CFP-40G-FR

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: CFP-40G-FR
    • Mô tả: CFP 40GBASE-FR optical transceiver module
    • Giá Price List: $ 60.000
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về CFP-40G-FR

      CFP-40G-FR là thiết bị đầu vào / đầu ra (mô-đun) có thể thay thế nóng cắm vào cổng CFP 40 Gigabit Ethernet của bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến Cisco. CFP-40G-FR cung cấp cho khách hàng các tùy chọn kết nối Ethernet 40 Gigabit linh hoạt trong các lớp lõi và phân phối của mạng trung tâm dữ liệu, doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ.

      CFP-40G-FR hỗ trợ độ dài liên kết lên đến 2km trên một cặp cáp quang đơn mode tiêu chuẩn với đầu nối SC song công. Nó thực hiện một làn quang nối tiếp ở 40 Gigabit. Mô-đun CFP này hỗ trợ cả chuẩn IEEE 40GBASE-FR và OTU3 VSR2000-3R2.

      CFP-40G-FR CFP 40GBASE-FR optical transceiver module
      CFP-40G-FR

      Tính năng và lợi ích

      CFP-40G-FR cung cấp các tính năng sau:

      • Hỗ trợ các tiêu chuẩn 40GBASE Ethernet và OTU3
      • Khả năng tương tác với các giao diện tuân thủ IEEE- và / hoặc OTU3 trong ngành tương ứng
      • Nhiều lựa chọn giao diện cho kết nối 40 Gigabit Ethernet và 10 Gigabit Ethernet
      • Hỗ trợ cho mô hình “trả tiền khi bạn cư trú”
      • Hỗ trợ giám sát quang kỹ thuật số (DOM)
      • Hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco, cho phép bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco xác định xem mô-đun có được chứng nhận và kiểm tra bởi Cisco hay không

      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CFP-40G-FR CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm CFP-40G-FR luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CFP-40G-FR CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm CFP-40G-FR do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CFP-40G-FR CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm CFP-40G-FR được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO CFP-40G-FR CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm CFP-40G-FR đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO CFP-40G-FR TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm CFP-40G-FR tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO CFP-40G-FR TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO CFP-40G-FR được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị CFP-40G-FR do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm CFP-40G-FR Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco CFP-40G-FR Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Module Cisco CFP-40G-FR Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Product Code CFP-40G-FR
      Description Cisco multirate 40GBASE-FR and OTU3 VSR2000-3R2 CFP Module for SMF
      Dimensions 144.8 x 82 x 13.6 mm
      Wavelength (nm) 1550
      Cable Type Single-mode fiber (SMF)
      Core Size (microns) G.652
      Modal Bandwidth (MHz-km) \
      Cable Distance 2km

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “CFP-40G-FR”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi