FR-TRAN-ZX | 1000Base-LX LC 1550nm 90km SMF SFP

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: FR-TRAN-ZX
    • Mô tả: FR-TRAN-ZX – Fortinet Transceivers
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Fortinet
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7:

    • Ms Lan – 0967.40.70.80
    • Mr Sơn – 0936.366.606
    • Mr Đức – 0888.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng™
    • Hỗ Trợ Miễn Phí 24/7
    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Bảo Hành Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giám Tới 70% Giá List
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Giao Hàng Toàn Quốc
    • TỔNG QUAN VỀ MODULE FORTINET FR-TRAN-ZX

      FR-TRAN-ZX là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80kmm, sử dụng đầu kết nối duplex LC. Vì SFP Fortinet FR-TRAN-ZX là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

      FR-TRAN-ZX
      FR-TRAN-ZX

      Khi FR-TRAN-ZX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi, nócó thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P) và dùng được cho tất cả các Model của FortiGateFortiSwitch và các thiết bị có platform SFP

      ƯU ĐIỂM CỦA FR-TRAN-ZX

      FR-TRAN-ZX có những ưu điểm nổi bật sau:

      • Hỗ trợ liên kết dữ liệu lên đến 1,25Gb / s
      • Tuân theo tiêu chuẩn SFP MSA
      • Tuân theo IEEE 802.3z
      • Chân cắm SFP có thể cắm nóng
      • Nguồn điện 3,3V đơn
      • Cụm đầu nối RJ-45 nhỏ gọn
      • Tản năng lượng thấp
      • Vỏ kim loại cung cấp EMI thấp hơn
      • Tuân thủ ROHS và không nhiễm chì
      • Hoạt động 1000 BASE-T trong các hệ thống máy chủ có giao diện SERDES

      FAQ: CÂU HỎI LIÊN QUAN ĐẾN MODULE QUANG FORTINET FR-TRAN-ZX

      Thiết Bị Module Quang Fortinet FR-TRAN-ZX Có Chính Hãng Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ là nhà phân phối thiết bị Module Fortinet chính hãng số 1 tại Việt Nam. Chúng tôi cam kết các sản phẩm thiết bị CABLE của Fortinet  do chúng tôi cung cấp đều là hàng chính hãng, được nhập khẩu trực tiếp từ nhà máy sản xuất với chất lượng mới, New Fullbox 100%. do đó, Quý khách hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi bán ra.

      Thiết Bị Module Quang Fortinet FR-TRAN-ZX Được Bảo Hành Bao Lâu?

      Trả lời:ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm tất cả các sản phẩm Mạng của Fortinet nói chung, cũng như toàn bộ các sản phẩm Module Quang Fortinet nói riêng đều được bảo hành mặc định trong 12 Tháng theo quy định của nhà sản xuất. Tuy nhiên, quý khách hàng hoàn toàn có thể nâng cấp lên gói Bảo Hành Vàng với thời gian bảo hành lên tới 36 Tháng tại ANBINHNET ™.

      Thiết Bị Module Quang Fortinet FR-TRAN-ZX Có sẵn Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ với hàng nghìn khách hàng trên khắp đất nước, chúng tôi luôn đảm bảo hàng hoá có sẵn kho với số lượng lớn để luôn luôn sẵn sàng phục vụ quý khách hàng. Luôn sẵn sàng để cung cấp cho hệ thống của quý khách hàng sản phẩm chất lượng tốt nhất với chi phí hợp lý nhất.

      Thiết Bị Module Quang Fortinet FR-TRAN-ZX Có CO CQ không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ luôn đảm bảo về chất lượng cũng như nguồn gốc hàng hoá. Do đó, chúng tôi cam kết cung cấp đầy đủ các loại giấy tờ như Chứng nhận xuất xứ, tờ khai hải quan…cho khách hàng trong quá trình nghiệm thu, thanh toán.

      Thiết Bị Module Quang Fortinet FR-TRAN-ZX Có Giao Hàng Toàn Quốc Không?

      Trả lời: Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao hàng đến tận công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất!

      Những Ai Đã Mua Sản Phẩm Thiết Bị Module Quang Fortinet Của Chúng Tôi?

      Các sản phẩm Cable của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm MODULE QUANG FORTINET tại ANBINHNET ™


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG MODULE QUANG FORTINET FR-TRAN-ZX

      ANBINHNET ™ là nhà phân phối Thiết Bị Mạng Fortinet chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Các sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều là hàng Mới 100%, đầy đủ các loại giấy tờ như: Chứng nhận xuất xứ CO, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai Hải Quan… cho dự án của quý khách. Tất cả các sản phẩm Thiết bị fortinet do chúng tôi được cam kết bảo hành trong 12 Tháng theo chính sách và quy định của nhà sản xuất. Đặc biệt, khách hàng có thể nâng cấp gói bảo hành lên 36 Tháng với chi phí rẻ không nơi nào có.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm Thiết Bị Module quang Của Fortinet. Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp miễn phí 24/7. hoặc khách hàng có thể Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Phân Phối Thiết Bị Mạng Cable Fortinet FR-TRAN-ZX Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      • Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 0936.366.606
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

      Địa Chỉ Phân Phối Thiết Bị Mạng Cable Fortinet FR-TRAN-ZX Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 0936.366.606
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

       ANBINHNET là địa chỉ phân phối Thiết Bị Module Của Fortinet hàng đầu tại Việt Nam với đầy đủ các loại: Cable Fortinet, Module Fortinet, Switch Fortinet, Wifi Fortinet, Centralized Solutions Fortinet và tất cả các sản phẩm Fortinet khác. Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Fortinet chính hãng.

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Compatible OEM Fortinet®
      Compatible With OEM Part Number(s) FR-TRAN-ZX
      Connector LC
      DOM Non-DOM
      Environment -40 to 85C
      Form Type SFP
      Media SMF
      Reach 90km
      Speed 1000Base
      Speed Description 1-Gigabit
      Transceiver Type ZX
      Wavelength 1550nm

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “FR-TRAN-ZX | 1000Base-LX LC 1550nm 90km SMF SFP”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi