Cisco SMB 300 Series

ANBINHNET ™ – NHÀ PHÂN PHỐI SWITCH CISCO SMB 300 CHÍNH HÃNG TẠI VIỆT NAM

ANBINHNET ™ là đơn vị Phân Phối các sản phẩm Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng của Cisco Việt Nam. Được nhập khẩu và phân phối qua các kênh chính thức. Với mục đích trở thành một địa chỉ Phân Phối Cisco hàng Việt Nam Chính Hãng và uy tín, giúp đưa những sản phẩm thiết bị Cisco chính hãng tới tay người mua một cách nhanh chóng nhất. 

ANBINHNET ™ giúp kết nối các nhà thầu, các đại lý và các công ty thương mại tiếp cận với các sản phẩm Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng của Cisco Việt Nam một cách đơn giản nhất với giá thành tốt nhất. Tôn chỉ trong DNA của chúng tôi là tạo ra quan hệ đối tác khách hàng lâu dài, cùng nhau hợp tác để xác định nhu cầu của khách hàng và cung cấp các giải pháp thúc đẩy thành công.

ANBINHNET ™ đã tập trung vào việc giải quyết vấn đề nguồn gốc hàng hoá, chất lượng sản phẩm này vào việc giải quyết các thách thức kinh doanh bằng việc thành lập ra website này. Giúp đưa các sản phẩm Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng đến với người sử dụng cũng như các đại lý, nhà thầu trên khắp Việt Nam.


CÁC SẢN PHẨM SWITCH CISCO CHÍNH HÃNG ĐƯỢC PHÂN PHỐI BỞI ANBINHNET ™

Trong suốt thời gian phát triển, qua hàng trăm, hàng nghìn dự án lớn nhỏ trên khắp Việt Nam ở hầu hết các tỉnh thành. Các sản phẩm Switch Cisco SMB 300 Series cũng như Các sản phẩm Switch Cisco Chính Hãng của chúng tôi được các đối tác và khách hàng đánh giá cao về uỵ tín, chất lượng sản phẩm và dịch vụ. cung cấp đầy đủ các giải pháp mạng và bảo mật dành cho các hệ thống mạng của quý khách. Các sản phẩm Thiết Bị Mạng Cisco do chúng tôi bán ra đều là hàng Cisco Chính Hãngđầy đủ CO CQ, được bảo hành theo chính sách bảo hành của Cisco việt nam và có thể mua đầy đủ dịch vụ bảo hành tại các trung tâm bảo hành chính hãng cisco tại hà nội và hồ chí minh.

Các sản phẩm Switch Cisco SMB 300 Series Chính Hãng được ANBINHNET ™ phân phối bao gồm:

BẢNG DANH SÁCH THIẾT BỊ SWITCH CISCO SMB 300

Bảng chi tiết danh sách mã sản phẩm, mô tả và giá list của các sản phẩm Switch Cisco SMB 300:

STT MÃ SẢN PHẨM MÔ TẢ GIÁ LIST $
Fast Ethernet
1 SF300-08 Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100 ports Liên Hệ
2 SF302-08 Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100 ports, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
3 SF302-08P Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100 PoE ports with 62W power budget, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
4 SF302-08PP Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100 PoE+ ports with 62W power budget, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
5 SF302-08MP Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100 Maximum PoE ports with 124W power budget, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
6 SF302-08MPP Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100 Maximum PoE+ ports with 124W power budget, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
7 SF300-24 Cisco SMB 300 Managed Switch 24 10/100 ports, 2 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
8 SF300-24P Cisco SMB 300 Managed Switch 24 10/100 PoE ports with 180W power budget, 2 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
9 SF300-24PP Cisco SMB 300 Managed Switch 24 10/100 PoE+ ports with 180W power budget, 2 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
10 SF300-24MP Cisco SMB 300 Managed Switch 24 10/100 PoE+ ports with 375W power budget, 2 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC Liên Hệ
11 SF300-48 Cisco SMB 300 Managed Switch 48 10/100 ports, 2 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC Liên Hệ
12 SF300-48P Cisco SMB 300 Managed Switch 48 10/100 PoE ports with 375W power budget, 2 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
13 SF300-48PP Cisco SMB 300 Managed Switch 48 10/100 PoE+ ports with 375W power budget, 2 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
Gigabit Ethernet
1 SG300-10 Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
2 SG300-10SFP Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100/1000 ports (SFP), 2 Combo mini-GBIC ports Liên Hệ
3 SG300-10P Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100/1000 PoE ports with 62W power budget, 2 Combo mini-GBIC ports Liên Hệ
4 SG300-10PP Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100/1000 PoE+ ports with 62W power budget, 2 Combo mini-GBIC ports Liên Hệ
5 SG300-10MP Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100/1000 Maximum PoE ports with 124W power budget, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
6 SG300-10MPP Cisco SMB 300 Managed Switch 8 10/100/1000 Maximum PoE+ ports with 124W power budget, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
7 SG300-20 Cisco SMB 300 Managed Switch 18 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
8 SG300-28 Cisco SMB 300 Managed Switch 26 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
9 SG300-28SFP Cisco SMB 300 Managed Switch 26 10/100/1000 ports (SFP), 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
10 SG300-28P Cisco SMB 300 Managed Switch 26 10/100/1000 ports (24 PoE ports with 180W power budget), 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
11 SG300-28PP Cisco SMB 300 Managed Switch 26 10/100/1000 ports (24 PoE+ ports with 180W power budget), 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
12 SG300-28MP Cisco SMB 300 Managed Switch 26 10/100/1000 ports (24 PoE+ ports with 375W power budget), 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
13 SG300-52 Cisco SMB 300 Managed Switch 50 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
14 SG300-52P Cisco SMB 300 Managed Switch 50 10/100/1000 ports (48 PoE+ ports with 375W power budget), 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ
15 SG300-52MP Cisco SMB 300 Managed Switch 50 10/100/1000 ports (48 PoE+ ports with 740W power budget), 2 combo mini-GBIC ports Liên Hệ

BẢNG DANH SÁCH CÁC PHỤ KIỆN CỦA SWITCH CISCO SMB 300

Bảng chi tiết danh sách mã sản phẩm, mô tả và giá list của các phụ kiện Switch Cisco SMB 300:

STT MÃ SẢN PHẨM MÔ TẢ GIÁ LIST $
MFE Transceivers
1 MFEBX1 100BASE-BX-20U SFP transceiver for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 20 km Liên hệ
2 MFELX1 100BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 10 km Liên hệ
3 MFEFX1 100BASE-FX SFP transceiver, for multimode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 2 km Liên hệ
MGE Transceivers
1 MGBBX1 1000BASE-BX-20U SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 40 km Liên hệ
2 MGBLH1 1000BASE-LH SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 40 km Liên hệ
3 MGBLX1 1000BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 10 km Liên hệ
4 MGBSX1 1000BASE-SX SFP transceiver, for multimode fiber, 850 nm wavelength, support up to 550 m Liên hệ

TẠI SAO NÊN MUA SWITCH CISCO SMB 300 CHÍNH HÃNG TẠI ANBINHNET ™

Với mong muốn thúc đẩy việc kết nối các đơn vị thương mại, phân phối và nhà thầu tiếp cận các sản phẩm Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng tại Việt Nam. Chúng tôi luôn đảm bảo mang đến cho khách hàng và đối tác những cam kết sau:

Hàng Chính Hãng

ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm Switch Cisco SMB 300  của chúng tôi bán ra đều là hàng chính Hãng của Cisco Việt Nam, được nhập khẩu và phân phối thông qua các kênh phân phối chính thức như FPT và TECHDATA…

Giá Tốt Nhất

ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng Việt Nam luôn được bán với giá thành rẻ nhất với mức chiết khấu (discount) theo quy định cụ thể của Cisco cho các đại lý, nhà thầu và đặc biệt là các đại lý đạt mức doanh số cam kết trong năm sẽ nhận các phần chiết khấu cũng như nhận được quà tặng lớn.

Dịch Vụ Tốt Nhất

Tôn chỉ của ANBINHNET ™ là dịch vụ tốt nhất, hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc mọi nơi. Chúng tôi giải đáp mọi thắc mắc về Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng như: báo giá, hỗ trợ kỹ thuật, tư vấn sản phẩm, lên giải pháp, khảo sát công trình cũng như các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, chăm sóc khách hàng và mọi thông tin khác của quý khách hàng, đại lý bởi nhân viên phụ trách trực tiếp hoặc thông qua hòm thư hoặc số Hotline công khai trên website của chúng tôi.

ĐẦY ĐỦ CO CQ

Để đảm bảo cho nguồn gốc và chất lượng hàng hoá của các Thiết Bị Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng, cũng như giúp hỗ trợ cho việc nghiệm thu, quyết toán các công trình và dự án Cisco của quý khách hàng được nhanh nhất. Chúng tôi cam kết cung cấp đầy đủ các chứng từ như: CO, CQ, Invoice, Packing List…cho các sản phẩm Cisco Chính Hãng của Cisco Việt Nam được chúng tôi bán ra.

Đầy Đủ Services Và Bảo Hành Chính Hãng

Với các sản phẩm Cisco Chính Hãng thì minh chứng rõ nhất là việc mua Services bảo Hành Chính hãng tại Cisco Việt Nam. Các sản phẩm Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng có thể mua đầy đủ các dịch vụ (services) bảo hành chính hãng của Cisco. Tuỳ nhu cầu cụ thể của khách hàng với đầy đủ các gói dịch vụ từ 8x5NBD, 24x7x4, 24x7x2…

Đổi Trả Miễn Phí

Với các sản phẩm thiết bị Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng bán ra cho khách hàng nếu khách hàng kiểm tra không đúng chủng loại, chất lượng hoặc các hư hỏng khi chưa sử dụng sẽ được chúng tôi thu hồi và đổi trả miễn phí cho khách hàng trên toàn quốc.

Chế Độ Bảo Hành 1 Đổi 1

Các sản phẩm Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng được bán ra luôn cam kết chế độ bảo hành 1 đổi 1. Khi thiết bị gặp hư hỏng do lỗi của nhà sản xuất, chúng tôi không sửa chữa lại để trả cho khách hàng mà sẽ thu hồi và đổi trả cho khách hàng 1 thiết bị mới đúng chủng loại.


KHÁCH HÀNG CỦA CHÚNG TÔI LÀ AI?

Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng do ANBINHNET ™ phân phối đã được sử dụng tại hàng ngàn dự án lớn nhỏ trong và ngoài nước, được chúng tôi cung cấp trực tiếp hoặc gián tiếp thông qua các SI trong các lĩnh vực hạ tầng mạng, đảm bảo an ninh, quản lý cơ sở dữ liệu lớn, hệ thống quản lý, giám sát từ xa cho các trung tâm dữ liệu, các công ty, tập đoàn của việt nam và nước ngoài, các Bộ, ban ngành của chính phủ và các tập đoàn hàng đầu việt nam.

Với việc Thiết Bị Mạng Cisco của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng bởi những khách hàng lớn, có uy tín cũng như những đơn vị thuộc top đứng đầu trong ngành CNTT đã giúp khẳng định chất lượng sản phẩm cũng như dịch vụ của chúng tôi. Do vậy, quý khách hoàn toàn có thể yên tâm khi lựa chọn các sản phẩm Cisco SMB 300 Chính Hãng của chúng tôi.


ĐỊA CHỈ PHÂN PHỐI SWITCH CISCO SMB 300 CHÍNH HÃNG TẠI VIỆT NAM

ANBINHNET ™ là một địa chỉ phân phối Thiết Bị Mạng Cisco cũng như Switch Cisco SMB 300 Series Chính Hãng uy tín tại Việt Nam. Đến với chúng tôi, quý khách hàng sẽ nhận được những thông tin chính xác về nguồn gốc xuất xứ, giấy tờ, chứng chỉ, với mức giá Discount theo quy định của Cisco. Hàng luôn sẵn kho số lượng lớn để đáp ứng nhu cầu của khách hàng.

ANBINHNET ™ có văn phòng giao dịch tại 2 thành phố lớn nhất là Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn). Giúp thuận tiện cho khách hàng có như cầu mua Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng có thể đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi, cũng như rút ngắn thời gian giao hàng các sản phẩm Cisco đến với khách hàng..

Ngoài ra thì chúng tôi Phân Phối Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng trên toàn quốc, Do đó nếu khách hàng không ở có điều kiện để đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn thì có thể liên hệ với chúng tôi để nhận thông tin về báo giá, tình trạng hàng hoá, chương trình khuyến mại…

Địa Chỉ Phân Phối Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng Tại Hà Nội

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ trợ kỹ thuật của các sản phẩm Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng tại TP Hà Nội và khu vực lân cận, Hãy Chát ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của ANBINHNET ™. Hoặ Nếu quý khách ở Hà Nội hoặc các tỉnh lân cận, có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội theo thông tin sau:

CÔNG TY TNHH MẠNG VIỄN THÔNG AN BÌNH – ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI SWITCH CISCO SMB 300 CHÍNH HÃNG TẠI HÀ NỘI

Địa Chỉ Phân Phối Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng Tại Sài Gòn (TP HCM)

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại, Hỗ trợ kỹ thuật của các sản phẩm Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng tại TP Hồ Chí Minh (Sài Gòn) và khu vực lân cận, Hãy Chát ngay với chúng tôi ở khung bên dưới hoặc gọi điện tới số hotline hỗ trợ 24/7 của ANBINHNET ™. Hoặ Nếu quý khách ở Hà Nội hoặc các tỉnh lân cận, có thể liên hệ tới văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội theo thông tin sau:

CÔNG TY TNHH MẠNG VIỄN THÔNG AN BÌNH – ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI SWITCH CISCO SMB 300 CHÍNH HÃNG TẠI SÀI GÒN


ANBINHNET là địa chỉ phân phối Switch Cisco SMB 300 Chính Hãng tại Việt Nam, cung cấp toàn diện các giải pháp và sản phẩm Switch Cisco Chính Hãng tại Việt Nam. Đặc biệt là ở Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh). Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để đảm bảo cho hệ thống mạng của quý khách được sử dụng sản phẩm chính hãng từ Cisco Việt Nam

Đọc thêm

Rút gọn

Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

    • Kết Nối Với Chúng Tôi