • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng XFP-10GLR-192SR-RGD của bộ định tuyến Cisco Systems ® để liên kết cổng với mạng
      • Cung cấp sự linh hoạt của lựa chọn giao diện
      • Hỗ trợ mô hình Trả tiền khi bạn nhập cư
      • Hỗ trợ khả năng giám sát quang kỹ thuật số
      • Hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco giúp kích hoạt bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco để xác định xem mô-đun có phải là XFP-10GLR-192SR-RGD được chứng nhận và thử nghiệm của Cisco không
      • Hỗ trợ khả năng tương tác quang học với các mô đun Cisco 10GBASE XENPAK và X2 và SFP + tương ứng trên cùng một liên kết

      Hỗ trợ nền tảng module Cisco XFP-10GLR-192SR-RGD

      Các mô-đun XFP-10GLR-192SR-RGD của Cisco được hỗ trợ trên các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco. Để biết thêm chi tiết, hãy tham khảo tài liệu Ma trận tương thích mô đun thu phát Ethernet 10 Gigabit.

      Kết nối và cáp

      Đầu nối: Đầu nối LC / PC kép

      XFP-10GLR-192SR-RGD Chỉ hỗ trợ kết nối với dây vá với đầu nối PC hoặc UPC. Dây nối với đầu nối APC không được hỗ trợ. Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn quy định trong phần tiêu chuẩn.

      Bảng 1 cung cấp thông số kỹ thuật cáp cho Mô-đun XFP của Cisco.

      Bước sóng (nm) Loại cáp Kích thước lõi (micron) Băng thông phương thức (MHz * km) Khoảng cách cáp *

      Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-SR cho MMF

      850nm MMF 62,5

      62,5

      50,0

      50,0

      50,0

      50,0

      160 (cấp FDDI)

      200 (OM1)

      400

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      ●  26 m

      ●  33 m

      ●  66 m

      ●  82 m

      ●  300 m

      ●  400 m

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      1310 SMF G.652 ●  10 km (10 Gigabit Ethernet)

      ●  2 km (OC-192 / STM-64 SR-1)

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW và OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF **

      1550 SMF G.652 ●  40 km *** (10 Gigabit Ethernet)

      ●  40 km (OC-192 / STM-64 IR-2)

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ZR / -ZW và OC-192 / STM-64 cho SMF2

      1550 SMF G.652 ●  80 km (10 Gigabit Ethernet)

      ●  80 km (OC-192 / STM-64 IR-2)

      * Khoảng cách cáp tối thiểu cho mô-đun XFP-10GLR-192SR-RGD quang là 2 mét, theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae.

      ** Yêu cầu suy hao cố định 5 dB 1550nm trong <20 km. Bộ suy giảm có sẵn như là một phụ tùng. Số phần là 15216 ATT ‑ LC 5 =.

      *** Liên kết dài hơn 30 km được coi là liên kết kỹ thuật.

      Bảng 2 cho thấy các đặc điểm quang học chính cho các mô-đun XFP quang của Cisco. Một mô-đun đa năng, mô-đun XFP có thể hoạt động ở tốc độ 10 Gigabit Ethernet LAN (tốc độ đường truyền 10.3125 Gbps), tốc độ mạng Ethernet 10 Gigabit (tốc độ đường truyền 9,95328 Gbps) hoặc OC-192 / STM-64 (tốc độ đường truyền 9,95328 Gbps).

      Bảng 2. Thông số kỹ thuật truyền và nhận quang

      Sản phẩm Kiểu Công suất phát (dBm) Công suất nhận (dBm) Truyền bước sóng (nm) Nhận bước sóng (nm)

      Tối đa

      Tối thiểu

      Tối đa

      Tối thiểu

      Phạm vi

      Phạm vi

      Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-SR cho MMF

      MMF 10GBASE-SR 850nm -1,2 * -7.3 -1,0 -9,9 840 đến 860 840 đến 860

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      10GBASE-LR / -LW 1310nm SMF + 0,5 -8.2 + 0,5 -14,4 1260 đến 1355 1260 đến 1565
      SM-OC / 192 / STM-64 SR-1 1310 -nm -1,0 -6,0 -1,0 -11,0 1290 đến 1330 1260 đến 1565

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF

      10GBASE-ER / -EW 1550nm SMF +4.0 -4,7 -1,0 -15.8 1530 đến 1565 1260 đến 1565
      SM-OC / 192 / STM-64 IR-2 1550nm +2.0 -1,0 +2.0 -14,0 1530 đến 1565 1260 đến 1565

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ZR / -ZW OC-192 / STM-64 cho SMF

      10GBASE-ZR / -ZW 1550nm SMF +4.0 0 -7 -24 1530 đến 1565 1260 đến 1565
      SM-OC / 192 / STM-64 LR-2 1550 -nm +4.0 0 -7 -24 1530 đến 1565 1260 đến 1565

      * Công suất phóng phải thấp hơn giới hạn an toàn loại 1 hoặc công suất nhận tối đa. Yêu cầu laser loại 1 được xác định theo tiêu chuẩn IEC 60825-1: 2001.

      Kích thước module XFP-10GLR-192SR-RGD

      Kích thước (L x W x H): 71 x 18,5 x 8,5 mm. Các mô-đun XFP của Cisco thường nặng dưới 300 gram.

      Điều kiện môi trường và yêu cầu năng lượng

      Nhiệt độ hoạt động XFP-10GLR-192SR-RGD:

      • Phạm vi nhiệt độ thương mại (COM): 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F )
      • Phạm vi nhiệt độ công nghiệp (IND): -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)
      • Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

      Bảng 3 cung cấp mức tiêu thụ năng lượng tối đa và xếp hạng phạm vi nhiệt độ hoạt động cho mỗi mô-đun XFP của Cisco.

      Bảng 3. Các mô-đun XFP Mức tiêu thụ năng lượng tối đa và Nhiệt độ hoạt động

      Sản phẩm Tiêu thụ năng lượng (W) Nhiệt độ hoạt động

      Cisco XFP-10G-MM-SR

      1,5 COM

      Cisco XFP-10GLR-OC192SR

      3,5 COM

      Cisco XFP10GLR-192SR-L

      1,5 COM

      Cisco XFP10GLR192SR-RGD

      3,5 ẤN ĐỘ

      Cisco XFP-10GER-192IR +

      3,5 COM

      Cisco XFP10GER-192IR-L

      2,5 COM

      Cisco XFP10GER192IR-RGD

      3,5 ẤN ĐỘ

      Cisco XFP-10GZR-OC192LR

      3,5 COM

      Cisco XFP10GZR192LR-RGD

      3,5 ẤN ĐỘ

      Sự bảo đảm

      • Bảo hành tiêu chuẩn: 1 năm
      • Bảo hành mở rộng (tùy chọn): Các mô-đun XFP-10GLR-192SR-RGD của Cisco có thể được bảo hiểm trong hợp đồng hỗ trợ Cisco SMARTnet ® cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco

      Bảng 4 cung cấp thông tin đặt hàng cho Mô-đun XFP của Cisco.

      Sự miêu tả Số sản phẩm

      Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-SR cho MMF

      XFP-10G-MM-SR

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      XFP-10GLR-OC192SR

      Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 SR-1 Mô-đun XFP cho SMF, công suất thấp (1,5W)

      XFP10GLR-192SR-L

      Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 SR-1 Module cho SMF, phạm vi nhiệt độ công nghiệp

      XFP10GLR192SR-RGD

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW và OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF

      XFP-10GER-192IR +

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW và OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF, công suất thấp (2.5W)

      XFP10GER-192IR-L

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW và OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF, phạm vi nhiệt độ công nghiệp

      XFP10GER192IR-RGD

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ZR / -ZW và OC-192 / STM-64 lR-2 cho SMF

      XFP-10GZR-OC192LR

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ZR / -ZW và OC-192 / STM-64 lR-2 cho SMF, phạm vi nhiệt độ công nghiệp

      XFP10GZR192LR-RGD

      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO XFP-10GLR-192SR-RGD CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm SG110D-05 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO XFP-10GLR-192SR-RGD CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm SG110D-05 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO XFP-10GLR-192SR-RGD CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm SG110D-05 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO XFP-10GLR-192SR-RGD CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm SG110D-05 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO XFP-10GLR-192SR-RGD TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm SG110D-05 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO XFP-10GLR-192SR-RGD TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO XFP-10GLR-192SR-RGD được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SG110D-05 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SG110D-05 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco XFP-10GLR-192SR-RGD Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Module Cisco XFP-10GLR-192SR-RGD Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Bước sóng (nm) Loại cáp Kích thước lõi (micron) Băng thông phương thức (MHz * km) Khoảng cách cáp *

      Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-SR cho MMF

      850nm MMF 62,5

      62,5

      50,0

      50,0

      50,0

      50,0

      160 (cấp FDDI)

      200 (OM1)

      400

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      ●  26 m

      ●  33 m

      ●  66 m

      ●  82 m

      ●  300 m

      ●  400 m

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      1310 SMF G.652 ●  10 km (10 Gigabit Ethernet)

      ●  2 km (OC-192 / STM-64 SR-1)

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW và OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF **

      1550 SMF G.652 ●  40 km *** (10 Gigabit Ethernet)

      ●  40 km (OC-192 / STM-64 IR-2)

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ZR / -ZW và OC-192 / STM-64 cho SMF2

      1550 SMF G.652 ●  80 km (10 Gigabit Ethernet)

      ●  80 km (OC-192 / STM-64 IR-2)

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “XFP-10GLR-192SR-RGD”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi