X2-10GB-LR

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: SFP-GPON-C
    • Mô tả: X2-10GB-LR 10GBASE-LR X2 Module
    • Giá Price List: $ 1,017
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về sản phẩm mô-đun X2-10GB-LR

      X2 tiêu chuẩn công nghiệp của X2-10GB-LR là một thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi, cắm vào khe Gigabit Ethernet, liên kết cổng với mạng cáp quang. Bộ thu phát proline (GBIC, SFP, SFP +, X2, XFP và XENPAK) tuân thủ 100% cho tất cả các dòng sản phẩm mạng và được nhà máy tải với dữ liệu cấu hình cụ thể OEM cần để tuân thủ mạng. Các bộ thu phát này khởi tạo và thực hiện giống hệt các bộ thu phát OEM và có thể được trộn lẫn và triển khai với các bộ thu phát OEM hoặc bên thứ 3 khác, cho hiệu suất mạng liền mạch.

      DWDM-X2-CDW là mô-đun X2 tương thích của Cisco với các tính năng sau: 10GBASE-DWDM, Bước sóng 1550.12nm, Đầu nối SC, Sợi đơn chế độ (SMF), lưới ITU 100 GHz, đạt tới 40km (Khoảng cách) .

      X2-10GB-LR

      Các tính năng chính của mô-đun Cisco 10GBASE X2-10GB-LR bao gồm:

      ●   Hỗ trợ Ethernet 10GBASE X2-10GB-LR

      ●   Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet X2 của bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco để liên kết cổng với mạng

      ●   Cung cấp sự linh hoạt của lựa chọn giao diện

      ●   Hỗ trợ mô hình Trả tiền khi bạn nhập cư

      ●   Hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco xác định xem mô-đun có được chứng nhận và kiểm tra bởi Cisco không

      ●   Có khả năng tương tác quang học với các mô-đun 10GBASE Xenpak, 10GBASE XFP và 10GBASE SFP + trên cùng một liên kết

      Cisco X2-10GB-CX4

      Mô-đun Cisco 10GBASE-CX4 hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 15m trên cáp CX4.

      Cisco X2-10GB-T

      Mô-đun Cisco 10GBASE-T hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 100m trên cáp đồng CAT6A hoặc CAT7.

      Cisco X2-10GB-LRM

      Mô-đun 10GBASE-LRM của Cisco hỗ trợ độ dài liên kết 220m trên sợi đa chế độ phân cấp dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Để đảm bảo rằng các thông số kỹ thuật được đáp ứng trên các sợi FDDI, OM1 và OM2, máy phát nên được ghép nối thông qua dây vá điều hòa chế độ. Không có dây vá điều hòa chế độ được yêu cầu cho các ứng dụng trên OM3. Để biết thêm thông tin về các yêu cầu dây vá điều hòa chế độ, 

      Mô-đun 10GBASE-LRM của Cisco cũng hỗ trợ độ dài liên kết 300m trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652).

      Cisco X2-10GB-LX4

      Mô-đun Cisco 10GBASE-LX4 hỗ trợ độ dài liên kết 300m trên MMF loại FDDI tiêu chuẩn. Để đảm bảo đáp ứng các thông số kỹ thuật, đầu ra máy phát phải được ghép nối thông qua dây vá nhiệt độ

      Cisco X2-10GB-SR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 26m trên MMF loại FDDI tiêu chuẩn. Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300m là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400m là có thể.

      Cisco X2-10GB-LR

      Mô-đun 10GBASE-LR của Cisco hỗ trợ độ dài liên kết 10 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652).

      Cisco X2-10GB-ER

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ER hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 40 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652).

      Cisco X2-10GB-ZR

      Hỗ trợ độ dài liên kết lên tới khoảng 80 km trên SMF. Giao diện này không phải là một phần của tiêu chuẩn Ethernet 10 Gigabit nhưng được xây dựng theo thông số kỹ thuật quang học của Cisco.

      Thông số kỹ thuật X2-10GB-LR

      Các mô-đun Cisco X2 được hỗ trợ trên các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco. Để biết thêm chi tiết, hãy tham khảo tài liệu Ma trận tương thích Cisco Xenpak / X2.

      Kết nối và cáp

      Đầu nối: Đầu nối SC / PC kép (-SR, -LR, -LRM, -LX4, -ER, -ZR); Đầu nối InfiniBand 4x (-CX4); Đầu nối RJ-45 (-T).

      Lưu ý:    Đối với các mô-đun X2 quang, chỉ hỗ trợ các kết nối với dây vá với đầu nối PC hoặc UPC. Dây nối với đầu nối APC không được hỗ trợ. Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn quy định trong phần tiêu chuẩn.


      Bảng 1. Thông số kỹ thuật cáp cổng X2-10GB-LR

      Cisco X2

      Bước sóng (nm)

      Loại cáp

      Kích thước lõi (Micron)

      Băng thông phương thức (MHz * km)

      Khoảng cách cáp *

      Cisco X2-10GB-CX4

      CX4 (đồng)

      15m

      Cisco X2-10GB-T

      CAT6A / CAT7 (đồng)

      100m

      Cisco X2-10GB-SR

      850

      MMF

      62,5

      62,5

      50,0

      50,0

      50,0

      50,0

      160 (cấp FDDI)

      200 (OM1)

      400

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      26m

      33m

      66m

      82m

      300m

      400m

      Cisco X2-10GB-LRM

      1310

      MMF

      62,5

      50,0

      50,0

      500

      400

      500

      220m

      100m

      220m

      SMF

      G.652

      300m

      Cisco X2-10GB-LX4

      1310

      MMF

      62,5

      50,0

      50,0

      500

      400

      500

      300m

      240m

      300m

      Cisco X2-10GB-LR

      1310

      SMF

      G.652

      10 km

      Cisco X2-10GB-ER **

      1550

      SMF

      G.652

      40 km ***

      * Khoảng cách cáp tối thiểu cho các mô-đun -LR, -SR, -LX4, -ER là 2m, theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae và khoảng cách cáp tối thiểu cho các mô-đun -LRM là 0,5m, theo tiêu chuẩn IEEE 802.3aq.
      ** Yêu cầu suy hao cố định 5 dB 1550nm trong <20 km. Bộ suy giảm có sẵn như là một phụ tùng. Số phần là WS-X6K-5DB-ATT =.
      *** Liên kết dài hơn 30 km được coi là liên kết kỹ thuật.

      Tiêu chuẩn X2-10GB-LR

      ●   IEEE 802.3ae (-LR, -SR, -LX4, -ER)

      ●   IEEE 802.3ak (-CX4)

      ●   IEEE 802.3aq (-LRM)

      ●   IEEE 802.3an (-T)

      Bảng 2 cho thấy các đặc điểm quang học chính cho mô-đun Cisco X2. Cisco X2-10GB-CX4 và X2-10GB-T không phải là mô-đun quang và do đó không được liệt kê trong Bảng 2.

      Bảng 2. Thông số kỹ thuật truyền và nhận quang X2-10GB-LR

      Sản phẩm

      Kiểu

      Công suất phát (dBm) *

      Nhận công suất (dBm) *

      Truyền và nhận Phạm vi bước sóng (nm)

      Tối đa

      Tối thiểu

      Tối đa

      Tối thiểu

      Chuyển giao

      Nhận được

      Cisco X2-10GB-SR

      10GBASE-SR 850nm MMF

      -1 **

      -7.3

      -1,0

      -9,9

      840 đến 860

      Cisco X2-10GB-LRM

      10GBASE-LRM 1310nm MMF và SMF

      0,5

      -6,5

      0,5

      -8,4 (trung bình)

      và -6,5 (tính theo OMA) ***

      1260 đến 1355

      Cisco X2-10GB-LX4

      10GBASE-LX4 WWDM 1300nm MMF

      -0,5 mỗi làn

      -6,75 mỗi làn trong OMA

      -0,5 mỗi làn

      -14,25 mỗi làn trong OMA

      Bốn làn xe; phạm vi tổng thể: 1269 đến 1356

      Cisco X2-10GB-LR

      10GBASE-LR 1310nm SMF

      0,5

      -8.2

      0,5

      -14,4

      1260 đến 1355

      1260 đến 1565 ****

      Cisco X2-10GB-ER

      10GBASE-ER 1550nm SMF

      4.0

      -4,7

      -1,0

      -15.8

      1530 đến 1565

      1260 đến 1565 ****

      *
      Hiệu năng máy phát và máy thu ở mức trung bình, trừ khi được chỉ định.
      ** Công suất phóng phải thấp hơn giới hạn an toàn loại 1 hoặc công suất nhận tối đa. Yêu cầu laser loại 1 được xác định theo tiêu chuẩn IEC 60825-1: 2001.
      *** Cả hai thông số kỹ thuật trung bình và OMA phải được đáp ứng đồng thời.
      **** Mặc dù máy thu có thể chịu được phạm vi bước sóng rộng, các thông số kỹ thuật được đảm bảo cho tín hiệu trong phạm vi bước sóng truyền.

      Bảng 3. Thông số quang X2-10GB-LR

      Tham số

      Biểu tượng

      Tối thiểu

      Điển hình

      Tối đa

      Các đơn vị

      Ghi chú và Điều kiện

      Hệ thống điều khiển

      Bước sóng máy phát

      1530

      1565

      bước sóng

      Tỷ lệ triệt tiêu chế độ phụ

      SMSR

      30

      dB

      Tỷ lệ tuyệt chủng máy phát

      9

      dB

      Công suất phát quang

      ra

      0

      4.0

      dBm

      Công suất trung bình được ghép thành sợi đơn mode

      Người nhận

      Bước sóng đầu vào quang

      1530

      1565

      bước sóng

      Máy thu có thể chịu được phạm vi bước sóng từ 1260 đến 1565, nhưng các thông số kỹ thuật được đảm bảo cho tín hiệu nhận được với phạm vi bước sóng truyền

      Ngưỡng nhận sát thương

      -1

      dBm

      Dung sai phân tán

      0

      1600

      ps / nm

      Nguồn đầu vào quang

      trong

      -24,0

      -7,0

      dBm

      Ở tốc độ lỗi bit (BER) = 10e -12 với mẫu thử nghiệm IEEE 802.3

      Hình phạt công suất phân tán ở 1600 ps / nm

      3

      dB

      Ở tốc độ lỗi bit (BER) = 10e -12 với mẫu thử nghiệm IEEE 802.3

      Lưu ý:    Các thông số được chỉ định theo nhiệt độ và khi hết tuổi thọ trừ khi có ghi chú khác. Khi sử dụng khoảng cách ngắn hơn của sợi quang đơn mode, phải sử dụng bộ suy giảm quang nội tuyến để tránh quá tải và làm hỏng máy thu.

      Kích thước X2-10GB-LR

      ●   Kích thước (D x W x H): 91mm x 36mm x 13,46mm. Cisco X2s thường nặng dưới 300 gram

      ●   Điều kiện môi trường và yêu cầu năng lượng

      ●   Phạm vi nhiệt độ hoạt động là từ 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F); phạm vi nhiệt độ lưu trữ là -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

      ●   Mức tiêu thụ năng lượng tối đa trên mỗi mô-đun Cisco X2 là 4W

      Bảo hành X2-10GB-LR

      ● Bảo   hành tiêu chuẩn: 1 năm

      ● Bảo   hành mở rộng (tùy chọn): Các mô-đun Cisco X2 có thể được bảo hiểm trong hợp đồng hỗ trợ Cisco SMARTnet ® cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco

      Bảng 4. Đặt hàng Cisco X2-10GB-LR và Cáp tương ứng

      Sự miêu tả

      Số sản phẩm

      Mô-đun X2

      Mô-đun Cisco 10GBASE-LR X2 cho SMF

      X2-10GB-LR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-CX4 X2 cho cáp CX4 (đồng)

      X2-10GB-CX4

      Mô-đun Cisco 10GBASE-SR X2 cho MMF

      X2-10GB-SR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-LRM X2 cho MMF

      X2-10GB-LRM

      Mô-đun Cisco 10GBASE-LX4 X2 cho MMF

      X2-10GB-LX4

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ER X2 cho SMF

      X2-10GB-ER

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR X2 cho SMF

      X2-10GB-ZR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-T X2 cho cáp đồng CAT6A / CAT7

      X2-10GB-T

      Cáp

      Chế độ điều hòa cáp vá 62,5u, đầu nối SC kép

      CAB-GELX-625 =

      Chế độ vá cáp điều hòa 50u, đầu nối SC kép

      CAB-MCP50-SC =

      Cáp 1m cho mô-đun 10GBase-CX4

      CAB-INF-28G-1 =

      Cáp 5m cho mô-đun 10GBase-CX4

      CAB-INF-28G-5 =

      Cáp 10m cho mô-đun 10GBase-CX4

      CAB-INF-28G-10 =

      Cáp 15m cho mô-đun 10GBase-CX4

      CAB-INF-26G-15 =


      XEM THÊM CÁC DANH MỤC MODULE CISCO

      SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-LR CÓ SẴN HÀNG KHÔNG?

      Với nhiều năm làm việc trong lĩnh vực thiết bị viễn thông cùng tập khách hàng trải rộng khắp 63 tỉnh thảnh, sản phẩm SG110D-05 luôn được ANBINHNET ™ nhập về liên tục, đảm bảo nguồn hàng dồi dào cung ứng cho thị trường với chất lượng cao nhất và chi phí tiết kiệm nhất.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-LR CÓ CHÍNH HÃNG KHÔNG?

      ANBINHNET ™ luôn mong muốn đem đến cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng chất lượng nhất cùng dịch vụ hỗ trợ tư vấn kỹ thuật và kiểm tra nguồn gốc nhanh chóng, thuận tiện nhất. ANBINHNET ™ cam kết mọi sản phẩm SG110D-05 do chúng tôi phân phối là hàng chính hãng 100%, đảm bảo nguồn gốc xuất xứ rõ ràng với đầy đủ các giấy tờ chứng minh theo quy định của pháp luật. 

      SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-LR CÓ ĐẦY ĐỦ CO, CQ KHÔNG?

      Sản phẩm SG110D-05 được chúng tôi phân phối với đầy đủ CO, CQ, Packing List, vận đơn, tờ khai hải quan… chính vì vậy khách hàng có thể hoàn toàn tin tưởng vào nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm. Đặc biệt đối với khách hàng thực hiện dự án yêu cầu các tài liệu liên quan, chúng tôi luôn hỗ trợ nhiệt tình và kịp thời nhất để quý khách hàng có thể yên tâm và tiết kiệm thời gian cũng như chi phí trong quá trình nghiệm thu.

      SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-LR CÓ GIAO HÀNG TOÀN QUỐC KHÔNG?

      Với hai kho hàng chính ở Hà Nội và Thành phố Hồ Chí Minh luôn được đảm bảo nguồn cung dồi dào, ANBINHNET ™ cam kết giao sản phẩm SG110D-05 đến tận nơi làm việc, công trình, dự án cho quý khách hàng với tốc độ nhanh nhất. Thời gian dự kiến giao hàng nội thành Hà Nội và Thành phố Hồ Chính Minh không quá 24 giờ, giao hàng liên tỉnh không quá 48 giờ, đảm bảo giao sớm nhất và an toàn nhất

      NHỮNG AI ĐÃ MUA SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-LR TẠI AN BÌNH NET?

      Các sản phẩm Module Cisco của ANBINHNET ™ đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm SG110D-05 tại ANBINHNET ™

      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SẢN PHẨM MODULE CISCO X2-10GB-LR TẠI AN BÌNH NET

      MODULE CISCO X2-10GB-LR được ANBINHNET ™ phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SG110D-05 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SG110D-05 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      Địa Chỉ Mua Module Cisco X2-10GB-LR Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội

      Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Địa Chỉ Mua Module Cisco X2-10GB-LR Hàng Chính Hãng Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 32 063 036
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Thông số kỹ thuật X2-10GB-LR

      Chung
      Loại thiết bị Mô-đun thu phát X2
      Yếu tố hình thức Mô-đun trình cắm
      Mạng
      Công nghệ kết nối Có dây
      Loại cáp 10GBase-LR
      Giao thức liên kết dữ liệu 10 buổi biểu diễn
      Tốc độ truyền dữ liệu 10 Gb / giây
      Độ dài sóng quang 1310nm
      Khoảng cách truyền tối đa 6.2 dặm
      Tiêu chuẩn tuân thủ IEEE 802.3ae
      Mở rộng / Kết nối
      Giao diện 1 x Ethernet 10GBase-LR – Chế độ đơn SC / PC x 2
      Slots tương thích 1 x X2
      Điều khoản khác
      Tiêu chuẩn tuân thủ Laser loại 1, IEC 60825-1
      Kích thước và trọng lượng
      Chiều rộng 1,4 trong
      Chiều sâu 3,6 trong
      Chiều cao 0,5 trong
      Cân nặng 10,58 oz
      Nhà sản xuất bảo hành
      Dịch vụ & Hỗ trợ Bảo hành có giới hạn – 90 ngày
      Thông số môi trường
      Nhiệt độ hoạt động tối thiểu 32 ° F
      Nhiệt độ hoạt động tối đa 158 ° F
      Thông tin tương thích
      Được thiết kế cho Mô-đun Ethernet 8 cổng 10 Gigabit của Cisco với DFC3C, Mô-đun Ethernet 8 cổng 10 Gigabit với DFC3CXL ¦ Cisco Catalyst 3560E-12D, 3560E-12SD-E, 3560E-12SD-S, 3560E-24PD, 3560E-24TD, 3560E-24TD , 3560E-48PD-F, 3560E-48TD, 3560E-48TD-SD, 3750E-24PD, 3750E-24TD, 3750E-48PD, 3750E-48PD-F, 3750E-48TD, 4500 Series Engine Engine V-10 Chuyển mạch Ethernet ¦ Cisco ME 4924-10GE ¦ Cisco Giám sát động cơ II-Plus-10GE

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “X2-10GB-LR”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm

      • Kết Nối Với Chúng Tôi