GPL-GSFP-C++ | Module Quang GPON OLT Planet 2.5G/1.5G, Single Mode, SC, 1490/1310nm, 20km

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: GPL-GSFP-C++
    • Mô Tả: GPON OLT SFP Transceiver (Class C++, Optical Power: 4.5dBm~10dBm, Download 2.5G/Upload 1.25G, TX: 1490nm, RX: 1310nm) — 20km
    • Giá Price List: $ Liên hệ
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Planet
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ GPL-GSFP-C++

      GPL-GSFP-C++ là mô-đun được thiết kế đặc biệt cho liên kết dữ liệu song công tích hợp hiệu suất cao qua sợi quang chế độ đơn và các liên kết dữ liệu hai hướng sợi đơn của nó với 2.488Gbps Tx đối xứng và 1.244 Gb / giây Rx. GPL-GSFP-C++ tương thích với ITU-T G.984.2 và có thể cắm nóng.

      GPL-GSFP-C++ cũng hỗ trợ chức năng SFP-DDM (màn hình chẩn đoán kỹ thuật số) giúp quản trị viên mạng dễ dàng theo dõi các thông số thời gian thực của SFP, chẳng hạn như công suất đầu ra quang học, công suất đầu vào quang học, nhiệt độ, dòng phân cực laser và bộ thu phát Cung cấp hiệu điện thế.

      GPL-GSFP-C++ GPON OLT SFP Transceiver (Class C++, Optical Power: 4.5dBm~10dBm, Download 2.5G/Upload 1.25G, TX: 1490nm, RX: 1310nm) -- 20km
      GPL-GSFP-C++ GPON OLT SFP Transceiver (Class C++, Optical Power: 4.5dBm~10dBm, Download 2.5G/Upload 1.25G, TX: 1490nm, RX: 1310nm) — 20km

      ƯU ĐIỂM CỦA GPL-GSFP-C++

      Dưới đây là những tính năng nổi bật của GPL-GSFP-C++

      • Hỗ trợ ứng dụng ITU-T G.984.2 GPON OLT C + / C ++
      • TX: 1490nm, RX: 1310nm
      • Đầu nối giao diện SC (WDM) đơn
      • Liên kết dữ liệu hai chiều sợi quang đơn với Tx 2,488Gbps đối xứng và 1,244Gbps Rx
      • Khoảng cách lên đến 20km qua cáp quang 9 / 125µm
      • Cài đặt Plug and Play
      • Giao diện 2 dây để giám sát chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp
      • Thiết lập lại bộ thu, phát hiện tín hiệu, chỉ báo chức năng RSSI (RESET, RX_SD, RSSI)
      • Gói SFP với giao diện quang ổ cắm SC / UPC
      • Nguồn điện đơn + 3.3V
      • Nhiệt độ hoạt động từ 0 đến 70 độ C
      • Tuân thủ RoHS6

      FAQ: CÂU HỎI LIÊN QUAN ĐẾN MODULE QUANG PLANET GPL-GSFP-C++

      Module Quang Planet GPL-GSFP-C++ Có Chính Hãng Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ là nhà phân phối Module Quang GPON Planet chính hãng số 1 tại Việt Nam. Chúng tôi cam kết các sản phẩm Module SFP Planet do chúng tôi cung cấp đều là hàng chính hãng, được nhập khẩu trực tiếp từ nhà máy sản xuất với chất lượng mới, New Fullbox 100%. do đó, Quý khách hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi bán ra.

      Module Quang Planet GPL-GSFP-C++ Được Bảo Hành Bao Lâu?

      Trả lời: ANBINHNET ™ cam kết các sản phẩm tất cả các sản phẩm Planet nói chung, cũng như toàn bộ các sản phẩm Module SFP Planet nói riêng đều được bảo hành mặc định trong 12 Tháng theo quy định của nhà sản xuất. Tuy nhiên, quý khách hàng hoàn toàn có thể nâng cấp lên gói Bảo Hành Vàng với thời gian bảo hành lên tới 36 Tháng tại ANBINHNET ™.

      Module Quang Planet GPL-GSFP-C++ Có sẵn Không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ với hàng nghìn khách hàng trên khắp đất nước, chúng tôi luôn đảm bảo hàng hoá có sẵn kho với số lượng lớn để luôn luôn sẵn sàng phục vụ quý khách hàng. Luôn sẵn sàng để cung cấp cho hệ thống của quý khách hàng sản phẩm chất lượng tốt nhất với chi phí hợp lý nhất.

      Module Quang Planet GPL-GSFP-C++ Có CO CQ không?

      Trả lời: ANBINHNET ™ luôn đảm bảo về chất lượng cũng như nguồn gốc hàng hoá. Do đó, chúng tôi cam kết cung cấp đầy đủ các loại giấy tờ như Chứng nhận xuất xứ, tờ khai hải quan…cho khách hàng trong quá trình nghiệm thu, thanh toán.

      Module Quang Planet GPL-GSFP-C++ Có Giao Hàng Toàn Quốc Không?

      Trả lời: Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao hàng đến tận công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất!

      Những Ai Đã Mua Sản Phẩm Planet – Module Quang Planet Của Chúng Tôi?

      Các sản phẩm Thiết bị mạng Planet của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Module SFP Planet tại ANBINHNET ™


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG MODULE QUANG GPL-GSFP-C++

      ANBINHNET ™ là nhà phân phối Planet chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các sản phẩm thiết bị mạng Planet bao gồm: Switch LAN Planet, Switch PoE Planet, Module Planet, Switch công nghiệp Planet, Media Converter Planet, Wireless Planet, Home Automation Planet, IP Planet và tất cả các sản phẩm Planet khác.

      Các sản phẩm do chúng tôi cung cấp đều là hàng Mới 100%, đầy đủ các loại giấy tờ như: Chứng nhận xuất xứ CO, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai Hải Quan… cho dự án của quý khách. Tất cả các sản phẩm SFP Transceiver Planet do chúng tôi được cam kết bảo hành trong 12 Tháng theo chính sách và quy định của nhà sản xuất. Đặc biệt, khách hàng có thể nâng cấp gói bảo hành lên 36 Tháng với chi phí rẻ không nơi nào có.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SFP Module Planet. Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp miễn phí 24/7.  hoặc khách hàng có thể Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Planet Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      • Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

      Địa Chỉ Phân Phối Module Quang Planet Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: (024) 32 063 036
      • Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      • Email: info@anbinhnet.com.vn

       ANBINHNET là địa chỉ phân phối thiết bị Planet hàng đầu tại Việt Nam với đầy đủ các loại: Switch Planet, Module quang Planet, Switch công nghiệp Planet, Media Converter Planet, Wireless Planet, Home Automation Planet, IP Planet…Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm Planet chính hãng.

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Product
      Model
      GPL-GSFP-C+ GPL-GSFP-C++
      Fiber Type Single-mode
      Connector SC (WDM)
      Optical Power
      3dBm~7dBm 4.5dBm~10dBm
      Wavelength TX: 1490nm,RX: 1310nm
      Maximum Distance 20m
      Operating Temperature 0~70 degrees C

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “GPL-GSFP-C++ | Module Quang GPON OLT Planet 2.5G/1.5G, Single Mode, SC, 1490/1310nm, 20km”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi